เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อีกไม่นานฉลามทองจะชิงแชมป์ต่วนเป๋(ไม่เชื่อรอดู)  (อ่าน 2014 ครั้ง)

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798

สาเหตุที่ผมให้รองฉลามทองไว้มีสาเหตุหลายอย่างใครที่ได้อ่านคงเข้าใจ อีกไม่นานฉลามทองรุ่นซุปเปอร์เฟเธอร์เวตต้องเจอกับคนนี้แน่นอน

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
***มุมมองเซียนบางท่าน***การประกบมวยคู่นี้
มองว่าคู่นี้ถ้ายอดบัวงามไม่ตีขาด สงสัยจะชนะยาก และไม่ใช่มวยเข่ายังไงเสียก็ไม่มีตีกันจนสารภาพ เหมือนว่ากำลังดันฉลามทองสุดตีน เพื่อไปชิงแชมป์กับต่วนเป๋ เพราะจากฟอร์มแล้ว แพ้รถเหล็ก เจ้าทะเลทอง แพ้เจนณรงค์ ต.ทักษิณ แต่ยอดบัวงาม ทะลึ่งชนะทั้งสองคนมา ที่เห็นๆควรส่งยอดบัวงามไปชิงได้แล้ว ตอนแรกบอกว่าระหว่างยอดสยามกับยอดบัวงามใครชนะได้ชิงแชมป์จากสิงห์พยัคฆ์กับต่วนเป๋ แต่ดันไปเสมอกัน เขาเลยให้สองคนนั้นชิงกันเอง ยอดสยามก็ไปแพ้ลูกเทวดาคงหมดโอกาส แต่ยอดบัวงามนี่ไม่ใช่ ชนะมวยระดับเจนณรงค์กับรถเหล็ก แทนที่จะได้ชิง น่าจะเป็นตัวชงให้เขาซะมากกว่า ชงให้ฉลามทองขึ้นชิง สงสัยค่ายนี้ชนะมวยในสังกัดเยอะไปหน่อย เลยต้องโดนซะมั่ง ยกตัวอย่างง่ายๆ ปิ่นเงิน มวยระดับปิ่นเงินไม่ติด 1 ใน 10 รองแชมป์สนามมวย7สี มวยกับหวย บางทีมันก็มีบางอย่างเหมือนกัน  (อีกหนึ่งทัศนะ)
ขอบคุณครับ

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
เห็นด้วยกับพี่เป้งนะครับแต่ผมว่าฉลามทองต่อยช่องเจ็ดผลงานดีนะครับแต่ตัดสินแล้วเป็นพระรองตลอดดูอย่างวันที่ชกกรังปรีน้อยสิต่อยขาดเห็นแต่ได้แค่เสมอต่อยกับเดอะสตาร์ถ้าไม่ได้นับยก4แพ้แน่นอนราคาเป็นรองสุดกู่

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
ครับท่านเป้งจะรอติดตามครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal