เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สู้ต่อไปนะเจ้าสะท้านฟ้า ม้านอกสายตาที่มีเข่ามาโชว์  (อ่าน 2049 ครั้ง)

Biggunner

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 35
สะท้านฟ้า ถ้าชกเเบบนี้ เหลี่ยมอาจจะสู้คนอื่นไม่ได้ เเต่เข่าในเเหลม หนัก เเทงเจ็บไม่เเพ้ใครในมวยปูนเสือครับ ถ้าใครจะมาสู้เข่าใน สะท้านฟ้านะ มีเสียวเเน่ๆ
สรุป อาทิตย์ 31/3/56 เข้า3ตัว หลุด1 >>>>>อาทิตย์หน้า ว่ากันใหม่ครับ
ชี้ทางช่อง77777777
สะท้านฟ้า บอสวิคาร์ออดิโอ  เด็ด3ดาวเเดง       
ยอดกฤษดา ลูกเหนือปฐพี     เจ้าถิ่นเอาไปกิน   
แปดแสนเล็ก ราชานนท์        ย้ำเเค้นได้อีกครั้ง
รักเกียรติ เกียรติประภัสร์        มวยหมดสะภาพ เร่งไม่ขึ้น
Biggunner chaiyaphum   

สายลมพัดพาร์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
คู่ 1 ได้118 นง.หมด
คู่ 2  เจ้าถิ่น ได้หน้าเสื่อ
คู่ 3   ใจมด
คู่ 4   ตามสภาพ

คนกาฬสินธุ์ถิ่นไดโนเสาร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
สะท้านฟ้าแกร่งมากครับยิ่งชกยิ่งแกร่ง ไม่กลัวหมัด ไม่กลัวศอก มีเหลี่ยมมาช่วย ถ้าเสริมศอกจะนกลัวมาก

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal