เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยชาตรีรอบดึก ช่อง T สปอร์ตและช่อง 5 ครับ  (อ่าน 1352 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกมวยชาตรี

ช่อง    T  สปอร์ต  และ ช่อง 5 ส่งเหมือนกันทั้งสองช่องครับ

ส่งเป็นยก      ยก  1   2    3  ใส่หมวกสีเขียวเป็นแดง    ใส่หมวกสีขาวเป็นน้ำเงิน

ยก   4   5    สลับ

ราคา   จับไหล่แพง   จับคางขาด

มวยน่าเล่นวันนี้ช่องทีสปอร์ต

คู่ที่ 1  เพชรน้ำหนึ่ง   ศรีพนมยิม     จะแพ้     สตรอเพชร    ส.คณิตศร 

2  สิงห์ดำ  ศรีพนมยิม เตะเข่ารุนแรง   จะแพ้   แจ๊คสยาม   ศรีนครเตา จังหวะพอใช้เข่าในเหนียว

เช่นกัน

3 ลูกเต๋า  เข่าในเหนียว         จะแพ้   พนมรุ้งเล็ก   สุรเกียงไกร

4 (คู่เอก)  อัปบาส   ลูกสวน          จะชนะ

นิล   ลูกมะขามหวาน

5 (คู่สำรอง)  ฟาอีส   ลูกสวน จังหวะมวยดีเข่าในตีเจ็บ   จะชนะ    สิงห์พยัคฆ์   ศรีพนมยิม

ช่อง  5  คู่ที่ 1 เพชรสมบัติ  เกียรติสมบัติ  (น่าเล่น)  จะชนะ

ศิลาทอง   ม.วัฒนชัย

คู่ที่ 2  พยัคฆ์ดำ   ลูกมะขามหวาน    จะชนะ   คมแสน  อ.บุยช่วย

คู่ 3  (คู่สำรอง) หาญศึกเล็ก   ส.ข.พีระ     จะแพ้     ชนะชัย  อ.บุญช่วย

แค่ทัศนะนะครับเพื่อดูประกอบการเล่นอย่าเชื่อให้มากต้องดูองค์ประกอบและซิกหน้าตู้ด้วย

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน  ได้น้อยดีกว่าเสีย

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดี โชคดีครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal