เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว – ซิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับ ช่อง 3 - 11วิถีไทย -TGN  (อ่าน 5291 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง 3

คู่       2         ถือกระดาษแดง      ไม่ถือกระดาษน้ำเงิน

คู่   1   3    4    5    สลับ

ราคา     หู    คาง     หัว     ไหล่

ช่อง  11  วิถีไทย

คู่    1   2    ตั้งแดง      นอนน้ำเงิน

คู่        3    4    5    สลับ 

ราคา     ส้ม     ส้มลาย     ขาว     ขาวลาย

ช่อง TGN

คู่     1     จับไหล่แดง      จับหูน้ำเงิน     คู่    2   3   4   5    สลับ

ราคา     ไม่มีกระดาษ    กระดาษใบเล็ก     กระดาษใบใหญ่

ซิก อู๋

ช่อง 3  

คู่     1   2   4    5       เปิดเสื้อแดง    ปิดเสื้อน้ำเงิน

คู่      3     สลับ

ราคา   ซ้ายแพง     ขวาขาด

คู่    1   2          เขียวแดง    ชมพูน้ำเงิน

ราคา      ตรงถูก    ขวางแพง    พัดไปมาขาด

คู่     3   4    5    ตั้งแดง     นอนน้ำเงิน

ราคา      เขียวถูก    ชมพูแพง    พัดไปมาขาด

ช่อง TGN

คู่    1    2   3    เปิดแดง      ปิดน้ำเงิน 

คู่    4    5     สลับ

ราคา    ซ้ายแพง     ขวาขาด     

ซิกมวยชาตรี

ช่อง  3

คู่     1   5    ปิดแดง       เปิดน้ำเงิน       คู่      2    3    4          สลับ

ราคา   ซ้ายแพง  ขวาขาด   

คู่     1   2      เปิดแดง       ปิดน้ำเงิน     

ราคา   เขียวแพง  แดงขาด

คู่    3   4   5    ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง         ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

ราคา     สีแดงถูก     สีน้ำเงินแพง     สีเขียวขาด

ช่อง TGN

คู่    1    5      เปิดเสื้อเป็นแดง      ปิดเสื้อเป็นน้ำเงิน

คู่     2    3    4      สลับ 

ราคา    ซ้ายแพง     ขวาขาด

มวยชอบ

ช่อง 3    รุ่งแสงตะวัน

ช่อง 11 วิถีไทย   เพชรปิติ

ช่อง TGN    จ้าวเมืองคง  และ  เด่นลานนา    แถมด้วย   นิเชาว์

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสิ่งแวดล้อมและสถานการณ์ในเวทีด้วยนะครับ

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีครับ

จั้นหลี้

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
ขอบคุณครับพี่   พี่หล่อมาก :D :D :D

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
ขอบคูณครับท่านอัศวิน มาตรงเวลานะครับ..ขอบคุณมาก ๆ ครับ

KKK

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 12
ขอบคุณมากครับ ท่าน อัศวิน

sukunya

• ชอบกด Like + 27
ขอบพระคุณมากครับ

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
  ขอบคุณครับท่าน

Fern

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ขอบพระคุณมากๆครับท่าน

สายลมพัดพาร์

• ชอบกด Like + 5
ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับท่าน อัศวิน

sonzad

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ทีเด็ดของพี่เค้าก็เยี่ยมคับ ตามมาหลายอาทิตย์แล้วขอบคุณคับพี่

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal