เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยชาตรี และคู่มวย น้ำหนัก ช่องชุปเปอร์เช็ง รอบเย็นวันนี้ครับ 28 เม.ย. 56  (อ่าน 2033 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
คู่มวย ซิกมวยชาตรี น้ำหนักช่องชุปเปอร์เช็งเวทีมวยรังสิตวันนี้ครับ

(1)    น้องมาย  ว.ค.สุโขทัย 112.2   มวยใหม่ด้วยกันทั้งคู่  จะแพ้

น้องนิด   ศิษย์ฟ้าบันดาล 112.2

(2)  เพชรสายฟ้า   ลูกเจ้าแม่ลำเพยยิม 116.4 จะชนะ

บัวเขียว  ส.วงค์ทอง 116.4

(3)  สาวหนองคาย   ศิษย์ครูเจี๊ยบ 96.5 จะชนะ

กิ๊ปซ่า  ส.กาญจนนา 92 ขาด 4.5

(4 )  กวางเงิน  ศิษย์ครูเจี๊ยบ 110   จะชนะ

เพชรลูกโซ่  ส.ไผ่ทอง 110

(5)    แสนศึก  ศิษย์ฟ้าสร้าง 128.7-3.3  จะแพ้

ชุปเปอร์เล็ก  124.5  ขาด 1

(6)  เชอรี่   ก.ทวินยิม 106  แชมป์ภาคเหนือ  จะชนะ

เพชรยอดหญิง    อ.สุพจณ์ 106

(7) (คู่เอก)   ลำปางชัย   ส.นันทา  152.3   ขาด 4.7   เก๋าแก่ด้วยกันทั้งคู่ จะชนะ

ดาวใต้   ส.ชัยรังสี 156

(8)   เก่งเล็ก    ก.กลมเกียว 44.6         จะชนะ              ไกสุ   ส.วันชัย 43.3

(9) ชุปเปอร์   ลูกเจ้าแม่ลำเพยยิม 33.3 ขาด .7    จะชนะ    เพชรรุ่งโรจน์   ส.ชัยรังสี 34

มวยเด็ดมวยชอบ               

เอาไปประกอบการเล่นนะครับข้อมูลนี้อาจจะเป็นประโยชน์ได้บ้าง

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนได้น้อยดีกว่าเสีย

ซิกมวยชาตรี

ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต 

ส่งเป็นคู่     คู่   1   2   3   4    ถือกระดาษสีเขียวเป็นแดง    ถือกระดาษสีแดงเป็นน้ำเงิน

คู่   5    6    7    8    9     สลับ

ราคา   สี่เหลี่ยมถูก     วงกลมแพง    โบกช้าขาด

ดูซิกเล่นใจเย็นๆนะครับได้เปรียบแล้วค่อยเล่น   

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีครับ

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
กราบขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากๆนะครับน้องขอวยพรให้ครอบครัวท่านพี่อัศวินมีความสุขและเจริญรุ่งเรื่องตลอดไปนะครับ เคารพนับถือท่านพี่เสมอ :D :D

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ขอบคุณมากมายครับท่าน

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
 บอบคุณครับท่าน :) ;) :)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal