เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ใช่มวยเด็ดนะขอบอก..แต่วันนี้สู้เต็มที่มีลุ้น คู่1ช่อง11 !!  (อ่าน 3896 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
                                                      http://][/img]
http://]ศรชัย    ส.ยิ่งเจริญการช่าง     เด็กในคาถาของป๋าชุ้น ไฟต์นี้ซ้อมหนักที่ค่ายมวยเกียรติเพชร  คู่ปล้ำคู่ซ้อมเพียบ    เคยแพ้คู่ชกในวันนี้ คือ เดชฤทธิ์    ส.เพ็ญประภา  มาที่ขอนแก่น แบบน่าเบิ๊ดกระโหลกตัวเอง   เพราะคนที่ไปดูในเวทีเล่าว่า หมดยก4   ใครที่เล่นเดชฤทธิ์ไว้จ่ายเงินกันไปหมดแล้ว     เพราะศรชัยเป็นต่อแพงลิ่ว   50-60 ต่อ 1  ยังหาคนรองยากเลย    แต่พอขึ้นยก5    คนที่รับตังค์มาต้องตาค้าง เพราะบักศรชัยออกไปยืนรับแข้งทั้งยก  แพ้ไปแบบไม่น่าเชื่อ     หลังชกไฟต์นั้น สืบสาวราวเรื่องแล้วได้ความว่าบักศรชัยกล้บไปเยี่ยมบ้าน แทบไม่ได้เตะเป้า(กระสอบทราย)เลย.. มีแต่เป้าอย่างอื่นให้เล่น     พอดีมีรายการได้ตังค์ใช้ก็เลยเจอกับเดชฤทธิ์    มันก็เข้าตำราฝีมือดีบ่มีแฮงเป๊ะ.. จึงแพ้แบบน่ากระโดดกัดหูตัวเอง     ไฟต์นี้ซ้อมดีมีลุ้นนะครับนะ..ป๋าชุ้นรับประกันเด๊อ..

ไม่ประสงค์ออกนาม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ผมว่าวันนี้แก้มือสำเร็จแน่ ศรชัย ยาวๆ ครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
คู่นี้ชักไม่แน่ใจซะแล้วครับ   เพราะชกสัญจร หน้าเสื่อไม่มีผล   เอาเป็นว่าดูแล้วเล่นดีกว่ามั้ย..  ทางเดชฤทธิ์ข่าวว่าซ้อมเยี่ยมเหมือนกัน    อีกอย่างมวยมันได้ใจเคยชนะพลิกมายก 5    ดูแล้วเล่นดีกว่าครับ อย่ารีบเข้าศรชัย..    หากยก 3 ดูเข้าตาก็ใส่ได้..ยังทันน่า..     ใจเย็นดีที่สุด ศรชัยมีโอกาสแพ้พลิกอีก.. ขออภัยพี่น้องด้วย ตอนแรกผมมั่นใจศรชัย..ถึงตอนนี้ 50-50 ครับ

เด็กพัทยา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ชอบศรชัยครับ มาพร้อมทั้งคู่ตรงข้ามอาวุธเป็นรอง

นิลสยาม ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ   วันนี้แจ้งเกิดครับยาวๆ

ศรชัย  แก้มือได้แน่ครั้งที่แล้วประมาตรไปครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal