เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องอั๋น-หาญนที ใครจะชนะเชิญท่าน..ฟันธง !!  (อ่าน 2979 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
                                                                   http://][/img]
 http://][/img]
    น้องอั๋น    ศศิประภายิม(ศิษย์หมอลำบัติ)  VS   หาญนที    ว.วิวัฒนานนท์     จะชกกันเป็นคู่ที่ 2  ช่อง  NBT วันเสาร์นี้     เก๋าส์เจอเก๋าส์      น้องอั๋นดีกรีอดีตแชมป์มวยปูนเสือ  ครบเครื่องเรื่องฝีมือมวยไทย  ช่วงหลังสภาพไม่เหมือนเดิมปลายๆมักหายใจยาว  แต่ก็มีชกเคลื่อนไหวทางภูธรตลอด   ล่าสุดมาอยู่กับ  มร.กบ  ฐากูร    ผ่องสุภา  ทำการฟิตซ้อมอย่างดีหวังกลับมาดังอีกครั้ง  ส่วนหาญนที หลังจากที่มาชกช่อง 7  แพ้คะแนน ยอดสยาม    ส.โชคอำนวย  ก็มีโปรแกรมชกภูธรเช่นกัน  ขณะเดียวกันก็เป็นเทรนเนอร์ประค่ายมวยเกียรติเจริญชัย  หาญนทีประเภทเดินหน้าท้าดวล ปล้ำรัดฟัดเข่า  ถ้าคู่ชกอ่อนซ้อมเสร็จหมอไม่ยากส์  ช่วงหลังร่างกายเริ่มกรอบ   ความห้าวลดไปเยอะ        มุมมองของผม...ไฟต์นี้น้องอั๋นขยันฟิตซ้อม..ประกอบกับสมองมวยดี  น่าอาศัยหลักเหลี่ยมเอาชนะหาญนทีได้ท้ายเกม..พ้ม..ไฟหนาว..ฟันธง  !!

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
Re: น้องอั๋น-หาญนที ใครจะชนะเชิญท่าน..ฟันธง !!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 03, 2013, 20:01 »
ผมชอบ เจ้าหาญนทีถ้าสภาพพอกันนาเล่นคับฝีมือดีคับรู้จักเก็บแรงคับมีผ่อนมีเร่ง จังหวะได้เสียทำได้ดีกว่าแน่นอน

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
Re: น้องอั๋น-หาญนที ใครจะชนะเชิญท่าน..ฟันธง !!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 03, 2013, 20:46 »
ชอบใครครับ

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 03, 2013, 21:05 »

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 10:55 »
ขอแจมด้วยคนนะครับ
น้องอั๋น-หาญนที ชอบ หาญนที ครับสภาพและธาตุทรหดดีกว่าหน้าเสื่อได้เปรียบ
เสมาเพชร-ขุมทรัพย์ ชอบ ขุมทรัพย์ครับมวยเข่ามีศอกที่อันตรายหวังผลได้เหมือนกันกระดูกการผ่านมวยดีกว่าแน่นอน ต้นๆยก1-2กันหมัดเสมาเพชรให้ได้ปลายๆน่าจะประคองเข้าป้ายได้ คู่นี้มาดูกันว่าใครจะหมดก่อนใคร แลกกันมีสิทธิลงทั้งคู่

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal