เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คำนวนมวยไทย7สี  (อ่าน 3187 ครั้ง)

อั๋น ระนอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
คำนวนมวยไทย7สี
« เมื่อ: เมษายน 13, 2013, 20:01 »
1.จ้าวอินทรี 29% แสงมรกต 71%
2.ขุนพันธ์ 93% เพชรมณี 7%
3.ดาวอังคาร 73% น้องบี 27%
4.ซีอุย 40% รุ่งราวี 60%
เด็ดจริงๆแล้วผมว่าน่าจะเป็น  แสงมรกต  คู่เปิดหัวนี่แหละฟอร์มดีเข้าตามา2ไฟร์ติดต่อกัน  ชนะเด่นบุรี  เลี้ยงประเสิรฐที่พิจิตร  และชนะเขียวมรกต  ต.ทักษิณที่ลุมพินี เป็นมวยตั้งรับดักแทง  มีเหลี่ยมช่วยรองได้นะครับตัว  ผมว่าไม่เสียใจแน่ถ้าให้โอกาศเค้าอีกซักครั้ง

คนเมืองแป๊ะ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
Re: คำนวนมวยไทย7สี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 13, 2013, 21:11 »
มวยยังไม่ชั่ง เรตยังไม่ออกมีมวยเด็ดกันแล้ว  ถ้าเช้ามันมาลด 4 ป เนื้อตัวเลนกล้ามท้องไม่มี อย่างงั้นก็ตัวใครตัวมันละกัน 555 มวยเด็ดจากบ้านสำหรับผมไม่มีครับ เมื่อวานผมยังคุยกับท่านคนป่าในกระทู้ผลมวยเมื่อวาน เมื่อวานผมชอบ ชนะเพชร แต่ถ้าหลังชั่งเรตออกอาจเปลี่ยนใจได้ เช็คให้แน่ใจอีกครั้งถึงค่อยเล่น และผมขอถามท่านอั๋น ระนองหน่อยท่านเอาข่าวมาจากไหนว่า ทีมงานนาคาไปเล่นตรงข้ามเล่นชนะเพชร เงินทองไม่ใช่ใบไม้หายากนะนะ เช็คให้ดี ถ้าท่านเช็คแต่ในโลกไซเบอร์ ท่านก็จะได้แต่กระแสอย่างนี้ตลอดไป จะเล่น หูตาต้องไว ดูหน้าเสื่อใครค้ำ ดูตัวเงินเล่นใคร ดูคนเล่นเซียอุ้มมวยต่อหรือรอง ดูอาวุธนักมวยชกปรกติ หรือผิดฟอร์ม ถ้าฟังหูท่านจะต่อตามราคาหูหรือว่าจะสวนรองราคาหู มันขึ้นอยู่กับตัวของท่านเอง หูไม่ได้รู้ตัวชนะเสมอไป หูก็พากษ์ตามคนเล่นนั่นแหละ แล้วท่านจะเล่นอย่างระมัดระวังมากขึ้น ผมเล่นตู้ใหญ่เห็นมาหมดแล้วครับตู้ระดับประเทศ คนที่ยืนอยู่นานได้คือ คนที่เล่นซื้อขายเอาครับ ผมไม่ได้สอนท่านนะ แต่วงการนี้ คนยืนหยัดอยู่นานได้คือ ซื้อมาราคาถูก  ขายออกราคาแพง  ยังไงก็ไม่ขาดทุน นักธุรกิจการลงทุนด้วยเงิน จะทำอะไรลงไปก็แล้วแต่ ไม่ขาดทุน ถึงได้กำไร 10 บาท 100 บาท ก็ถือว่าประสบผลสำเร็จของนักลงทุน นักธุรกิจครับ

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 13, 2013, 21:29 »
จุ๊ จุ๊ ออกตัวแรงส์อีกแล้ว คนเมืองแป๊ะ....

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 13, 2013, 22:15 »

ตัวไหนเล่นแล้ว ใสสุด  บอกที ขอรับเจ้านาย
กระผมไม่รู้จริงๆเพิ่งเข้าบ้าน ซื้อขายกำไรน่าดู
มันไม่เหมือนดั่งที่เราคิดก็มีมากมาย  อย่ามั่นใจจนเกินไปครับทุกท่าน 
เว้น แต่ทำเองกะมือ  ฮ่า ฮ่า ฮ่า

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 13, 2013, 22:39 »
1  ใน   8   คนที่ชกพรุ่งนี้
ยังไงมันก็ชกอยากแพ้ แบบไม่มีข้อกังขา และ ข้อสงสัยใดๆทั้งสิ้น
ทั้งนี้ เพราะ มันโดนนับแปด หรือ นับสิบ ตามข้อมูลต่อก่อนกรรมการสับมือชก หรือแม้กระทั่งพักยกยังต้องตาม

คนเมืองแป๊ะ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 00:36 »
เข้าใจแล้วครับ  ขอบคุณมาก  ท่านคนป่า  พรุ่งนี้ผมจะติดตามงานตัวนี้  หมดยกพักยกก่อนปล่อยตัว

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 07:11 »
ผมชอบทัศนะของท่านคนเมืองแป๊ะ..      มีอะไรคุยกันตรงๆไม่กำกวมไม่อ้อมค้อม..   ไม่มีใครโกรธท่านลงหรอกครับในเมื่อทุกประโยคมันออกมาจากความรู้สึกที่แท้จริงของท่าน      วงการมวยมีเรื่องต้องเรียนรู้อยู่เสมอ..    เรื่องในโลกไซเบอร์ต้องพิจารณา..อย่าเชื่อโดยไม่มีเหตุผล    มวยแพ้ชนะกันได้ไม่ใช่เรื่องแปลก       มวยดี..ฝีมือดี..แต่ไม่มีแรงก็จบ    เมื่อวานเจ้าสัวน้อยคนหนึ่งที่ทุกอย่างเป็นใจ สิ่งแวดล้อมเหนือกว่าณัฐพลทุกด้าน  แต่ปอดเล็กแรงน้อย..สุดท้ายก็ทำเอาเซียนสะอื้น        แสงมรกตวันนี้..ชื่อดี ดังมาก่อนจ้าวอินทรีย์  เก๋าส์ใช้ได้   วันนี้คงเป็นบทพิสูจน์ว่า..เมื่อเจอมวยสดกำลังห้าวสู้เกินร้อยถอยไม่เป็นอย่างจ้าวอินทรีย์..สุดท้ายจะจบอย่างไร      แค่ความคิดเห็นส่วนตัวเท่านั้นครับอย่าถือสากันเด๊อ..
                                              http://][/img]

อั๋น ระนอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 09:18 »
ครับ  ผมอั๋นระนองผมคิดจากความคิดของผมเองครับ  มันก็จริงว่าเงินไม่ใช่ใบไม้และผมก็ไม่ได้ไปฟังมวยหูมาจากใครหรอกครับ  คนที่จะกินตังผมได้ก็คนที่เล่นตรงข้ามกับผมและชนะเท่านั้น  ไอ้พวกมวยหูทั้งหลายนั้นไม่ได้กินผมหรอกครับ  และอีกอย่างนึงนะถ้าคุณ คนเมืองแป๊ะสามารถหาข้อมูลที่ดีจริงๆ  และทำให้ทุกคนเชื่อคุณได้  เป็นฝ่ายเดียวกันหมด  แล้วคุณจะไปเล่นกับผีที่ไหนล่ะครับ  คนอย่างผมแพ้ไม่กลัวครับกลัวไม่ได้เล่น

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal