เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านไฟหนาว+ท่านคม+ท่านคนสองเล กรุณาส่งเสียงหน่อย  (อ่าน 2599 ครั้ง)

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
ได้ข่าวว่าอาทิตย์นี้จะกินดิบอีก(ระวังพยาธิด้วยครับ) ไม่บอกผมเลยนะ รอแล้วรอเล่าอาทิตย์ที่ผ่านมาได้หลายแสนไม่แบ่งน้องเลยนะ  โทรศัพท์ไม่ยอมโทรหาน้องเลย ส่งซิกนิดหน่อยอาทิตย์ได้ข่าวว่ามีเด็ดอีกแล้วหลังชั่งผมจะรอนะ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ข่าววงนอกวงในมันก็คือข่าวถ้าข่าวมั้ว.....ตายหมู่นะครับท่าน555

เป้งปากน้ำ

เด็ดช่อง7จัดไป จ๊อกกี้เล็ก เกียรติประภัสร์ มุมมองได้เปรียบชกประจำแถมชกกลางวันอีก   

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
แยกกัน..เราอยู่     รวมหมู่..แมงเม่า..     เฮ้อ..ทำไงได้ ก็พวกเรารักกันนี่นา..จริงป่ะ..   กระแสทำให้สับสนจริงๆ..บางทีเราปักธงไว้พอถึงวันชกหลงกระแสเช้ย..  เขาเรียกว่า ไม่หมดก็เหลือน้อย    สัปดาห์นี้ถ้ากระเป๋าเบากลับบ้าน ฝากเตือนพวกเรา (ไม่เกี่ยวกับผมเพราะอยู่คนเดียว) ..ระวังคนเปิดประตูไว้ด้วยก็ดี เพื่อความปลอดภัยเด๊อ ขอบอก....
 http://][/img]

เป้งปากน้ำ

อ้าวเปลี่ยนอีกหราท่านไฟหนาว คอยสะกิดด้วย

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
ครับท่านเป้ง...อาทิตย์ เช้า ๆ จะโทรหาครับ มีอยู่แล้วในใจ / อาทิตย์ที่แล้วต้องขอโทษด้วยนะครับ

Kom

อย่าลืมผมนะท่านพี่มีดีอย่าลืมน้องนะ

คนสองเล

ครับท่านคม.. อาทิตย์นี้ ท่านคีรีขันธ์ หายไปไหนครับ  ขอเสียงหน่อยน้องบ่าว

Kom

สงสัยไปเล่นไฮโลเห็นว่าน้อยใจอะไร
นี้แหละ น้อยใจตัวเองเหลืออนาดดดดด
ท่านเล่นหนักครับ ทำดีเอาไว้ ถึงใคร
ไม่เห็นสุขสมร่มเย็นเป็นสิ่งตอบแทนครับท่าน

เป้งปากน้ำ

งั้นบอกเลยเขย่าแรงแทงต่ำ(ยักสูงมากัก5ต่ำด้วย)5555555

Kom

เป็นกันนอ้มวย 2 ตัวยังแทงไม่ถูก55555
ถ้าชอบต่ำให้เอาไปลาตภาษาไฮโลเคา อิ
อิ 55555

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
อย่าลืมหนูด้วย ยังไม่ได้แก้ตัวเลย  อาทิตย์นี้เบี้ยเลี้ยง เสี่ยงภัยออก จัดหนักเลยพี่ชายคอยดู เอาคืนทั้งต้นทั้งดอกแน่ พี่ๆ ช่วยหน่อย

คนสองเล

บอกแล้ว บอกเล่ากะไม่เชื่อ  ม่ายโร้ไปตามใคร คนบ้านเดียวอย่าตามกันแหละ..อาทิตย์เบี้ยเสี้ยงภัยออก แหย็ดไว้ซื้อนมให้ลูกมั่งต่ะ
สะท้านฟ้า ชอบไหม้ หรือไม่ชอบเล่า เล่นไปต๊ะ ไม่เชียร์แด็กข้างเริน แล้วจะเชียร์ใคร แด็กอ้ายแขก..ไม๋นะหร็อก แหลงแล้วหมันแจ็บใจนิ..

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
ตัวที่น้าคนสองเล....ตามๆไปตะสาวเห้อ หรอยตัวนี้
ยังดีนะของน้องที่เบี้ยเลี้ยง เสี่ยงภัย ออกมาก่อนจัดหนักไปเลย

ของผมยังไม่ออกสักบาทที ยืมเพื่อนตั้งไว้แล้ว55 จัดหนักเด็กบ้านเรานี้แหละ

เป้งปากน้ำ

ท่านไฟหนาว มีอะไรแอบแฝงแจ้งล่วงหน้าด้วยครับ  ผมจะรอท่าน

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
พี่ก็เหมือนน้องนู๋คนนี้แหละเป้ง..เปิดให้เห็น(เกือบ)หมด...เปิดใจให้หมดแล้วสำหรับน้องชายที่น่ารักของพี่ทุกคน...ว่าอะไรว่าตามกันซำเหมอ..จริงป่ะ..

เป้งปากน้ำ

เปิดแค่บนรอเปิดล่างอะท่านพี่

สายลมพัดพาร์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
อาทิตย์นี้ รักตัวไหนอย่าแช่นะครับอันตราย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal