เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว – ซิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับ ช่อง 11วิถีไทย -TGN  (อ่าน 5132 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง  11  วิถีไทย

คู่    1        ส้มแดง    เขียวน้ำเงิน

คู่    2    3    4    5    สลับ 

ราคา     ตั้ง   นอน    แกว่ง   

ช่อง TGN

คู่   1    2    4    5    จับหูแดง      จับไหล่น้ำเงิน     คู่    3    สลับ

ราคา     ไม่มีกระดาษ    กระดาษใบเล็ก    กระดาษใบใหญ่

ซิก อู๋

คู่    1   2   3       ชมพูแดง    เขียวน้ำเงิน

ราคา      ตรงถูก    ขวางแพง    พัดไปมาขาด

คู่      4   5    ตั้งแดง   ขวางน้ำเงิน

ราคา     ชมพูถูก    เขียวแพง    พัดไปมาขาด

ช่อง TGN

คู่    1   3     ปิดแดง      เปิดน้ำเงิน   

คู่    2   4    5     สลับ   

ราคา    ซ้ายแพง     ขวาขาด   

ซิกมวยชาตรี

คู่      1      5       ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง      ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

ราคา         สีเขียวถูก      สีแดงแพง      สีขาวขาด

คู่      2    3     4          ถือกระดาษสีขาวเป็นแดง       ถือกระดาษสีเขียวเป็นน้ำเงิน

ราคา    สี่เหลี่ยมถูก   วงกลมแพง    โบกช้าขาด

ช่อง TGN

คู่     1       5      เปิดเสื้อเป็นแดง      ปิดเสื้อเป็นน้ำเงิน   

คู่   2    3     4       สลับ 

ราคา    ซ้ายแพง    ขวาขาด

มวยชอบ

ช่อง 11 วิถีไทย   นิลสยาม

ช่อง TGN  นิคม

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสิ่งแวดล้อมและสถานการณ์ในเวทีด้วยนะครับ

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีครับ

KKK

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 12
ขอบคุณครับ

เทพเทวา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณมากครับ

levis

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณครับ

pongthai

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณครับ

เหนือเทพ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
อนุโมทนา สาธุ ขอบคุณครับ

tong

• มวยคู่เอก
ขอบคุณครับ

เพชรหนองจอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 7
ขอบคุณครับ

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
  ขอบคุณ ครับ

คน สุราษฎร์

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal