เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านสน-ท่านไฟหนาว-ท่านคม-ท่านวอพะยูน-ท่านสองเล ส่งเสียงหน่อย  (อ่าน 2091 ครั้ง)

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
ลงทุนน้อยแต่ได้เยอะน่าจะบวกกันทุกคนนะครับ ท่านคมโทรมาแล้วบวก3หมื่นกว่า(จัดหนักสิงห์พรชัย+สราวุธไปด้วยกัน)

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ท่านมหาเป้นไงบ้างก็ไม่รู้เห็นใจไม่
ข้อยนิ้ง5555 บวกบ้างไหม?ท่าน
จิตร เขาบวกกัน บางนา แพรกษา
บางบอน เลย พัทลุง สงขลา ปัตตานี
สังขะสุริทร์ยังท่าน สราคามหน้าจะบวก????

วอ.พะยูน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
ผมว่าจ่ะชวน(พี่ชา)หาเบียร์ลีโอเย็นๆดื่มหน่อยครับ บวกคู่2เยอะ โห่จนเสียงแห้งเลยอิอิอิอิอิ แต่คุ้มครับ555

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ไปหาพี่ชาพี่ชาเลี้ยงเองท่าน วอไม่ต้อง
ห่วงบ้านชาแมจัดเติมครับท่าน555

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
เต็มๆคับวันนี้ได้แล้วหนี..ผมหนี(เจ้าหนี้)ก่อนนะคับ
อย่าบอกใครนะว่าผมแอบอยู่ร้านพี่ชา(ชาแมสบาย)

เป้งปากน้ำ

ไปวันอย่าลืมส่งข่าวด้วยนะครับ

วอ.พะยูน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
หากมีโอกาศ คงได้เจอกันแบบตัวเป็นๆน่ะครับ (ผมน้องวอล์) ขอแจมด้วย

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
กินอิ่ม นอนอุ่น กันถ้วนหน้านะครับพี่น้องเรา..ต่อไปให้ท่านเป้ง  ท่านคนสองเล ช่วยกันเป็นประธานประชุมสายด้วยนะครับ   สัปดาห์ละครั้งก็ยังดี..   ยินดีได้รู้จักกับน้องวอล (วอ.พะยูน).. คงได้ร่วมแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันอีกเด๊อน้องหล่า..จาก พี่ใหญ่..ไฟหนาว

เป้งปากน้ำ

ครับพี่แดง มีอะไรที่ดีแก่สมาชิกน้องเล็กขอทำด้วยใจครับ

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
    ขอขอบคุณพี่แดง และน้อง ๆ ทุกท่านในทีมงานบางบอนครับ สำหรับการประชุมร่วมวิเคระห์มวย สำหรับอาทิตย์นี้ ถือว่าประสบผลสำเร็จครับ ยิ้มแย้มแจ่มใสกันทุกท่านครับ สักวันหนึ่งพวกเราอาจจะได้พบกันตัวเป็น ๆร่วมสังสรรค์ สนุกสนาน สำราญสุรา เอ๊ย..เฮฮา กันตามประสาน้องพี่คอมวยไทยใจสาธารณะครับ บ้านชาแมขอต้อนรับทุกท่านด้วยความเต็มใจและจริงใจครับ

เป้งปากน้ำ

ท่านสองเลยิ่งพูดผมยิ่งอยากไปพี่ชาเตรียมพร้อมยังครับ

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
        ว.1 ที่บ้านชาแม พร้อมอยู่แล้ว ขึ้นเครื่องมาเลยครับ น้องเป้ง...จะไปรับที่หนามบินหาดใหญ่ครับ

เป้งปากน้ำ

เอาให้เหมือนในรูปนะพี่ชา

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal