เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เพชรชาติชาย ใส่ คมเกียรติ เบียดไปใครดีกว่า ?..คู่3 ช่อง 11..  (อ่าน 2015 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://] [/img] เพชรชาติชาย  ชาวไร่อ้อยhttp://][/img] คมเกียรติ ท.มโนธรรมรักษา
คู่นี้เป็นการชกตัดเชือกมวยรอบ ไก่ทอด 5 ดาวเงินล้าน     ใครแพ้ตกรอบ ใครชนะเข้ารอบต่อไป      คงไม่มีใครยอมใครง่ายๆแน่นอน   เรามาเทียบฟอร์มของนักชกทั้งคู่กันหน่อยนะครับ
  เพชรชาติชาย   ชาวไร่อ้อย   นักชกสายเลือดดี  จอมบู๊สู้ยิบตา มีกำปั้นเป็นใบเบิกทาง  ต่อยโดนเป็นหล่น  อาวุธอื่นเป็นตัวประกอบ      ชอบชกเกมลุย  ชกสนุกถูกตลาด ประเภทน็อคเขาไม่ได้ตัวเองก็ถูกน็อค    3  ฟอร์มหลังมีดังนี้
    -  แพ้น็อคยก 4    ณัฐพล      พ.เพื่อนร่วมสร้าง     รดน.
    -  แพ้แตก ยก 2   เพชรนคร   ส.ลัดดายิมส์          ช่อง 11   สดจากหนองบัวลำภู
    -  ชนะคะแนน      เพชรงาม   เกียรติกำพล           ช่อง 11   16  มี.ค.  56

คมเกียรติ    ท.มโนธรรมรักษา (เกียรติชิดชนก) มวยฝีมือครบเครื่อง  เข่าในจับตีได้หนักหน่วง แทงแต่ละดอกกรรมการกดคะแนนให้แทบไม่ทัน   ลูกดักเตะดักแทงก็แจ๋วซะด้วย  ชกแต่ละครั้งกำลังใจเยี่ยมเพราะทนายเค ล็อค 3 อัดฉีดเพียบ..    3 ฟอร์มหลัง มีดังนี้
    -  ชนะคะแนน   ก้องอิสาน      ท.พราน 49      รดน.
    -  ชนะคะแนน   เพชรงาม       เกียรติกำพล       ช่อง 11
    -  แพ้คะแนน     เพชรนคร       ส.ลัดดายิมส์      ช่อง  11   16  มี.ค.  56

ส่วนตัวผม..ผมชอบลุยครับ..ประเภทโป้งปิดบัญชี ลุ้นได้ทั้งเกมสั้นเกมยาว..เพชรชาติชาย ครับ  น่าจะเข้า WIN ได้เพราะใจถึงกว่า     สำหรับท่าน... ท่านชอบใคร..เชิญครับ

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
ชอบเพชรชาติชาย ครับ

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
เพชรชาติชาย อาจมีนับด้วยไม่แน่

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
นับน็อคกินไปถ้าไม่นับไม่น็อคยุ่งแน่ครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal