เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: แสงศักดา ต.หมอศรี..สู้ดีมีลุ้นชัวร์..คู่เปิดหัวช่อง 3 !!  (อ่าน 4124 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
มวยมาแทนทั้งคู่ครับ..    แสงศักดา  ต.หมอศรี  VS  มะนาวหวาน   จ.จรูญ..     คู่นี้บ่องตงผมชอบ..แสงศักดา   มวยของคู่หูดูโอ้..จ่ากุ้ง  สามพราน  และ  ตู่  ต.หมอศรี  ซึ่งบอกนักข่าวเป็นประจำว่าทำมวยไปสู้ ไม่ใช่ทำมวยไปแพ้    (แต่ว่าสู้แล้วสู้ไม่ได้ก็ว่าไปอีกเรื่องนะจ๊ะ..)   ผมดูแสงศักดาชกออกตู้มาหลายครั้ง..  เห็นลูกขยันในการออกอาวุธ ลูกตื๊อ ลูกสู้  ทำให้ผมมั่นใจว่า..แสงศักดา..เชียร์ไว้ได้ลุ้นกว่า มะนาวหวาน..แน่นอน        ท่านคิดยังงัยบ้าง..เชิญครับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ผมจัดไปแล้วท่านช่อง3จัดเต็ม555

ไฟหนาว

น้ำหนักเมื่อเช้านี้   แสงศักดา ชั่งได้   121.6  ปอนด์        มะนาวหวาน   จ.จรูญ  ชั่งได้  126.4  ปอนด์  ลด  1.8  ปอนด์    มวยคู่นี้ แสงศักดา ต่อน้ำหนักให้ มะนาวหวาน   3   ปอนด์       คือ  121.6  /  124.6  ปอนด์      ผมชอบแสงศักดา..ชกดีมีลุ้นยัน  5  ยก..อาศัยฝีมือดักเตะดักแทง ยืนระยะได้..ไร้ปัญหาครับ        ท่านตัดสินใจยังงัย..ตามใจท่านเถอะ     ส่วนผมเตรียมเมนูอาหารรสแซ่บไว้ฉลองหลังเกมเรียบร้อยแล้วล่ะ ใครสนใจเชิญครับ
 http://][/img]

ไฟหนาว

เพื่อนเล่าว่าไปเห็นตอนชั่งน้ำหนัก...แสงศักดา เนื้อตัวดี        สำหรับเจ้ามะนาวหวาน ฟิตซ้อมที่ค่ายเพชรยินดีอะคาเดมี  รู้ตัวก่อนชก  เลยถือโอกาสถามทัศนะซะเลย..        เพื่อนบอกว่าชอบความเก๋าส์ของแสงศักดา..ตรงกับใจผมเลยครับพี่น้อง

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
ผมจะขอค่าเหล้าจาก แสงศักดา ครับพี่แดง ใครอยากร่วมโต๊ะเชิญครับ

ไฟหนาว

มวยคู่นี้ชักยังงัยๆซะแล้ว..    ข่าวว่า มะนาวหวาน เป็นมวยในเครือคนจัด ได้เปรียบน้ำหนักอีก  และรู้ตัว มีเวลาเตรียมตัวซ้อม หลายวัน     และก็มีกระแสมาว่า แสงศักดามวยจากโคราชอาจจะชกได้ไม่เต็มฟอร์ม ทั้งแข้งทั้งเข่ามีอะไรถ่วงๆอยู่..      เฮ้อ..พี่น้องทั้งหลาย ผมว่าทางที่ดีที่สุด อย่าเพิ่งไปเล่นเลย นั่งดูเพลินๆไปซัก 2-3 ยก    ถ้าแสงศักดามันสู้เต็มที่ก็คงได้เห็นของจริงบ้างแหละ    แต่ถ้ามันมาชกเพื่อเอาค่าตัวก็ตัดใจ รอง.รองมวยคนจัดไปเลย..ไม่เจ็บตัวด้วย....กรุณาตัดสินใจดีๆครับ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
เป็นตา..แซบ..เนาะ..

ขอน้องหงอคง...กินนำแหน่..ได่บ่..อ้ายไฟหนาว..อ้ายคนสองเล

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
สืบ ๆ เสาะ เย็นนี้น่าจะอดกินแล้วมั่งครับ กินมะนาวหวานกันดีกว่าครับ คู่นี้ขอนั่งดูสามยก..แล้วค่อยว่ากันครับพี่น้อง.....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal