เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสียงกันหน่อยครับ..ท่านพี่ และท่านน้องทั้งหลาย  (อ่าน 1987 ครั้ง)

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
ท่านไฟหนาว ท่านเป้ง ท่านสนทะเล ท่านคม ท่านวอ. อาทิตย์นี้ คงชื่นบานกันทุกท่านนะครับ ..น้องบ่าวน้อย..ล่ะครับ

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
ว้าวๆพี่ชา แล้วไม่ขอเสียงผมบ้างหรา  อิอิ  รวยๆๆๆๆๆๆ :D :D :D

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
รายตัวครับผม

วอ.พะยูน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
คู่2ผมรอง สิงพรชัย ไป5กำครับ ตู้ใหญ่ราคา3/2 โห่จนเสียงแห้งเลยครับ แถมแทงสะเต็บไปอีก5,000เข้าหมดเลยครับ ว่าจะหาลีโอเย็นลางคอสั๊กหน่อยกลับมาคุณศรียายิ้มหน้าบานเลย อิอิอิอิ

Kom

ตอนคุยโทรศัพย์เสียงท่าน วอพยูน
ใช้ไหมครับ?

วอ.พะยูน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
ครับผม ยินดีที่รู้จักทุกๆท่านน่ะครับ ขอบคุณพี่ชามากๆ ที่เปิดโอกาศให้ น้องวอล์แสดงความคิดเห็น ขอบคุณอีกครั้ง

Kom

ยินดีมากๆครับผมติดตามผลงานของ
ท่านมานานแล้วครับแต่ไม่นึกว่าจะมีวัน
นี้สำหรับผมดีใจมากครับท่านที่มีโอกาส
ได้คุยกับท่าน

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
อาทิตย์หน้าค่อยประชุมสายกันใหม่ครับเด็ดมากที่มีของฝากลงทุนน้อยแต่ได้เยอะเชื่อไหมตู้ผมคู่ที่สองต่อ2/1เลยครับ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
เต็มๆครับพี่บ่าววันนี้
ยินดีกับน้องๆพี่ทุกท่านด้วยนะครับ....
ท่านน้อง วอ.ปากยูนยินดีมากๆที่ได้รู้จักกัน
เหลือท่านkom  กับท่านจิตรยังไม่ได้คุยกัน
ถ้ามีเบอร์เดียวผมโทรหานะคับ
..ขอบคุณพี่ชามากครับที่เสียสละเป็นสื่อกลาง
ประชุมสายจนมีวันนี้..ว่างๆน้องบ่าวจะไปเยี่ยมเยียน
ครับ"บ้านชาแม"สบาย...

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
ผมอยากคุยกับทุกท่านสักครั้งนะครับจะเป็นเกียรติมากถ้าได้ร่วมวงด้วยวันนี้บวกนิดหน่อยขอบคุณท่านคมมากที่โทรเตือนครับ

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
นับถือครับท่าน สุดยอดคับ วันนี้ผมเหมอๆคับค่อยว่ากันไหม่คับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal