เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง อ.คนป่า  (อ่าน 10620 ครั้ง)

เด็กริมน้ำ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ถึง อ.คนป่า
« เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 19:15 »
"ยังอยากได้ ข้อมูล และทัศนะจาก อ.คนป่า เหมือนเดิมคับ ผิดถูกเป็นเรื่องธรรมดา ของการพนันคับ.. ด้วยความนับถือคับ

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68
Re: ถึง อ.คนป่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 19:28 »

ครับอาทิตย์นี้เผื่อมีข้อมูลอะไรจะโพสท์บอกครับ

อาทิตย์หน้าผมจะมอบของขวัญปีใหม่แบบไทยๆ ให้ครับ
แต่ไม่โพสท์น่ะครับ  บอกล่วงหน้าท่านที่ติดตาม เวลาเดิมๆติดต่อเอาครับ
อยากได้เท่าไรเล่นเอา  รอน่ะครับ  เน้นย้ำ !!!! อยากได้เท่าไรเล่นเอาครับ[/u][/b]

คนป่า

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 19:45 »

หลายวันก่อน โทรคุยกับพ่อ(ผู้ชุบเลี้ยงดูและประสิทธิ์ประศาสตร์วิชามวยให้)  หนึ่งรอบแล้วครับ  เพราะถ้ามีรายการเด็กโทรมาบอกล่วงหน้าประมาณ 2  อาทิตย์  แต่ก็ขออุบไว้ก่อน
สู้  ไม่สู้  เรารู้  ชกทรงไหน เรารู้  แบบครั้งที่แล้ว ชกผิดทรง เพื่อให้เข้ากับคู่ต่อสู้ แล้วก็ชนะขาดไม่มีราคาเล่น
ตั้งแต่ เด็กใช้ชื่อ   ประวิทย์  ศิษย์เจ๊นิด  มวยบ้านม่วงหัก   อ.เมือง มุกดาหาร ชกแถวบ้านนอกอีสาน มุกดาหาร ร้อยเอ็ด สกลนคร  นครพนม  วนเวียนแถวๆนี้  และหลังจากนั้นก็เขาอยู่ค่ายมาตรฐานในกรุง  เรียนหนังสือที่กรุง  จนถึงทุกวันนี้  กับนามใหม่   ขวัญ  ส. เพลินจิต

คนป่า

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 20:05 »
ของขวัญวันสิ้นปี แบบสากล
http://muaythaibangbon.com/index.php/topic,3464.0.html

ส่วนเร็วๆนี้แบบไทยๆครับ ( ลาว - เขมร เหมือนไทยทุกประการ เขายังอนุรักษ์ประเพณีแบบดั้งเดิม ดีกว่าไทยเยอะครับ)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 20:29 »
ขอบคุณครับท่านคนป่า   ผมพยายามแปลความหมายในคำพูดของท่าน   ในที่สุดคำตอบที่ผมได้ก็คือ..ไม่เข้าใจ..   ผมรู้ บางทีเราอยากจะบอกสมาชิกตรงๆในเวป แต่ก็ทำไม่ได้ ยังงั้นใช่ไหมครับ ?

ปลวกใหญ่ fc

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 21:26 »
จัดหนักคับ.....เรียม ตามพี่คนป่า
อยากวอสองมากคับถ้ากรุณา

เด็กริมน้ำ

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 23:31 »
นี่แหละครับ ข้อมูลดีๆจาก อ.คนป่า ที่สมาชิกรอคอย

คนเมืองแป๊ะ

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 01:31 »
ขอถามอะไรท่านคนป่าหน่อย บางคนเขาเข้ามาเขามาหาข้อมูล บางทีท่านก็ให้หลังไมล์ให้โทรไปเอา
ยังมีเทวดาอีกหลายท่านที่ไม่รู้เบอร์ท่าน เหมือนหลอกให้ดีใจแล้วก็จากไป ส่วนคนที่รู้หลังมวยจบก็เห็นออกมาขอบอกขอบคุณกัน แต่พวกที่มาเปิดดูก็ไม่รู้ว่าคนป่าให้เล่นตัวไหน ของขวัญสิ้นปี ท่านก็โพสต์ในนี้ให้ได้ พอมาของขวัญแบบไทย ท่านก็ลากให้ไปหลังไค์อีก โพสต์แบบชาวบ้านปรกติก็ได้ครับ มวยน่าเล่น รูปทรงอาการมวยน่าจะชนะ หรือฟิตซ้อมมาดีทำนองนี้ เหมือนกับท่านโพสต์แล้ว จะมีผลทั้งประเทศ เชื่อเถอะครับ ถ้ามีมวยดี มวยของ มวยงาน เข้าตู้ใหญ่สระบุรี ตู้บางบอน คลองประปา พี่กลม พี่พัน จ่าเสกหรือส่งสายใต้ให้เล่นตู้ใหญ่สงขลาหาดใหญ่ไปเลย  วงเงินนับ 10 ล้าน ขนมาเลยขาใหญ่พวกนั้นเขาไม่เล่นตามท่านหรอก มันอยู่ที่ข้อมูลใครข้อมูลมันได้มาเท็จจริงอย่างไร ของหรือเบอร์อย่างนั้นมันจะได้เสียกันเป็นแสนเป็นล้าน หรอท่าน ถึงท่านจะโพสต์ ส่วนตัวของผม ผมก็ไม่เชื่อท่าน ทำไมผมต้องเชื่อ ผมก็มีสายข้อมูลของผม เพราะผมกับท่านก็ไม่เคยรู้จักกัน แค่รู้จักชื่อคนป่าแค่ในLINEมวยไทยเท่านั้น และเงินที่ผมเล่นก็ไม่ใช่หลักร้อยหลักพัน ถ้าจะเสียก็ขอให้เสียด้วยข้อมูลพรรคพวก ของตนเอง สายตาหูตนเองดีกว่า แต่ผมเห็นคนส่วนมากที่เข้ามาในนี้ เขาเข้ามาในนี้เขาไม่มีข้อมูลอะไรเลย บางครั้งก็เห็นเขารอท่านกัน แต่บางทีท่านก็บอกหลังไมค์โทรหาเวลาเดิม ผมว่างั้นท่านก็ทำมวยหูไปเลยดีกว่าครับ เวปแห่งการแบ่งปัน ไม่มีเบี้ยใบ้รายทาง บางครั้งมันขัดๆกับความรู้สึกของผมยังไงไม่รู้ ขอโทษท่าน ผมมันห่ามๆตรงๆ ถ้าท่านไม่มีอะไรแอบแฝง ก็โพสต์ให้น้องๆ เขาไปเล่นกันเถอะ ปลาคนละบ่อ คนละสระ คนละหมวงกัน ผมบอกตามตรงพวกที่ผมเล่นมวยหน้าตู้ใหญ่ด้วยกัน ที่เล่นกันหนักๆ ถึงหลักแสน มันบอกว่าไม่เคยเข้าเวปเลย จะเข้ามาหาอะไร ข้อมูลที่แท้จริงมันอยู่ข้างนอก มันเคยเปิดมาครั้งดียวเจอเบอร์เกลื่อน ของจริงอยู่ที่มันมันก็รู้ว่าไหนจริงไหนเบอร์ บางคนในนี้เวลาเล่นยังจำฟอร์มนักมวยไม่ได้เลย ถ้ามันต่อยผิดรูปผิดทรงยังแช่อยู่อีก ตายละคราวนี้ เอาเป็นว่าท่านจะสงเคราะห์พวกเขามั้ยก็แล้วแต่ท่านคนป่า ผมไม่มีส่วนได้เสียกับพวกท่าน ก็แล้วแต่ตัวท่านเอง ผมเขียนผิดพลาดประการใดก็ขออภัยท่านคนป่าด้วย ขอโทษด้วยที่เข้ามารบกวนกระทู้ของท่าน

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 07:24 »
ถึงคนเมืองแป๊ะคือเมื่ิอก่อนนี้ในเวปนี้
เข้าจะลงมวยเด็ดล่วงหน้ากันตัวเดียว
สองเข้ามาตลอด ท่านทีให้มวยแม่น
มากที่สุดผมบอกให้ก็ได้มี ท่านเล่นหนัก
ท่านวอพยูน ท่านเป้งปากน้ำ ท่านดำชุม
พร ท่านคนป่า ท่านคนสองเล พอทุกท่าน
ให้ไปแล้วมีคนเอาไปลงเวปอื่นทุกตัวอักษร
ว่าเป็นของตัวเองทุกท่านเลยไม่พอใจต่อ
มาก็เลยม่บอกเพื่อนเวปด้วยกันว่า 12.30
13.10 บ้างจะรอไหมเพราะเข้ากลัวเวปอื่น
เอาข้อมูลไป(ผมก็รู้มาเท่านี้แหละท่าน)

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 07:44 »
5555 ผมละชอบคุณจริงๆ คนเมืองแป๊ะ ตรงๆดิบๆ แบบนี้ผมชอบมีสีสันดี แต่ผมอยากจะบอกคุณในสิ่งที่คุณมองข้ามไปสักนิดเรื่องแรกคุณบอกว่าของจริงที่เล่นเงินมากๆจะไม่สนใจเวปคุณเข้าใจผิดมันเป็นบางคนเท่านั้นคนที่เล่นมากรู้อะไรดีๆเขาก็เข้ามาแต่ไม่ใช่มาหาข้อมูล แต่เข้ามาเพราะอะไรคุณไปหาเอาเอง เรื่องที่สองคนที่เข้ามาในเวปมีร้อยพ่อพันแม่แล้วคุณมองข้ามได้อย่างไรว่าจะมีคนที่ใกล้ชิดนักมวยเข้ามาและคนกลุ่มนี้จะรู้เรื่องราวส่วนตัวนักมวยกว่าคนอื่นพวกที่สืบ สืบอยู่สามเดือนยังรู้ไม่เท่าเลยเพราะงั้นตรงนี้คือข้อมูลแบบบ้านๆที่แน่นที่สุดรู้ไว้ด้วยเรื่องที่สามเจ้าของกระทู้เขามีความเชื่อถือคนที่เขาถามหาเเละขอความเห็นเป็นการส่วนตัวเพราะเชื่อมั่นว่าที่ผ่านมามีอะไรดีๆบอกตลอดมันไม่ได้สร้างได้วันสองวันแต่เขาติดตามมาตลอดจนเชื่อได้คุณอย่าคิดว่าคนที่เล่นเน็ตเขาโง่นะครับเพราะถ้าเขาตามแล้วเขาไม่ได้อะไรเขาก็คงไม่ตามหรอกครับและเรื่องสุดท้ายผมเคยรู้จักคนๆหนึ่งเขาเข้ามาสร้างสีสันในเวปเราอยู่ช่วงเวลาหนึ่งแต่ตอนนี้เขาหายไปแล้ว...

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 08:49 »
 http://][/img] อย่าลืมติดตามชมกันนะครับ 7 สีอาทิตย์นี้

คนป่า

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 10:14 »

ครับทุกท่าน ขอโทษอย่างแรงที่ขัดใจหลายๆท่าน
ผมมีข้อมูลในมือ ผมไม่ได้อ่านจากหนังสือฉบับใดๆ
ผมอ่านจากค่าย อ่านจากเด็ก อ่านจากคนรู้จัก
ดังนั้น บางครั้ง ผมจำเป็นต้องบอกข้อมูลในวงจำกัด เผื่อผลลัพทธ์ที่ออกมาจะมามีผลตามมาหลายๆ อย่าง ทั้งในด้านลบ และด้านบวก   ผิดทั้งผู้ให้และผิดทั้งผู้รับทำนองนี้ครับ 
แต่ผมก็หวังว่าคนที่โทรมาคงได้ข้อมูลที่ไม่เสียเปรียบใครๆ ในบางคู่ (ย้ำบางคู่ น่ะครับ)

แบบคู่ของขวัญ  ส. เพลินจิต  ผมยังไม่ได้โพสท์อะไร 
แต่ข้อมูลผมพร้อมที่จะออกสู่สาธารณชนได้ตลอดเวลา  ตามโอกาสอันควรครับ
ซึ่งเมื่อเช้าวันนี้ ผมมีข้อมูลเชิงลึกที่ท่านได้รู้แล้วท่าน จะร้องอ๋อน่ะครับ
มีที่มาและที่ไปแน่นอนครับมวยมุกดาหาร ตัวนี้   ขวัญ  ส. เพลินจิต

คนป่า

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 10:30 »

ได้ครับ  ผมไม่มีแอบอ้างใดๆทั้งสิ้น
คุณได้ -ผมได้  คุณเสีย-ผมเสีย 
มาก - น้อย  ตามแต่ละท่านเล่นครับ

ลองค้นหาอีเมล์ผมน่ะครับ ในเวปนี้แหล่ะ ผมโพสท์เมื่อประมาณ 2 สัปดาห์ก่อนโน้นครับ  ฝากข้อความไว้ และผมส่งเบอร์ให้ทุกคนครับ  แต่ละคนได้ 2 เบอร์เหมือนกันทุกคน เผื่อว่าเบอร์ผมถูกผมใช้งานอยู่ แต่คงไม่ใช้งานตลอดเวลาหรอกครับ มันคงว่างล่ะใช่ไหม

แบบอาทิตย์หน้า....ถ้าผมโพสท์คู่มวยที่เล่น ผมคงโดนสับเละไม่มีชิ้นดี   ออกก่อนตั้ง  10  วัน ก่อนมวยชก  ฮ่า ฮ่า ฮ่า

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 10:45 »
อ.พงษ์ เปิดเว็ปหน่อยครับอยากคุยด้วยครับ

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 11:09 »
ผมว่าถ้าให้ข้อมูลทางไหนก็ควรจะติดต่อกันทางนั้นจะดีที่สุด เช่นถ้าให้ทางโทรศัพย์ก็ควรติดต่อกันทางโทรศัพย์จะขอบคุณหรือทำอะไรก็ติดต่อกันทางนั้น ให้ทางเฟสบุ๊คก็ติดต่อกันทางเฟสบุ๊ค ผมเห็นด้วยกับคนเมืองแป๊ะนะเพราะสมาชิกบางบอนเรียกร้องท่านคนป่าเหลือเกินแต่ท่านทำเหมือนว่าให้ยากมากๆๆๆๆๆ

sabsun

• มวยดาวรุ่ง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 12:36 »
ผมคนหนึ่งกล้าเอาคอเป็นประกันว่าคุยกับท่านคนป่าหลังไมล์แล้วไม่มีอะไรแอบแฝงครับกรุณาหาเบอร์ติดต่อให้ได้ท่านจะถึงบางอ้อเองครับ

KKK

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 12
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 13:44 »
พี่ื คนป่า รับ @ เฟสบุ๊ค ผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

VIGO BCK

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 15:18 »
เบอร์โทร ท่านคนป่า จะไปหาที่ใหนละครับพี่น้อง

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 15:21 »
ผมหาไม่เจอครับ อ.คนป่าให้เบอร์หรือเมลหน้านี้ได้ไหมครับ เพราะผมเล่นตัวที่อ.คนป่าให้และเข้า จึงอยากได้ตัวจากท่านคนป่าครับ อีกคนที่ให้แม่นก็ท่านคีรีขันธ์ ท่านเป้ง ปากน้ำ ผมเพิ่งเข้ามาใหม่ครับ อาจมีคนที่ให้แม่นแต่ที่ผมตามก็มีดังนี้ครับ

คนเมืองแป๊ะ

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 18:18 »
ท่านทั้งหลายไม่ต้องไปคิดอะไรมากหรอกครับ ถ้าเขาอยากให้เขาโพสต์ให้เอง คนที่มีของจริงมวยงานมวยแต่ง เขาหวงเป็นธรรมดาครับ เพราะข้อมูลพวกนี้ยิ่งเงียบได้เท่าไรยิ่งดีที่สุดถ้ามันแตกหรือแดงขึ้นมามันจะมีผลต่อนักมวย หัวหน้าคณะและค่าย แต่ถ้าเขาอยากจะให้จริงก็โพสต์แบบธรรมดาเหมือนชาวบ้านชาวเมืองเขา หลายเวปก็มีของจริง แต่เเขาโพสต์ตัวเล่นธรรมดาเหมือนไม่มีของแต่มันคือของจริง ไม่ต้องอธิบายสาธยายความอะไรมาก แค่ชี้ตัวน่าเล่น มีราคาดีบังทุนเอา เท่านี้ก็ได้ แต่นี้แต่งองค์ทรงเครื่องใส่สูท ขี่เบนซ์เลยทำตนให้เหมือนโพสต์บอกยาก เลยทำให้คนอยากได้ หากันเอาเองนะครับอีเมลล์เบอร์โทร ตำรวจนอกเครื่องแบบก็ต้องปลอมตนให้เหมือนชาวบ้านธรรมดาทั่วไป แต่ถ้าพูดมากไปก็ไม่ได้ส่งผลดีกับตัวเท่าไร เดี๋ยวเขาจะจับได้ว่าเราเป็นตำรวจ  ของจริงนิ่งเป็นใบ้  ของพูดได้นั้นไม่จริง

คนป่า
250-499กระทู้ = ยอดมวยเงินแสน

โพสต์แบบนี้ท่านก็โพสต์ได้ ไม่เห็นต้อง โทรไปเอาข้อมูลกับท่าน คนที่เขาติดตามผิดถูกเขาเลือกเสพข้อมูลกันเองครับ จะตามหรือจะตรงข้ามเท่านั้น ชิวชิว

เกียรติเพชร วันนี้
« เมื่อ: วันนี้ เวลา 03:54:05 PM »
อ้างถึง
ฤทธิเดช    คนคุ้นเคยเล่นไป...............แต่ราคามันแพงแล้ว  ณ เวลานี้
พระจันทร์ฉาย    รีบแทงราคาดี .......... เดี๋ยวราคาไหลกลับ

ไปละครับ เข้าเวทีก่อนวันนี้ อยู่หลังมุมแดง ล็อค 2

คู่เอกผมขอสวนท่านคนป่านะครับ วันนี้อยู่แสงมณี มีราคาแต่งตัวแน่นอน แตกต่างไม่แตกแยกครับ

คนป่า

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 20:47 »
สงสัยท่านคนเมืองแป๊ะ  ไม่ได้เข้าเวทีแน่ๆ วันนี้   เมื่อกี้เห็นเดินผ่านแว้ปน่ะครับ 

คนเมืองแป๊ะ

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 21:09 »
หูไวตาไวดีนะท่านคนป่า เมียห้ามลูกสาวไม่สบายไอเป็นไข้เพิ่งกลับมาจากคลีนิค ไม่ได้เข้าครับแต่กดแทงเรตไว้ วันเฉลิม พลกฤต  แสงมณี  คูเอกถ้าเข้าเวทีน่าจะออกได้  ผมเบื่อแทงเรตตรงนี้แช่อย่างเดียว

คนเมืองแป๊ะ

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 21:28 »
พลกฤต ถ้าอยู่ในเวที คงได้บัง  4 ถึง 5-1 กิน 2 ข้างสบาย อินทรีย์ขาวมีอัดฉีดจากลูกพี่เสี่ยเอก 2 แสน
เสี่ยเอก รอง 5-1 ไปอีก 1 แสน อินทรีย์ขาวพลิกชนะ

คนเมืองแป๊ะ

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 22:01 »
แสงมณีหมด  4 ขึ้น  5   ไม่มีราคา  win  2  place  1   o.k.

กระต่าย

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 00:29 »
ผมก็เคยอ่านทรรศนะของท่าน  พออ่านแล้วรู้สึกว่าได้เปิดหูเปิดตากว้างขึ้นมากจากเดิม ส่วนตัวของผมรักในกีฬามวยไทยมากคับ
แต่บ้างครั้งก็กลัวสังคมมวยไทยคับ สำหรับคนที่ไม่มีข้อมูลตื้นลึกหนาบางของตัวมวยเหล่านั้น ที่เล่นก็เพราะชอบ มีข้อมูลบ้างเล็กน้อย
ผมว่าคนเหล่านี้แหละคับที่ตกเป็นหยื่อของสังคมมวยที่เล่นละครให้ดู ผมเลยอยากได้ข้อมูลที่เป็นประโยชน์จากท่าน อ.คนป่า
เพื่อไปศึกษาเป็นแนวทางประกอบในการเล่นของผมเพราะผมก็เคยเป็นบุคคลที่กล่าวข้างต้น

ควรมิควรแล้วแต่จะกรุณาคับ  หากผิดพลาดประการใดขออภัย ณ  ที่นี้ด้วยคับ    ด้วยความเคารพ

กระต่ายสมาชิกใหม่ของมวยบางบอนคับ

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 01:18 »
นานๆจะมาโพส์สักทีถึงท่านพี่คนป่า คนที่ผมเคารพนับถืออย่างยิ่ง อาทิตย์นี้ผมจะเรียนถามท่านพี่คนป่านะครับ ขอบคุณมากๆนะครับ  :dookdik_smile-circle_48[1]:ท่านพี่คนป่า

หนุ่มแก่นขอน

• ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 12:03 »
ด้วยความนับถือ ท่านพี่คนป่า ผมขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับ   wanchai177@msn.com  จะรอท่านนะครับ

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 12:49 »
โหยๆ หาย้อนไปเป็นเดือนยังไม่เจอเลยค่ะ  :dookdik_smile-circle_92[1]:

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 12:53 »
ตั้งแต่กลับจากฉลองชัย กรังปรีย์น้อย ที่ค่ายพิทักษ์ป่าผาแดง ผมคิดว่าท่านคงไม่มาแล้ว พอถึงวันที่ไอ้บิน จะต่อยท่านก้ปรากฏตัว ดีใจจริงๆครับ

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 12:58 »
ผมเป็นกลาง....ชก!!อิๆๆๆ :dookdik_smile-circle_58[1]:

หนุ่มแก่นขอน

• ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 13:12 »
ท่าคนป่าท่านมีความเห็นยังไง ที่ ตี๋สุวรรณ ให้ทัศนะยอดบัวงาม 2  ขีด

กระต่าย

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 13:32 »
อยากติดต่อท่าน อ.คนป่า เพื่อฟังทรรศนะมวยจากท่านทำไงดีคับ 

ใครรู้ช่วยกรุณาบอกหน่อยเถอะคับ :Onion-s-8[1]:

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 14:29 »
ผมก็คนหนึ่งที่ติดตาม อ.คนป่า รู้สึกว่าจะประมาณที่เป้นสมาชิกใหม่ๆครับ
พยายามหา แอดแล้วแต่จนปัญญาครับ อาทิตย์นี้จะรอ อ.คนป่านะครับ ขอบคุณครับ :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]:

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 07, 2013, 08:23 »
วันเสาร์แล้ว อ.คนป่าก็ยังไม่มาครับ ขอแอดหน่อยครับ fanyaun@facebook.com

วีรศักดิ์

• ชอบกด Like + 36
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 07, 2013, 08:54 »
ท่านคนป่า ขอเบอร์หน่อยครับ kaweesak.kss@hotmail.com

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal