เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาใหญ่หน้าตู้ สระบุรีเค้าสั่งให้เล่น  (อ่าน 2645 ครั้ง)

คนเมืองแป๊ะ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ดวงพยัคฆ์   ที่แทง 500000  ราคาเรตไม่ไปนะครับ ตรงข้ามมีตัวเงินมาสู้

เพชรมณี ต้นๆ ไปก่อน ขุนพันธ์กว่าจะมา 4-5 ถ้าขึ้นคอกดตีไม่ได้เสร็จครับ

ดาวอังคาร ครบวงจรเรื่อเอาเปรียบเห็นๆวันนี้ เล่นไปครับราคารอ ขาใหญ่อุ้มกิน

รุ่งราวี  คงจำกลิ่นกันได้แล้ว ตั้งใจดูอาวุธซีอุยให้ดีครับวืดวาด เล่นรุ่งราวีไป

เล่นถ้าเข้าตัวถูกมีราคา ให้แต่งตัวนะครับ อย่าเสียดายเงินที่ยังไม่ใช่ของเรา  ชอบก็ตาม ไม่ชอบก็เล่น

ตรงข้าม ไม่กล้าก็นั่งดูเขาเล่น ผมไม่ใช่เทวดา เท่านั้นครับเงินทองของท่าน วันนี้อันตรายครับ พลิกไป

พลิกมาสนุกทุกคู่ แน่นอน

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
Re: ขาใหญ่หน้าตู้ สระบุรีเค้าสั่งให้เล่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 15:27 »
ยังสุดยอดเหมือนเดิมนะครับ..

คนเมืองแป๊ะ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
Re: ขาใหญ่หน้าตู้ สระบุรีเค้าสั่งให้เล่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 16:11 »
ต้องขอขอบคุณมากๆ สำหรับข้อมูลเชิงลึกดีๆ จากท่านอาจารย์คนป่า และผู้ใหญ่ใจดีท่านหนึ่งที่อยู่หน้าตู้
ใหญ่สระบุรีด้วยครับ ใครที่พลาดพลั้งในวันนี้ มวยมีทุกวันมีทุกอาทิตย์ อาทิตย์หน้ามาต่อสู้มาว่ากันใหม่ นักรบย่อมมีบาดแผล เดี๋ยวพาครอบครัวไปรดน้ำดำหัว ผู้หลักผู้ใหญ่ ปู่ ย่า ตายายก่อนครับ  สุขสันต์วันปีใหม่ไทย วันครอบครัว ขอให้มีเงินมีทองใช้ อย่าเจ็บ อย่าจน รวย รวย รวย โชคดีทุกๆท่าน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal