เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ใครบวกกันบ้างขอเสียงหน่อยคร๊าบ ถ้าท่านไฟหนาวไม่มาขอให้หำโปง  (อ่าน 3013 ครั้ง)

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ผมหวังว่าหลายคนคงจะมีความสุขนะครับ พรุ่งนี้ไปเก็บเห็ดกันต่อนำกันเด้อ

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
ท่านไฟหนาวโทรมาหาผมแล้วตั้งแต่มวยช่องทีจีเอ็นคู่เอกยังไม่จบบอกต่อยังไงก็ไม่มีคนรองเลยกลับบ้านแล้ว(เห็นบอกบวกนิดหน่อย)คงสู้ท่านคมไม่ได้หรอกฟันไปหลายแสน เล่นหนักขานี้

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
เกือบหำขาด อิ อิ อิ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ผมบอกท่านแล้วทีหลังอย่าเอาหำเป็นเดิมพัน คู่เกรียงไกรเหมือนกันถ้ากรรมการไม่ทันเกมจบแน่(หำขาดอีก)

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ฮ่า ฮ่า ทีหลังอย่าเล่นกับหำ

คนเก็บเห็ด

ทักทายครับทุกท่านที่นับถือ ถือว่าวันนี้พวกเราบวกแบบฟลุ๊คๆ ก็แล้วกันครับ 55555

คนเก็บเห็ด

ถึงป๋าไฟหนาวครับคงได้พูดคุยกับยศสี่แยกแบบเสียงเป็นๆ แล้วนะครับ นับถือท่านไฟหนาวผู้ที่มีข้อมูลอันแน่นปึ๊ก ส่วนกระผมยศสี่แยก ยังต้องเก็บเกี่ยวประสบการณ์อีกนานครับป๋า กระดูกผมยังอ่อนนักช่วยชี้แนะด้วยนะครับ นับถือและเคารพ

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ผมว่าสิงห์สุริยาเป็นมวยที่อาภัพนะ วันนั้นวัชรชัยแตะคาบลูกคาบดอกเขาเหมือนที่เขาแตะคู่ต่อสู้ในวันนี้แต่ผลออกมามันแตกต่างกันมากและที่สำคัญเขาเป็นฝ่ายเสียผลประโยชน์ทั้งสองครั้ง...แล้วอย่างงี้ไม่เรียกว่าอาภัพจะเรียกว่าอะไร..

โสมแดง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
คงจะจริงอย่างท่าน จิตร  มหา  พูดนะครับมวยไม่มีโชค  ต่างกันกับเกรียงไกรเป็นลองทีไรมักจะชนะแทบทุกที

ปลวกใหญ่ fc

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ต้องทำใจ เล่นมวยแพ้ให้ได้ตังค์ ฮิฮิๆๆ

หมูตัวใหม่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
เรียนท่านยศ อย่างนี้ไม่เรียกว่าฟลุ๊คหรอกครับ ท่านเจ้าคุณนรฯ วัดเทพศิรินทร์ว่าไว้  " ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพุดได้นั้นไม่จริง "  มาอุบลฯบอกนะครับ จะพาไปเก็บเห็ด ที่นี่เยอะครับ

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
บังเอิญผมเป็นลูกศิษย์พระพยอมนะครับท่านพูดเสมอว่า
"บางครั้งคนเราจำเป็นต้องพูดและตอบโต้ในสิ่งที่ถูกต้องบ้างอย่าเอานิ่งเฉยอย่างเดียว"

คนเก็บเห็ด

ท่านหมูตัวใหม่พูดก็ถูกครับ    ถ้าวันไหนผมกับคนเก็บเห็ดผ่านไปทางอุบลคงได้แวะแน่ครับ(ขอบคุณหลายๆ)ครับผม

คนเก็บเห็ด

ท่าน จิตร มหา พูดก็ถูกอีกครับถ้าตอบโต้ในสิ่งที่ควรตอบโต้ก็คงไม่ผิดครับ(แต่ต้องอยู่ในกอบ)นะครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
 อยากบอกว่า ดีใจที่ได้คุยกับน้องชายอีกคน..ยศ    สี่แยก..   ปล่อยให้คอยเก้ออยู่ตั้งนานสองนาน..     งงนิดๆที่ได้ยินเสียงแปลกๆ..  มาถึงบางอ้อ..    เมื่อต้นเสียงบอกว่า  ผม..ยศ  สี่แยก    แว่บแรกก็คือ นี่งัยเพื่อนคนเก็บเห็ด    เซอร์ไพรส์หนักขึ้นเมื่อน้องบอกว่าโทรมาจากเมืองของเจ้าไซ..กังนัมสไตล์..    เกาหลีโน่น..     บ่องตง..งงอีกแล้ว      แรกๆที่ได้อ่านกระทู้พี่คิดว่า..ยศ  สี่แยก น่าจะอยู่แถวอิสานบ้านเฮา เพราะบอกออกไปคุยกับคนเก็บเห็ดบ่อยๆ..   อภัยเด๊อ..อ้ายคิดจังซี่จริงๆ     อายุอานามพี่ก็ไม่เท่าไหร่ แหมเรียกพี่..ป๋าเชียวเหรอ..เอ้าไม่ว่ากัน  อายุเป็นเพียงตัวเลขนะน้อง      ขอเพียงเรามีมวยในหัวใจเหมือนกันแค่นี้ก็พอแล้ว..เราก็เป็นเพื่อนกันได้     ขอบคุณน้องพี่..ยศ  สี่แยก..ที่มีจิตอาสาหาข้อมูลมวยดีๆมีประโยชน์มาฝากสมาชิกอย่างต่อเนื่อง.. ขอบคุณแทนสมาชิกทุกคนด้วยนะ..    วันนี้คงมีทีเด็ดมาฝากพี่น้องเราเวปบางบอนอีกเช่นเคยนะ..พี่คนหนึ่งละที่จะรอ   ไม่รอได้งัย..น้องบอกข่าวทีไรพาให้รวยทุกครั้ง        อ้อ..ถามหน่อยนะเวลาที่เกาหลีกับเมืองไทยนี่มันต่างกันยังงัย บอกหน่อยเด๊อน้องหล่า..      อีกนิดนะ..DREAM TEAM ของพี่คนไหนอยากได้เบอร์โทร.ของเพื่อนคนเก็บเห็ดถามพี่ได้นะ..เราจะได้มีเพื่อนร่วมประชุมสายเพิ่มขึ้นอีกคนนะ..น้อง..เด๊อ..  เหตุผลที่ต้องเข้ามาคุยที่นี่เพราะน้องยศเล่นแช่งไว้ด้วย..ใครบ้างล่ะที่ไม่กลัว..หำโป่ง..

คนเก็บเห็ด

เวลาที่เกาหลีเร็วกว่าประเทศไทยสองชั่วโมงครับท่านไฟหนาว  ครับท่านไฟหนาววันนี้คงมีอะไรดีๆ แน่เพราะนักมวยตัวนึงเล่นแต่เฟส วันนี้ผมอาจจะพูดในสายกับท่านไฟหนาวนะครับสำหรับมวยน่าเล่น
อ้อเกือบลืมไปครับท่านไฟหนาวเจ้าเกรียงไกรมาทีไรมักจะมาแจกโชคให้ผมเสมอสงสัยดวงถูกฉะโหลกกันครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal