เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยชาตรี และคู่มวย น้ำหนัก ช่องชุปเปอร์เช็ง รอบเย็นวันนี้ครับ 21 เม.ย. 56  (อ่าน 1988 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
คู่มวย ซิกมวยชาตรี น้ำหนักช่องชุปเปอร์เช็งเวทีมวยรังสิตวันนี้ครับ

(1)    นฤนาท   ต. ศิลาเพชร 88   มาแทน  จะแพ้

ก้องลำดวน   ส.เพชรไมตรี 88  การเตรียมตัวฟิตช้อมดีกว่า

(2)  น้องแน็ท   ส.ทิพวรรณ 88   จะชนะ

น้องออย   อ.บ.ต.เปีย 90-2

(3)  แดเนียล 173  ได้เปรียบตัวโตกว่า   จะชนะ

ฉลามขาว   ม.ภูวนาท 160  มาน้ำหนักน้อยกว่า

(4 )  ทิพวรรณ  107   จะแพ้

สาวสุโขทัย  104.5 ขาด 2.5 ยังมองว่าเข่าในเหนียวแน่นกว่า

(5)    ยอดสมิง   ส.ข. พีระ 115  เหลี่ยมเชิงดี จะชนะ

ของขวัญ  114  ขาด 1

(6)  แม๊กกี่  นโชเฟีย 125  เข่าในเหนียวแน่น จะชนะ

กุหลาบขาว  123   ต่อ  2   ปอนด์

(7) (คู่เอก)   เลิศทวี   ชำนาญแทน 129   กระดูกการผ่านมวยดีกว่า น่าเล่น      จะชนะ

หงส์เหิน   สิงห์ประชุมราช  129

(8)   เจสัน  147         จะชนะ              ยอดทิว 147

(9) เพชรธงชัย  101                       จะแพ้    เอกยะลา 101   

มวยเด็ดมวยชอบ

เลิศทวี   ชำนาญแทน

เอาไปประกอบการเล่นนะครับข้อมูลนี้อาจจะเป็นประโยชน์ได้บ้าง

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนได้น้อยดีกว่าเสีย

ซิกมวยชาตรี

ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต

ส่งเป็นคู่          คู่   1   2   3   4    ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่   5    6    7    8    9     สลับ

ราคา   สีเขียวถูก     สีแดงแพง    สีน้ำเงินขาด

ดูซิกเล่นใจเย็นๆนะครับได้เปรียบแล้วค่อยเล่น   

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีครับ

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
กราบขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากๆนะครับ เคารพนับถือท่านพี่อัศวินเสมอครับ :D :D :D

เหนือเทพ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
กราบขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากๆ

niksamit

• ชอบกด Like + 15
 :) :) :) :)ขอบคุณมากมายครับท่านอัศวิน ;) ;) ;)

เฒ่าด่านเกวียน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบพระคุณมากๆเลยครับพี่อัศวิน...

เพชรหนองจอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 7
ขอบคุณครับท่าน
เลิศทวี  ชำนาญแทน ตัวเดียวต่อจนจบยก5
เก็บทุกราคาสุดยอด

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal