เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ยก 6 ครึ่ง แว่น ปราจีน เล็กๆน้อยๆ หลังเกมครับ  (อ่าน 1992 ครั้ง)

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
เรตห้า-สี่ บุญหลายต่อ น่าฉงน
ทำไมคน แห่แทง แต่รุ่งเพชร
หรือนี่คือ มนต์เสน่ห์ ของช่องเจ็ด
รวมเบ็ดเสร็จ เรตกลับมา ห้า-สี่รอง
เปาสับชก ราคาคอย ค่อยขยับ
ผลัดกันสับ เปลี่ยนกันแทง แย่งกันต่อ
บุญหลายมอง พี่เลี้ยง สั่งให้พอ
รุ่งเพชรเดิน คว้าคอ จับมาตี
จบอันสาม ซิกหูส่ง ตะเพิดแน่
ของโกงแท้ ไล่ลงต่อ สอง-สาม-สี่
ด้วยข้อหา ชกไม่ สมศักดิ์ศรี
รุ่งเพชรตี บุญหลายคว้ำ กรรมไล่ลง

หนึ่งพิชิต ที่ช่องเจ็ด เด็ดสุดขั้ว
ชนะชัว ปิดป่องแพ้ และสดใส
เรตเปิดต่อ สาม-สอง ใหลยาวไป
สิงห์พรชัย จอมพลิกล๊อก ราคาแพง
ระฆังดัง กำปั้นใป ใหลต่อขาด
เจ้าสิงห์พลาด โดนนับ แทบหลับใหล
หนึ่งพิชิต ชกคุมเกม สบายใจ
ชนะไป ไม่มีพลิก ราคาแพง

ขวัญสดจริง คิงส์เก๋ากว่า น่าสนุก
คิงส์เดินบุก ไล่บี้บู้ ข่มขู่ขวัญ
จากสาม-หนึ่ง ลดเสมอ ใหนเหมอกัน
ขวัญกัดฟัน ค้ำแทงสู้ ดูน่ากลัว
คิงส์ประเคน สารพัด หมัด-เข่า-ศอก
ขวัญดันออก แทงเข่าสู้ บู้เต็มถัง
โต้ทุกดอก ทุกจังหวะ จะแจ้งจัง
คิงส์หมดถัง สารภาพ ขวัญเข้าวิน

เสมาเพชร บ่องตง นายแน่มาก
ศอกกระชาก ผ่าคาง อย่างเหมาะเหม็ง
แลกเลือดเดือด แฟนมวยตู้ ยืนตัวเกร็ง
สู้ทุกเพลง หมัดศอกเข่า อย่างเมามัน
ศอกฟ้าผ่า ได้หนึ่งนับ กับหนึ่งแตก
แต่ก็แลก มาด้วยเลือด เดือดเจ็ดสี
ขุมทรัพย์เดิน รุกไล่ เข้าไปตี
กลางยกสี่ ฟันศอกโช๊ะ แตกโพล๊ะเลย
เสมาเพชร แลกเดือด พร้อมโชว์เหนือ
อดีดแชมป์ ปูนเสือ เจ๋งสุดแจ๋ว
พร้อมลบคำ สบประมาท เสือหรือแมว
เสือเสมา แจ้งเกิดแล้ว อย่างสวยงาม

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
Re: ยก 6 ครึ่ง แว่น ปราจีน เล็กๆน้อยๆ หลังเกมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 11:18 »
ขอบคุณครับท่านแว่นปราจีน อาทิตย์นี้ท่านชอบตัวใหนบ้างครับ

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
Re: ยก 6 ครึ่ง แว่น ปราจีน เล็กๆน้อยๆ หลังเกมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 19:44 »
ฉมวกเพชร   เป็นมวยกว่าครับ ไล่ไม่จนหรอก
ขุนพันธ์   ตัวนี้เก่งมากครับ
น้องบี  มีดีกว่าที่เห็นครับ
คู่เอกขอบายครับ

ความรู้เรื่องมวยผมน้อยนิด  มิบังอาจแนะนำท่านสนทะเลหรอกครับ

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 20:38 »
ผมเห็นด้วยกับท่านวีรพงษ์ครับ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 21:48 »
มิบังอาจครับท่านแว่นปราจีน...ผมยังห่างกับท่านอยู่หลายลี้ครับ
ผมเองไม่ใช่เซียนอะไรหรอกครับผมเองก้อติดตามผลงานของท่านเสมอ
นะครับ....ยิ่งท่านกูรูมวยไทยท่านคนสองเลเข้ามา confirmด้วย
อาทิตย์นี้คิดหนักเลยครับ ???

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal