เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง 11 มองว่าอาราฟัด..ฟัดๆๆๆๆ..มัดเข่าเอาอยู่คู่ 4 !!  (อ่าน 2315 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
                                                http://][/img]
  อาราฟัด    เอราวัณ..ดาวฟัดดวงใหม่ของค่ายเอราวัณ    เคยฟัดแหลกเอาชนะคะแนน สะเก็ดทอง   เพชรสี่หมื่น มาแล้วเมื่อ 29 มี.ค. 56 ที่สงขลา      เสาร์นี้ วิทยา  เพชรสี่หมื่น ข้องใจเลยขอเอาลูกน้องมาชกล้างตาที่เวทีมวยดีวิถีไทย     ผมมองว่า..อาราฟัด..จอมฟัดรายนี้เอาอยู่ครับ..    พี่น้องว่างัยบอกมาเลยจร้า..

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
คู่นี้ล่าสุดกันที่ หาดใหญ่ 29 มี.ค.56...ตามสายตาเกมการชกครั้งที่ผ่านมา
อาวุธมวยแลกกันดุเดือดได้เสียทั้งเกม ลูกหนักหน่วงขยันอยู่ที่อาราฟัด
หลักเหลี่ยมทรงมวยออกอาวุธจะแจ้ง สะเก็ดทองดีกว่า
ครบ5ยกดูสะเก็ดทอง ดีกว่านิดๆแต่ราคาเจี๊ยวจ๊าว
หน้าเสื่อเอราวัณ ภาคใต้ตอนล่างกินเค้ายาก!
กลับมาแก้มือกันอีกครั้งมวยดีวิถีไทย NBT   
ยังชอบที่สะเก็ดทอง หน้าเสื่อรออุ้ม

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ผมก็ว่ากันมวยคู่นี็คู่คีมากครับท่านแพ้
หน้าเสื่อสะเก็ดทองชกดีมากๆครับท่าน

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
อย่าพึ่งหมั่นใจนะครับท่าน  ไฟหนาว สะเก็ดทองได้ใหญ่นะท่าน

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมแสดงความคิดเห็นครับ      เชื่อว่าวันนี้ทั้งคู่คงไล่ปล้ำไล่ฟัดกันเหมือนเดิม      ผมเห็นอาราฟัดชกครั้งที่แล้ว..ชอบในความพยายามของเขา     เชิงไม่สนชนอย่างเดียว..ชนจน เพชรนำชัยยืนนิ่งรับเข่าอย่างเดียวจนถูกกรรมการจับแพ้ ซึ่งก็เคยชกกันที่ใต้มาก่อนที่จะมาชกช่อง 11       และวันนี้ อาราฟัดก็ชกกับคู่ปรับเก่า คือ สะเก็ดทอง ที่อาราฟัดเคยชนะมาแล้วที่สงขลา   สมาชิกเราที่อยู่ใต้ คือท่าน BENTEN ก็รายงานเกมให้ทราบแล้ว ต้องขอบคุณครับ..     คู่นี้เกมไม่ห่างกัน  ผมคงต้องดูการชกบนเวทีและซิกประกอบ ใครได้เปรียบก็เชียร์ฝ่ายนั้น..   เพราะคงลุ้นกันจนถึงยก 5 อีกครั้ง..    ลึกๆแล้วยังชอบ..อาราฟัดครับ..เคยชนะมา..กำลังใจดีกว่าแน่ครับ       ขอบคุณท่านยศ  สี่แยก..วันนี้คนเก็บเห็ดคงนำโชคมาให้อีกใช่ไหมครับ..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal