เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอผลมวยไทย7สีทุกคู่หน่อยครับ  (อ่าน 1405 ครั้ง)

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
ขอผลมวยไทย7สีทุกคู่หน่อยครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 16:42 »
ขอผลและราคาหลังหมดยก5ด้วยครับ

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
Re: ขอผลมวยไทย7สีทุกคู่หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 18:32 »
คู่เปิดหัว..."ปืนกลไฟ เล็กนครศรี"ต้นๆราคาเป็นรองแต่อาศัยจังความเร็วออกอาวุธเข้าตาจะแจ้งกว่าพลิกชนะคะแนน"มหาชน เพชรประชา"สนุกขาดลอยท้ายๆ......

คู่ค้ำ..."เนรัญนิด บอสวิคคาร์ออดิโอ"นอกในใชยา เหนือกว่าทุกกระบวนท่า แถมสับศอกตรงข้ามแตกอีกต่างหาก ครบยกชนะคะแนน"เจเล่ ราชานนท์"ขาดลอย จืดชืด......

คู่รอง..."น้องบี ศิษย์สารวัตรจีระพงษ์"มวยเด็ดทุกเกจิสำนักแถมต่อแพงที่สุดในรายการ พลาดโดนหมัดซ้ายเสียนับ8 แม้จะลุกขึ้นมาสู้ต่อ แต่ก็โดนยำอีกชุดแพ้น๊อคยก3ให้กับ"สายลับ จิตรเมืองนนท์"แบบผิดคาดสิ้นดี......

คู่เอก..."ฉลามทอง ศิษย์ป๋านนท์"ยกต้นๆทำท่าจะเข้าไม่ติดเพราะถีบโดนเตะกระเด็นกระดอนไม่เป็นท่าแต่ไม่ท้อ ตั้งลำใด้อัดเข่าอัดแข้งหนักๆพลิกชนะ"ยอดบัวงาม เอสบีพีคาร์เน็ตเวิร์ท"คู่คี่สนุกตื่นเต้นชนิดว่าจะต้องมีไฟท์ล้างตาแน่นอน......

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
Re: ขอผลมวยไทย7สีทุกคู่หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 18:36 »
บางคนที่ดูซิกไม่เป็นและไม่ได้ออกตัวจะเสียเปรียบเขาครับ สงสัยว่ายอดบัวงามแพ้ตรงไหน และยังเอายอดบัวงามต่อทั้งที่ฉลามทองต่อกลับแล้ว ต้องศึกษาแล้วนะครับพี่น้อง  จะได้ไม่เสียเปรียบเขา จับมือแล้ว คืนคำไม่ได้ต้องก้มหน้าจ่าย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal