เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: Re: ค่าลูกชิ้นปิ้ง โดย จิตร มหา..  (อ่าน 2670 ครั้ง)

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
Re: ค่าลูกชิ้นปิ้ง โดย จิตร มหา..
« เมื่อ: เมษายน 08, 2013, 20:00 »
เดี๋ยวมีมาฝากอีกแน่นอนครับวันเสาร์-อาทิตย์นี้มีตัวที่ชอบแล้วเน้นๆรับวันปีใหม่ไทยได้น้อยๆแต่ได้นานๆ..
อ้อ..!! มีข่าวคราวความเคลื่อนไหวของบุญหลายมาฝากทีมงานบุญหลายบอกว่าเด็กโดนวางยากลับถึงบ้านยังเบลออยู่เลยเด็กไม่ได้ล้มแน่นอนแต่มีคนมาขอถ่ายรูปด้วยแบบกอดคอใกล้ชิดเลย ขึ้นชกไปได้ยกเดียวบอกพี่เลี้ยงว่าหมดแรงเป็นอะไรไม่รู้ผลเลยออกมาอย่างที่เห็น นึกภาพตอนบุญหลายโดนกระทุ้งเข่าวน่าสงสารคงเจ็บหนักน่าดู ล้มไม่ล้มไม่รู้ครับแต่ใครก็เห็นทั้งประเทศว่าเจ็บแน่ๆ...โดนซะขนาดนั้นพ่อคุณ..

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
Re: Re: ค่าลูกชิ้นปิ้ง โดย จิตร มหา..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 08, 2013, 20:19 »
ไม่หน้าทำเด็กมันเลยแล้วเมื่อไรจะได้
มา 7 สีอีกก็ไม่รู้

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
Re: ค่าลูกชิ้นปิ้ง โดย จิตร มหา..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 08, 2013, 23:35 »
วันนั้นผมเล่นรุ่งเพชรไว้แต่อดสงสารเจ้าบุญหลายไม่ได้โดนแต่ละเม็ดหนักๆทั้งนั้นตัวงอเป็นกุ้งเผาก้อไม่ปาน
เหมือนช๊อตไปดื้อๆ...มวยมีแพ้มีชนะกันได้ไม่น่าเลยจริงๆคนเราทำได้ทุกอย่างจริงๆเวรกรรม...
อันนี้ก้อแล้วแต่มุมมองของแต่ละคนนะครับผมพูดไปตามที่ได้ดูได้เห็นในวันนั้นเรื่องจริงผมไม่ทราบแต่ถ้านัก
มวยไม่ได้ทำก้อน่าสงสารอนาคตของเขานะครับ..ยังไปได้อีกไกล
ขอเป็นกำลังใจให้คนทำดีคิดดีทุกคนครับ..ไม่มีใครเห็นก็ช่างเขา..
อาทิตย์นี้ว่ากันใหม่ครับทุกท่าน...วันสงกรานต์ปีใหม่ไทยรดน้ำดำหัว
ขอพรจากผู้ใหญ่กันครับ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
Re: Re: ค่าลูกชิ้นปิ้ง โดย จิตร มหา..
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 08:52 »
มวยคู่นี้พูดมากไม่ได้ครับกระแสมันมาเมื่อตอนสายๆเมื่อมีคนรองรุ่งเพชรจากโต๊ะใหญ่พูดง่ายๆเยอะ ใครที่ได้ฟังเรตหรือหูจะไม่กล้าเล่นบุญหลายเลย พอต่อยไปมาเห็นบุญหลายหันมามองพี่เลี้ยง ก่อนที่จะโดนชุดใหญ่ กรรมการผมว่าเขาคงรู้มาก่อนแล้วเพราะว่าไม่ยอมหยุดนับ แต่งานนี้ผมว่าเด็กไม่ผิด ผมเสียดายฝีมือของบุญหลายและอยากให้ช่อง7 ให้โอกาสบุญหลายได้มาแสดงฝีมือใหม่อีกครั้ง  สู้ต่อไปนะน้อง(บุญหลาย)

เด็กพัทยา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 09:37 »
ถ้าเด็กตั้งใจมาสู้แต่โดนวางยา ผมว่าน่าเห็นใจ น่าจะได้มาต่อยอีกครั้ง  แต่ถ้าตั้งใจมาล้มก็สมน้ำหน้าครับ

แต่ผมรู้ข้อมูลจากผู้ใหญ่ที่ผมนับถือ ว่าลูกพี่ของเด็กไปเล่นเสียเยอะมากที่เขมร เลยหาทางเอาเงินคืนด้วยเหตุอันนี้ เท็จจริงประการไดผมก็ไม่รู้ แต่ที่รู้ๆคู่นี้รอดตาย รองไปบาน

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 09:50 »
แต่ทางนายก..??...บอกกับคนอื่นที่เล่นและติดตามบุญหลายว่ากดสู้ราคาไป สองแสน และทีมงานที่ติดตามเล่นรวมกันมาอีก หนึ่งแสนกว่าๆ ก็ว่ากันไปครับต่างคนต่างหาเหตุผลมาอ้าง แต่ถึงอย่างไรไม่ว่าผลจะเป็นอย่างไรมวยที่เก่งและมีฝีมือก็เป็นเหยื่อไปอีกคนแล้วเสียดายจริงๆ

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 13:32 »
กระทู้ที่ 56229      คู่1 ช่อง7 ไม่ชอบอย่าสวน
มองต่างมุม

รุ่งเพชร เพชรเจริญ ทุกราคาไม่ต้องบัง นับน๊อคมีรอง
[58.11.195.67]  [แจ้งลบกระทู้นี้]  กลับบนสุด   เมื่อ : อาทิตย์ 7 เม.ย. 2556 เวลา 13:20:41

มองต่างมุม

ถ้ารุ่งเพชร ชนะ คู่เอกให้เล่น เสมาเพชร ตัวเดียว ยาวๆ ทุกราคา
ความคิดเห็นที่ : 1   [58.11.195.67]  กลับบนสุด   เมื่อ : อาทิตย์ 7 เม.ย. 2556 เวลา 13:22:46

***ข้อมูลที่ได้มาจากเวบ บางแห่งแห่ง อ่านข้อความดูครับ เข้าโพสต์ตั้งแต่ อาทิตย์ 7 เม.ย. 2556 เวลา 13:20:41

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 17:36 »
ยอดเยี่ยมครับ ;)

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 17:39 »
นับถือท่าน Peakmai ครับ

วอ.พะยูน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 18:33 »
คู่นี้กลิ่นออกมาตั้งแต่10โมงเช้าแล้ว หลายคนรู้ดีครับ ก่อนชกใครฟังเรตก็รู้ดี.....(มี1ตู้ที่ผมรู้มา เขาเล่นนับน็อกและเล่นไม่ครบยกครับ)แต่ส่วนตัวผมเล่นตัวมีกลิ่นครับ เพราะตัวมีกลิ่น มีแต่กินกับเจ๋าครับ

คนกาฬสินธุ์ถิ่นไดโนเสาร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 18:46 »
มวยช่องเจ็ด เป็นธุระกิจที่มีการโกงกันมากที่สุดในประเทศก็ว่าได้ครับ
ได้เสียกันเยอะมาก จากหลักแสนถึงหลักล้านเลยทีเดียว ยก12มองยังไงบุญหลายก็ดีกว่า รุ่งเพชรล้มกลิ้งล้มหงาย ปลายยก3หมดเอาดื้อดื้อ มันน่าแปลกมาก ขึ้นยก4ทำอะไรไม่ได้เลย
ตามฟร์อมแล้วบุญหลายไม่ใช่แบบนี้ กรรมการคงดูออก ตัวเด็กเองมีความตั้งใจสูงมาก
น่าสงสารครับ ถ้าตัวเด็กไม่รู้เรื่องจริงจริง ก็อยากให้ทางช่องเจ็ดให้โอกาสมวยตัวเล็กแต่ฝีมือดีแบบนี้หายาก (ยกตัวอย่างแสนชัย)

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 23:04 »
ข่าวมาว่า สิงห์ทอง ส.เจริญการช่าง มาแทนมวยรอบปูนเสือ จริงหรือเท็จติดตามต่อไป

pranprai111

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 10, 2013, 08:18 »
งงครับ น่าสงสารเด็กน่ะ หากเป็นจริงผู้บงการเลวมาก ลำพังเด็กคงไม่คิดจะทำ
ดูจากการชกของบุญหลายที่ผ่านมาถือว่าสุดยอดทั้งฝีมือและหัวใจ วอนผู้ใหญ่ทีครับ่เกี่ยวข้องให้โอกาสเด็กด้วยครับ เอาใจช่วยบุณหลาย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal