เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ทัศนะ ทางเลือกเพื่อผ่อนคลาย ช่อง7สี  (อ่าน 3095 ครั้ง)

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
    บุญหลายเหลี่ยม แพรวพราว ห้าวเต็มที่
เตะขวาที ถีบสกัด รัดล็อกแขน
รุ่งเพชรเดิน โต้แข้งขวา คว้าคอแทง   
เดินวางแข้ง บดบุญหลาย หายใจไม่ทัน

หนึ่งพิชิต เขี่ยขาหน้า ล้มหัวทิ่ม       
ตามไปจิ้ม เข่าขวางแทง แรงเหลือหลาย
หมดเวลา ของเจ้าแล้ว สิงห์พรชัย     
ราคาไหล ต่อแพง ต้องแย่งกิน

เขาชื่อคิงส์ โกเกียรติดัน สำคัญยิ่ง     
ไม่เก่งจริง โกไม่ปั้น ให้ปวดหัว
บอกขวัญไว้ อย่าห้าวนัก คิงส์ไม่กลัว     
ตัวต่อตัว ทีต่อที พี่ขอกิน

เสมาเพชร เตะขาล่าง ขว้างกระจก       
พอหมัดตบ โดนศอกสวน ม้วนหลับไหล
หนึ่งสองสาม ยังไม่รู้ ใครเป็นใคร     
แต่สี่ห้า ใสใส ขุมทรัพย์มา

ทัศนะ รุ่งเพชร เด็ดนะท่าน
หนึ่งพิชิต ดุดัน ท่านต้องต่อ
คิงส์อีกตัว รองไว้ เอาให้พอ
ขุมทรัพย์ต่อ หรือรอง ต้องยาวยาว

สายลมพัดพาร์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
Re: ทัศนะ ทางเลือกเพื่อผ่อนคลาย ช่อง7สี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 03, 2013, 12:10 »
ขอบคุณครับ

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
Re: ทัศนะ ทางเลือกเพื่อผ่อนคลาย ช่อง7สี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 03, 2013, 14:02 »
คิงส์ที่จำได้มาช่อง7แล้ว5ครั้งยังไม่ชนะเลยจ้องจะปั้นจัง

คนเมืองแป๊ะ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 03, 2013, 14:46 »
ข้อความโดย: weeraphong
« เมื่อ: วันนี้ เวลา 11:07:25 AM » ใส่การอ้างถึงคำพูด

ท่านไปลอกใครมาหรือเปล่า อย่างน้อยก็น่าจะลงให้เครดิตเจ้าของเดิมบ้างครับ สมอง

ถ้าเขาโพสต์มวยล้ม มวยล็อค ท่านคงเอามาโพสต์เปิดถ้วยแทงตายหมู่แน่เลย ให้ตายเถอะ ปาร์แมน

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 03, 2013, 16:05 »
 http://][/img]
ธรรมดามวยเด็ดยังเสร็จได้     สำมะหาอะไรไปเพ้อฝัน     ต้องดูชกบนเวทีนี่สำคัญ     เพราะมวยมันอาจพลิกได้ใช่ไหมคุณ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 03, 2013, 16:35 »
ใช่ครับที่เด็ดๆอาจจะ "ตายยังเขียด"ก้อได้ครับเหมือนรูปท่านไฟหนาวด้านบนแนะนำหน้าตู้เล่นออกตัวดีที่สุดครับอย่าฝังนะครับ

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 03, 2013, 20:52 »
ข้อความโดย: weeraphong
« เมื่อ: วันนี้ เวลา 11:07:25 AM » ใส่การอ้างถึงคำพูด

ท่านไปลอกใครมาหรือเปล่า อย่างน้อยก็น่าจะลงให้เครดิตเจ้าของเดิมบ้างครับ สมอง

ถ้าเขาโพสต์มวยล้ม มวยล็อค ท่านคงเอามาโพสต์เปิดถ้วยแทงตายหมู่แน่เลย ให้ตายเถอะ ปาร์แมน
        ขอบคุณท่านอย่างแรงเลยนะครับท่านคนเมืองแป้ะผมแว่นปราจีนครับ
ผมเปลี่ยน ไอดีทึ่นี่ไม่ได้ครับ ขออภัยอย่างแรงที่ทำไห้เข้าใจผิด

nueng suwit

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 03, 2013, 20:54 »
รุ้งเพชร...หนึ่งพิชิต...คิง...ขุมทรัพย์   จัดไปอย่าให้เสีย...

คนเมืองแป๊ะ

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 00:34 »
โอ้ว  พระเจ้าจอร์ชช่วยซาร่าด้วย  กล้วยทอด ผมก็ขอโทษขออภัยท่าน แว่นปราจีนอย่างแรงด้วยครับ ผมคิดว่าweeraphong
« เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 08:52:30 PM » ใส่การอ้างถึงคำพูด
ไปลอกมา จากท่านแว่น ปราจีน จากเวปท่านบัวขาวมา ไม่ใช่อะไรหรอกแค่อยากให้เขาให้เครดิต เจ้าของเดิมหน่อย มันส์สมองสองมือหนึ่งความคิดวงการมวยไม่มีหวงครับ แต่การให้เกียรติคนอื่นเป็นเรื่องสำคัญมาก  ไม่รู้ว่า weeraphong กับท่าน แว่นปราจีนคนเดียวกัน ผมขอโทษอีกครั้งนะครับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 12:51 »
ยินดีที่ได้รู้จักครับท่านแว่นปราจีน นึกว่าใคร แอะๆๆ ::) ::)

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 09:48 »
โกเกียรติว่าถ้าเก่งจริงไม่ทิ้งหลอก
โกเกียรติบอก 5ไฟท์หลังยังปวดหัว
อิ อิ อิ 55555

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 14:14 »
ครับยินดีที่ได้รู้จักครับ ท่านสนทะเล
และทุกท่านด้วยนะครับ

โกเกียรติว่า ถ้าเก่งจริง ไม่ทิ้งหรอก
โกเกียรติบอก 5ไฟท์หลัง ยังปวดหัว
โกเกียรติกระซิบ ใครสวน อาจเจ็บตัว
โกเกียรติตั๊ว หรือบ่  เดี๋ยวรู้กัน

ต่อให้จบบทแล้วนะ  ท่านคม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal