เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงพี่น้องที่ชอบเข้าดูมวยเวทีโดยเฉพาะวันนี้ที่วิกแอร์ เล่นหนักๆหน่อยก็แล้วกัน  (อ่าน 1696 ครั้ง)

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
มวยที่ว่านี้จะชกเป็นคู่ที่9ระหว่าง
เทวฤทธิ์ เกียรติตะวันชัย พิกัดที่ชก 85ป.วันนี้มาน้ำหนักดี ลดไป.3 อยู่แดง
คู่ชกคือ แก่นอุบล เค.อาร์.เอส.ยิมส์ ลดพอสมควร ลด2.2
.....คู่นี้เคยชกกันมาแล้วเมื่อวันพฤหัสบดีที่11เมษายน2526 ณ ราชดำเนิน ในศึกวันมิตรชัยชึ่งวันนั้น
คู่เอกเป็นการชกก้นของ บางพลีน้อย กับ ฟ้าสีทอง
ย้ำวันนี้ต้องเชื่อใจผมนะครับเล่นไปเลยดูยังไงก็ต้องกินแน่ ถ้าเป็นรองละก็รองทีเด็ดครับพี่น้อง เล่นเทวฤทธิ์ครับ

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
ท่านศุภชัยนี่คนเดียวกันกับอีกเวปหรือเปล่าครับใช้ชื่อเหมือนกัน

ขอย้ำอีกครั้ง สำหรับเทวฤทธิ์ มวยรุ่นเล็กที่ออกอาวุธได้แม่นยำ คม ทรงมวยยืนมวยแน่น ไม่มั่ว ไอคิว108
อาวุธมวยครบเครื่องยืนระยะดีเล่นแล้วโอกาสชนะ90%ครับพี่น้อง ขอให้ทุกท่านที่เข้าเวทีโชคดีเฮงๆครับ

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
เยี่ยมเลยครับผมติดตามท่านมาตลอดข้อมูลมวยตู้วันเสาร์-อาทิตย์ ไดมากกว่าเสีย แต่อาทิตยที่ผ่านมาท่านมาช้าไปหน่อยผมเข้าเวปไม่ทันอาทิตย์หน้าขอความกรุณาก่อนมวยชกซัก10นาทีนะท่านศุภชัย  ขอบคุณล่วงหน้าครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal