เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยชาตรีรอบดึก ช่อง T สปอร์ตและช่อง 5 วันนี้ครับ 4 พ.ค. 56  (อ่าน 1486 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกมวยชาตรี

ช่อง    T  สปอร์ต และ ช่อง 5  ส่งเหมือนกันทั้งสองช่องครับ  

ส่งเป็นยก      ทุกคู่ ยก   1    2    3     ใส่หมวกสีเขียวเป็นแดง    ใส่หมวกสีขาวเป็นน้ำเงิน

ยก    4    5       สลับ

ราคา   จับไหล่แพง   จับคางขาด

มวยน่าเล่นวันนี้ช่องทีสปอร์ต

คู่ที่ 1  อนันตศักดิ์  ศิษย์ทองปอนด์  ตั้งรับดักโต้ดักแทงเชิงดีการเสียดสีได้เปรียบ จะชนะ

ฟ้าไทย   ม.วัฒนชัย

2  แสบจริง   แสนพัทยา ฝีมือดีเกมเก๋าเข่าแทงเจ็บ  จะชนะ

เพชรดำ   เกียรติกิตติพันธ์

3 มงคลเพชร   เจ๊ประภามวยไทย เชิงดี  จะแพ้   

เพชรทุ่งยั้ง   กีล่าสปอร์ต    บู้สู้ดุดันลุยดีปอดใหญ่ปรายแรง

4 (คู่เอก)  ก้องเดช    ก.เกษานนท์ (วันนี้มาแทน)   จะแพ้   

มังกรดำ   ศิษย์วารุณี  ซ้อมดีการเตรียมตัวฟิตซ้อมความสมบูรณ์ดีกว่า

ช่อง  5   คู่ที่ 1  สองคม    ศิษย์เจริญทรัพย์       จะแพ้

( น่ารอง ) สุมาอี้   อ.วีระวรรณ

คู่ที่ 2  ศักดิ์สิทธิ์   ศิษย์ทองปอนด์  ฝีมือดีกว่า   จะชนะ

ดวงสมพงษ์   เมืองหมี่คิด

คู่ที่ 3 ( สำรอง )  ยอดบัวงาม    พิทักษ์ ค.ป.       จะชนะ

ยอดกังวาน    ศิษย์พ่อแก่

แค่ทัศนะนะครับเพื่อดูประกอบการเล่นอย่าเชื่อให้มากต้องดูองค์

ประกอบและซิกหน้าตู้ด้วย

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน  ได้น้อยดีกว่าเสีย  

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดี โชคดีครับ

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
กราบขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากมากๆนะครับ เคารพนับถือท่านพี่อัศวินเสมอนะครับ
 :D :D

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal