เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: นานๆที มีมวยดีๆมาบอกกัน ช่อง3และ11 หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 5064 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
ช่อง3
   1 ธนูเพชร สจ.ต้อยแปดริ้ว  ต้องเล่นคับ เล่นไปเล่นมาแล้วจะร้องอ๋อคับว่าเพราะอะไร ไครเชื่อเอาไปคับขอให้รวยๆ ผมบอกได้เท่านี้คับ นานๆมาที เด็ดๆๆๆๆๆๆมากๆๆๆๆๆขอบอก

2. เสือบิน เกียรติเจริญชัย   สูสีคับ แต่ยังชอบเจ้าเสือ

ช่อง 11

1.นักรบ ว.สุนทรนนท์  มวยทีมงาน น่าเล่นคับทำไม่มากแต่ราคาไปใว จับแต่เนิ่นๆน่าจะดีคับ

2.เพชรเเท้ เพชรยินดีอะคาเดมี่   ไกลเท่าไหร่ก็ต้องต่อคับ แพ้ยากคับน่าลงทุน

มวยเด็ดมากๆๆๆๆ ครับทีมงานทุกคน วันนี้ไครอยากมีตัง จัดไปที่  ธนูเพชร สจ.ต้อยแปดริ้ว รับรองเด็ดจริงๆ
 ธนูเพชร สจ.ต้อยแปดริ้ว ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จัดไป นานๆที

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ใครนี่อยู่อโณทัย ช่อง 3 2 ตัวนี้มั่นใจแค่ไหนละ ได้มายังไง กรุณาอธิบายให้ด้วย

พี่วิทและพี่หลวงเอกและทีมงาน เอาตามนี้นะโทรศัพผมหมดแบตแล้ว  ธนูเพชร สจ.ต้อยแปดริ้ว จัดไปคับเด็ดในรอบปีก็ว่าได้

ผมอยู่ในเวปนี้ 2 ปีแล้วคับ แต่ช่วงหลังนานๆเข้าที แต่ถ้ามีมวยดีๆก็จะเอามาบอกกัน ผมมั่นใจ เอาเป็นว่าไครจะสวนก็ไม่ว่ากันคับ  เหตุผลมันมีคับแต่คงบอกไม่ได้เพราะรักไม่เหมือนกันกลัวมีปัญหาตามมาในเวปคับ

เสือดำ 104

กำพลเล็ก หนักหน่วง ธนูเพชร ลดเยอะ มีผลอะไรบ้างคะ

เด็กพัทยา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
เสียบานบ้าจริง

เสือดำ 104

ทำให้เขว เสียจนได้ มาจากไหน พวกทหารอโณทัยนี่ กำ

sonzad

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ใจเย็นๆคับ พรุ่งนี้เดี๋ยวจัดแบบเด็ดๆ100%ให้นะคับ 7สี1ตัวแบบใสๆแล้วมาดูกันว่าโม้อ่ะป่าว ตอน11.00จะมาบอกน้องสาวนะ

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
มันมีมูลจริงๆครับคู่นี้อย่าไปว่ากันครับผมเป็นคนบ้านใกล้นักมวยยังไม่เล่นแดงเลยเพราะมีข่าวไม่ดีมาเป็นอาทิตย์แล้วมวยชกกันทุกอย่างเป็นใจให้น้ำ ทั้งขาใหญ่เข้าราคาเหวี่ยงมาก็เป็นต่อแล้วแต่อย่างว่าหมัดมวยไม่มีอะไรแน่นอนคิดว่าเด็ดหรือชนะแน่ไม่ได้ควรหูไวตาไวเอาเองครับ...

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ก็หน่านนะซี  เรื่องธรรมดา  การเสพข้อมูลต้องใช้วิจารณญาน..ไม่มีใครบังคับเราให้เชื่อหรอกครับ   หมัดมวย..ไม่มีเด็ดหรอก..คนชกกัน..เราเดาใจยากนะว่า วันนี้มันอยากชกชนะหรือต้องการชกเพื่อแพ้..  หาข้อมูลมวยมาสู้ดีกว่า..ขนาดข่าวออกมาว่ามวยตัวนั้นมันรับเงินไปแล้ว..เอาแน่..  ถึงตอนชกจริงมันกลับชนะขาดลอย    เรื่องแบบนี้มีบ่อยๆ.. และจะมีตลอดไปครับ

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
แต่ผมบอกเป็นเด็ดช่องละตัวไปแล้วละสิท่านเลยได้เยอะหน่อย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal