เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยชาตรี และคู่มวย น้ำหนัก ช่องชุปเปอร์เช็ง รอบเย็นวันนี้ครับ 14 เม.ย. 56  (อ่าน 1809 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
คู่มวย ซิกมวยชาตรี น้ำหนักช่องชุปเปอร์เช็งเวทีมวยรังสิตวันนี้ครับ

(1 )    จอมพยัคฆ์   ศักดิ์วารุณ  77 เป็นมวยใหม่ด้วยกัน  จะชนะ

ช้างศึก    สจ.หลายปราจีน  77

(2)  สะท้านฟ้า    ศักดิ์วารุณี 33 กก. จะแพ้

อัศวิน  สข.พีระ33 กก

(3)  เพชรกลางดง 36   จะแพ้

ชัยกรน้อย   สจ.หลายปราจีน  36   กระดูกดีกว่าชกมาเยอะกว่า

(4 )  วิทยา  พ.เมืองปทุม 32 กก.ขาด .9  จะแพ้

มังกรเพชร   สก.สุไหงยิม  32.9

(5)  (คู่เอก)   ประกายฟ้า    ศักดิ์วารุณี 111  ขาด 1     จะแพ้

เพชรมณี   อ.จันทร  112  น่าเล่นเก๋าเกม

(6)  สามารถ 121    จะชนะ

ผุดผาดเล็ก 121

(7) (คู่เอก)   เยี่ยมยุทธ  127.9-.9       จะแพ้ 

ติ่งทอง    สก.สุไหงยิม  127

(8)  แก่นแก้ว   ก.กลมเกียว  33  กก.          จะชนะ

(9) น้องฟ้า    30                 จะแพ้       ป้าเช็ง   ชุปเปอร์เช็ง  30

มวยเด็ดมวยชอบ                     ชัยกรน้อย   สจ.หลายปราจีน 

เพชรมณี   อ.จันทร 

ป้าเช็ง   ชุปเปอร์เช็ง 

เอาไปประกอบการเล่นนะครับข้อมูลนี้อาจจะเป็นประโยชน์ได้บ้าง

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนได้น้อยดีกว่าเสีย

ซิกมวยชาตรี

ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต

ส่งเป็นคู่     ทุกคู่        ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นแดง   ถือกระดาษวงกลมป็นน้ำเงิน

ราคา   สีน้ำเงินถูก     สีแดงแพง    สีขาวขาด

ดูซิกเล่นใจเย็นๆนะครับได้เปรียบแล้วค่อยเล่น   

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีครับ

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
แค่ช่อง7คู่3ก้ออิ่มแล้วคับ ตุ้แถวบ้านหมดยก 5 ยังเสมอแดง ผมมองเห็นซิกส่งน้ำอยุ่เลยจัดการซะ ขอบคุณท่านอัศวินอีกครั้งคับ ส่วนช่องชุปเปอร์เช็ง ไม่มีใครเล่นคับ 555555

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal