เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี ช่อง 9, 7 มาแล้วครับ 5 พ.ค. 56  (อ่าน 8597 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง 9

คู่       1    3    4      ตั้งแดง      นอนน้ำเงิน   คู่       2    สลับ

ราคา           ขาว     ขาวลาย    ส้ม    ส้มลาย     ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ช่อง 7 

ยก      1    2    3     ปิดแดง    เปิดน้ำ     ยก     4    5      สลับ

ราคา              กำปัน    คาง    ไหล่     หู    ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกอู๋

ช่อง 9 

คู่     1     2    ชมพูแดง     เขียวน้ำเงิน

ราคา     ตรงถูก    ขวางแพง    พัดไปมาขาด

คู่     3    4    ตั้งแดง       นอนน้ำเงิน

ราคา     ชมพูถูก      เขียวแพง     พัดไปมาขาด

ช่อง  7   

คู่     1      2      ปิดเสื้อแดง   เปิดเสื้อน้ำเงิน

คู่     3    4     5     เปิดเสื้อแดง    ปิดเสื้อน้ำเงิน

ราคา   ซ้ายถือกระดาษหรือจับคางแพง    ขวาถือกระดาษหรือจับคางขาด 

ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกมวยชาตรี

ช่อง 9     คู่    1   3   4     ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่     2    สลับ

ราคา     สีเขียวถูก     สีน้ำเงินแพง      สีแดงขาด

ช่อง 7      คู่    1    3    4     5    เปิดแดง   ปิดน้ำเงิน     คู่      2      สลับ

ราคา     ซ้ายแพง     ขวาขาด

มวยชอบวันนี้ครับ

ช่อง 9      ฟันธง    โรงเรียนกีฬาขอนแก่น

ช่อง 7      พิชิตชัย    และ  สราวุธ

ช่องชุปเปอร์เช็ง มวยชกแต่ไม่มีการถ่ายทอดสดครับ
แค่ทัศนะนะครับต้องดูสถานการณ์และสิ่งแวดล้อมพร้อมซิกหน้าตู้

ประกอบด้วยนะครับ

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน  ได้น้อยดีกว่าเสีย

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีครับ

sonzad

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณครับท่านพี่

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
 ขอบคุณครับท่านอัศวิน

เหนือเทพ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณครับ

tedtoo

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณครับ ....

black devil

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
thank a lot ;D

คน สุราษฎร์

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ขอบคุณครับ

levis

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณครับ

เพชรหนองจอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 7
ขอบคุณครับท่าน

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
ขอบคุณครับ

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
แวะมาขอบคุณครับท่านอัศวิน  ขอให้โชคดี สุขภาพแข็งแรงครับ
เสียดายซุปเปอร์เช็งไม่ได้ดูไม่งั้นมีกำไรเพิ่มแน่ๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal