เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอซักทีเหอะ..มวบรอบปูนเสือ..  (อ่าน 3399 ครั้ง)

กล้าได้กล้าเสีย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอซักทีเหอะ..มวบรอบปูนเสือ..
« เมื่อ: เมษายน 07, 2013, 09:40 »
.เนื่องจากมอบรอบปูนเสือ..แชมป์ภาคอีสานห่างหายไปนาน..มวยรอบปูนเสือวันนี้..ขอเชียร์มวยอุบล(เนื่องจากผมก็คนอุบล)...อยากให้แชมป์ปีนี้ตกมาที่อีสานบ้าง..เห็นไปตกที่ใต้และเหนือบ่อยมาก...
         วันนี้มวยอุบล บุญหลาย กับ หนึ่งพิชิต เชียร์สุดใจ
         บุญหลาย รอจังหวะสอง ใช้สมองชก สะท้านฟ้าก็ผ่านมาแล้ว (รุ่งเพชรแพ้สะท้านฟ้ามา)
         หนึ่งพิชิต  ชอบมวยเข่าแบบสิงห์พรชัยมากๆ..(แชมป์ภาคอีสาน) ลูกปัดขาไก่ วันนี้ขอชนะ...
         (ทัศนะส่วนตัวนะครับ ไม่ชอบสวนได้ครับ..เนื่องจากเห็นเด็กทั้ง 2 คน ชกบ่อย สมาชิกบ้างท่านก็เห็นชกที่ช่อง 7 แล้ว ผมคนอุบล ขอเชียร์เด็กอุบลบ้างนะครับวันนี้ อยากได้แชมป์มาอยู่อุบลครับ)....
.

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68
Re: ขอซักทีเหอะ..มวบรอบปูนเสือ..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 07, 2013, 09:43 »
ครับช่วยเชียร์ 
เพราะผมก็คนเคยอยู่ จ.อุบล  เหมือนกัน เพียงแต่เปลี่ยนแปลงไปตามโลกาภิวัฒน์ครับ

KKK

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 12
Re: ขอซักทีเหอะ..มวบรอบปูนเสือ..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 07, 2013, 09:49 »
ผมก็ชอบทั้งสองเลยครับ ไม่สนกระแสที่ว่าจะมาเจอกันอยู่แล้ว..
ท่าน คนป่า ช่วยฟันธงด้วยครับ

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 07, 2013, 10:02 »

ไม่กล้าครับ หมัดมวยเหมือนกล้วยปิ้ง  แต่ผมมองว่า

เด็กเดชอุดม แต่ไปหากินแถบ 101 จนเป็นคน101ตามคนบางคนเข้าใจ น้ำหนักนี้เสียเปรียบเห็นๆครับ
อาวุธ บวก ความคม  เหลี่ยม ไม่น่าเต็มร้อย
ตัวเล็ก จะเอาตัวใหญ่ ล้มได้กี่ครั้ง  น่าคิดครับ

KKK

• ชอบกด Like + 12
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 07, 2013, 10:09 »
ขอบคุณข้อมูล น่าคิดครับ ท่านคนป่า..งูจะกินหางหรือป่าว อาทิตย์นี้..

ไม่ประสงค์ออกนาม

• ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 07, 2013, 10:51 »
ผมคน 1 ครับ ที่เชียร์เด็กอีสาน  ชนะ-แพ้ อิกเรื่อง ทำหน้าที่บนผ้านวมให้ดีที่สุดชาวอีสานส่งแรงเชียร์เป็นกำลังใจให้ สู้ๆ เสือตัวที่ 13 ต้องเป็นของ อีสาน

อั๋น ระนอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 07, 2013, 11:13 »
ที่ผ่านมาทั้ง12ครั้ง  อีสาน5  ใต้5  เหนือ 2  กลางยังไม่มี คุณจะมาบอกว่าอีสานไม่ค่อยได้แชมป์ได้ยังไงครับท่าน  ล่าสุดมานี้เหนือทั้งสองคน  ก้องเกียรติ-เชียงใหม่   เสมาเพชร-เชียงราย     

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 07, 2013, 11:20 »
ถ้าไม่ใช่มวยรอบสท้านฟ้าคงไม่ได้ต่อยกับบุญหลาย116หรอกใครจะกล้าจัด
แต่สท้านฟ้าต่อยกะรุ่งเพชรได้ ผเดาว่าน่าจะต่อยท่นำ้าหนักสท้านฟ้าคือ118เลยแพ้
วันนี้118เป็นนนท่ารุ่งเพชรเคยต่อยนะครั บ  รับรองไม่หมด
เหลียมมวยทุกวันนี้แพ้กำลังทั้งนั้นและท่าน ลองคิดดูกี่คู่แล้วที่แพ้มวยปลำ้
รุ่งเพชร  แทงเป็นทีเด็ดได้เลย

กล้าได้กล้าเสีย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 07, 2013, 12:19 »
...ขอบคุณทุกท่านที่เยี่ยมชมและเสนอแนะ วิจารณ์ ...รักใครชอบใคร..เชียร์เลยครับ..ความเห็นต่างกัน..การพนันเลยเกิด..(เงินกินกัน..ความสัมพันธ์ยังอยู่)...รวยๆเฮงๆครับท่าน...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal