เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว – ซิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับ ช่อง 3 - 7 -TGN  (อ่าน 8086 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง 3

คู่     1     3     4     5       เปิดแดง      ปิดน้ำเงิน    คู่    2    สลับ

ราคา    ไหล่     หู       หัว   คาง

ช่อง  11  วิถีไทย

คู่    1    2      ส้มแดง        ขาวน้ำเงิน

คู่    3   4    5    สลับ     

ราคา     ตั้ง        นอน    แกว่ง    ลาย

ช่อง TGN

คู่     1     ถือกระดาษแดง      ไม่ถือกระดาษน้ำเงิน     คู่    2   3   4   5    สลับ

ราคา     หู      คาง       หัว     ไหล่

ซิก อู๋

ช่อง 3  

คู่     1       3       เปิดเสื้อแดง    ปิดเสื้อน้ำเงิน   

คู่      2    4    5     สลับ

ราคา   ซ้ายแพง     ขวาขาด

คู่    1   2    3      เขียวแดง    ชมพูน้ำเงิน

คู่    4    5    สลับ

ราคา      ตรงถูก    ขวางแพง    พัดไปมาขาด

ช่อง TGN

คู่    1    2       เปิดแดง      ปิดน้ำเงิน   

คู่   3   4    5     สลับ 

ราคา    ขวาแพง    ซ้ายขาด     

ซิกมวยชาตรี

ช่อง  3

คู่     1        5    มือซ้ายแดง       มือขวาน้ำเงิน       คู่     2     3      4        สลับ

ราคา   ปิดเสื้อถูก     เปิดเสื้อแพง     จับหัวขาด

คู่     1     2       ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง     ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน     

ราคา   สีเขียวถูก    สีแดงแพง     สีขาวขาด

คู่    2     3     4      เปิดเสื้อเป็นแดง         ปิดเสื้อเป็นน้ำเงิน

ราคา     ซ้ายแพง     ขวาขาด

ช่อง TGN

คู่     1     3     5    เปิดแดง       ปิดน้ำเงิน       คู่       2     4    สลับ

ราคา   ซ้ายแพง  ขวาขาด   

มวยชอบ

ช่อง 3    แสงศักดา   และ  สมิงเดช

ช่อง 11 วิถีไทย   รุ่งเกียรติ   และ  ไมค์

ช่อง TGN   ผาดโผน  และ  สรรเพรช

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสิ่งแวดล้อมและสถานการณ์ในเวทีด้วยนะครับ

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีครับ

เต๋าเด็กบ้านโคน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
Re: ซิกเดี่ยว – ซิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับ ช่อง 3 - 7 -TGN
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 11:26 »
ขอบคุณครับผม

คนชอบมวย..รอง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
Re: ซิกเดี่ยว – ซิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับ ช่อง 3 - 7 -TGN
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 11:29 »
ขอบคุณมากครับ กำลังคอยอยู่พอดีครับ

KKK

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 12
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 11:31 »
ขอบคุนครับ

อัศวิน

• ชอบกด Like + 308
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 11:31 »
ขอแก้ไขซิกมวยชาตรีครับ
ช่อง  3 

คู่     1        5    มือซ้ายแดง       มือขวาน้ำเงิน     

ราคา   ปิดเสื้อถูก     เปิดเสื้อแพง     จับหัวขาด

คู่     2     3      4        เปิดแดง     ปิดน้ำเงิน

ราคา    ซ้ายแพง     ขวาขาด

คู่     1     2       ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง     ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน     

ราคา   สีเขียวถูก    สีแดงแพง     สีขาวขาด

คู่       3     4    5    ถือกระดาษสีขาวเป็นแดง         ถือกระดาษสีเขียวเป็นน้ำเงิน

ราคา     สี่เหลี่ยมถูก     วงกลมแพง     โบกช้าขาด

ช่องTGN

คู่     1     3     5    เปิดแดง       ปิดน้ำเงิน       คู่       2     4             สลับ

คนน่าน

• ชอบกด Like + 22
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 11:36 »
  ขอบคุณท่านอัศวินแทนชาวเวปบางบอนด้วยครับสุขภาพดีเฮงๆรวยๆๆๆๆ

คน สุราษฎร์

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 11:37 »
ขอบคุณมากครับ

คนหลังเขา

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 11:39 »
ขอบคุณมากมายเลยครับ มีประโยชน์มากๆ เลยครับ

tedtoo

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 11:41 »
ขอแก้ไขซิกมวยชาตรีครับ
ช่อง  3 

คู่     1        5    มือซ้ายแดง       มือขวาน้ำเงิน     

คู่     2     3      4        เปิดแดง     ปิดน้ำเงิน

ราคา    ซ้ายแพง     ขวาขาด

คู่       3     4    5    ถือกระดาษสีขาวเป็นแดง         ถือกระดาษสีเขียวเป็นน้ำเงิน

ราคา     สี่เหลี่ยมถูก     วงกลมแพง     โบกช้าขาด

ช่องTGN

คู่     1     3     5    เปิดแดง       ปิดน้ำเงิน       คู่       2     4             สลับ

ผมจะถามพอดี  อิอิ  ขอบคุรมาก ๆ นะครับ  ท่านอัสวิน  ... 

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 13:59 »
 ขอบพระคุณ ครับ ท่าน

จั้นหลี้

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 21:08 »
ขอบคุณมากครับ....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal