เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอมวยรองเด็ดหน่อยครับ จะเอาไปแก้เผ็ดพวกชอบต่อขาด  (อ่าน 2104 ครั้ง)

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
ช่วยหน่อยนะครับ เรตออกมา5-4 พวกเล่นต่อ3-2 7-4ตัวนั้นเราดันชอบเลยไม่ได้เล่น เซ็งเลยครับ
โดนมาหลายครั้งแล้ว

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
แก้เผ็ดไม่ยากหรอกครับ..   เอาวิธีประมูลไปใช้เลย  เขาร้อง 5-4   เราก็ไปเลย 3-2   เขาร้อง 3-2  เราก็ลุย 5-3   เขา 5-3 ต่อ เราก็โน่นเลย 2-1 ต่อ     แต่เราต้องมั่นใจว่ามวยต่อต้องชนะแน่ๆ แพ้ไม่เป็น (เปิดโบกแทง)   ใช้วิธีนี้ยังงัยก็ได้เล่น  แต่ผมว่าถ้าเขาอยากต่อก็ให้ต่อไปดีกว่า     เพราะบางที่พวกแย่งกันต่อก็แย่งกันตาย มีให้เห็นบ่อยๆ..      วิธีที่ผมบอก ห้ามนำไปเล่นช่อง 3 เด็ดขาด    เพราะมวยรองพลิกกลับมาเป็นต่อบ่อยๆ   คือราคามันจะพลิกไปพลิกมาตลอด     ชอบมวยรอง..ต้องช่อง 3 ครับ...
 http://][/img]

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ท่านชอบรองหรือครับ?

ศุภชัย สิงหาเวช

• ชอบกด Like + 349
ถ้าท่านชอบรอง รองแล้วเจี๊ยะแบบสะใจติดตามข้อมูลผมเลยครับแล้วทานจะตาสว่าง

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
การเล่นมวยรองไม่ใช่ว่าจะเสียเปรียบเสมอไปนะครับเซียนมวยหลายคนที่ยืนหยัดในวงการทุกวันนี้ก็เล่นมวยรองไม่น้อย เช่นแหลม รอบโลก ทนายเค จอมฉีดยา เป็นต้น คนที่เล่นมวยรองจำไว้นะครับว่าอย่าโลภเด็ดขาด ไม่จำเป็นต้องรอมวยที่ตัวเองรองให้ถึงกับชนะหรอกครับแค่รองราคาแพงมาแล้วมวยที่ตัวเองรองทำได้แล้วราคาตื้นให้โยนทิ้งทันที แต่ต้องดูนะครับว่าเป็นมวยแบบไหนใจสู้รึป่าวไม่ใช่รองดะอย่างเดียวถ้าเล่นแบบนี้เขา ไม่ได้กินคุณหรอกถึงแม้ว่าตัวที่เขาเล่นจะชนะก็ตามอาจไม่ถึงกับสะใจซะเลยทีเดียวแต่ก็เอาตัวรอดได้ครับ มวยรองที่ผมจะแนะนำนะครับคือมวยตัวใหญ่ แข็งแรง เป็นมวยเข่าเดินหน้า ช่อง 3 ถ้าเป็นรองละก็โอกาศชนะมีสูง ช่อง 7 ถ้าจะรองคุณต้องมีสมาธิเพราะราคาพลิกเร็วออกตัวให้ไว มวยที่ไม่อยากให้รองคือมวยช่อง 9 โดยเฉพาะมวยคนจัดโอกาศแพ้น้อยมาก ส่วนช่อง 11 ราคาจะเกินจริงที่สุด ขึ้นเร็ว ลงเร็ว ช่องนี้ก็น่ารองครับ...

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ขอบคุณทุกท่าน ที่ให้ความคิดเห็น ถ้ามีตัวรองเด็ดๆช่วยบอกหน่อยนะครับ

Kom

• ชอบกด Like + 543
มวยรองสวนมากจะไม่มีเด็ด มวยเด็ด
จะเป็นมวยต่อครับท่านเขยหล่าท่าน
ฟังเรตมวยบ้างไหมท่าน?ถ้าฟังก็พอจะ
รู้บ้างครับว่าจะรองหรือไม่รอง?

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal