เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยชาตรีรอบดึก ช่อง T สปอร์ตและช่อง 5 ครับ  (อ่าน 1673 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกมวยชาตรี

ช่อง    T  สปอร์ต

ส่งเป็นคู่      ทุกคู่  ใส่หมวกสีเขียวเป็นแดง    ใส่หมวกสีขาวเป็นน้ำเงิน

ราคา   จับไหล่แพง   จับคางขาด

ช่อง  5

ทุกคู่    มือซ้ายจับไหล่เป็นแดง        มือขวาจับไหล่เป็นน้ำเงิน

ราคา   ใส่หมวกสีขาวแพง     ใส่หมวกสีเขียวขาด     

มวยน่าเล่นวันนี้ช่องทีสปอร์ต

คู่ที่ 1  นิวแซ่มซั่น  เพชรยินดีอคาเดมี่  มวยในเครือคนจัด  น่าเล่นมากๆ   จะชนะ

กิ่งซางเล็ก

2  ปานเพชร   ศิษย์ครูพัฒน์   จะแพ้    ใบเงิน   เดชอดุลย์   บู๊ ดุดัน สู้ดี

3 ปราบศึก  พ.ทองบุราณ   เตะต่อยหนักสู้ดี         จะชนะ   พม่า  ตาลสุมยิม

4 (คู่เอก)  แสงเพชร  ส.ตระกลุดทอง           จะแพ้    ระฆังเพชร   ป.วิเศษสันต์  ครบเครื่อง

5 (คู่สำรอง)  หนึ่งธรณี  ราชภัฏชัยภูมิ   ดีกว่า   จะชนะ   โอเล่ย์ 96 ปีนัง (เบลเยี่ยม)

ช่อง  5

คู่ที่ 1 กุหลาบขาว   ส.นครซัน  (น่าเล่น)  จะชนะ     บ้านดอนเล็ก  ศิษย์บ้านดอน

คู่ที่ 2  ยุทธพร  พ.ทองบุราณ  เตะขาต่อยหนัก    จะชนะ   เพชรนคร  เดชอดุลย์ เป็นมวย

ซ้าย เบียดระยะยาวสู้ไม่ได้

แค่ทัศนะนะครับเพื่อดูประกอบการเล่นอย่าเชื่อให้มากต้องดูองค์

ประกอบและซิกหน้าตู้ด้วย

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน  ได้น้อยดีกว่าเสีย

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดี โชคดีครับ

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
Re: ซิกมวยชาตรีรอบดึก ช่อง T สปอร์ตและช่อง 5 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 20, 2013, 20:05 »
น้องขอกราบขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากๆเลยนะครับ นึกว่าพี่จะไม่มาโพส์ ขอบพระคุณท่านพี่อัศวินด้วยใจจริงครับพี่ เคารพนับถือเสมอครับ :D :D :D

เฒ่าด่านเกวียน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
Re: ซิกมวยชาตรีรอบดึก ช่อง T สปอร์ตและช่อง 5 ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 20, 2013, 20:36 »
ขอบคุณมากๆๆครับพี่อัศวิน...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal