เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยชาตรี และ คู่มวยช่องทรูวิชั่นรอบเย็นวันนี้ครับ 7 พ.ค. 56  (อ่าน 1394 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกมวยชาตรี และ คู่มวยช่องทรูวิชั่นวันนี้ครับ

(1)    เพชรสุนทร       สิงห์มนัสศักดิ์          สังกัดมวยผู้จัด น่าเล่นมาก    จะชนะ

เด่นมุสลิม

(2)   อ๊อดน้อย   ศิริมงคลยิม   สังกัดมวยจัดอีก      จะชนะ

สิงห์ทอง   ลูกบ้านใหญ่  ดูเป็นมวยอ้อนแอ้น

(3)   เพชรมนตรี  สิงห์มนัสศักดิ์ 42.3 ขาด.7       จะแพ้

ร้อยล้าน    เกียรติกำธร  สังกัดชื่อค่ายดีกว่า

(4)   เหินฟ้า   128      จะแพ้

หงส์เหิน    สิงห์ประชุมราช  128  เข่าในเหนียวแน่น

(5)   (คู่สำรอง) รัตนชัย    จะชนะ    เด่นการสิน

ซิกมวยชาตรี

ช่องทรูวิชั่น

ส่งเป็นคู่    ทุกคู่ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง           ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

ราคา    สีขาวถูก        สีเขียวแพง     สีแดงขาด

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีมากๆครับ

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
กราบขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากนะครับ เคารพนับถือท่านพี่เสมอครับ

เหนือเทพ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากนะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal