เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอ้หนุ่นซินตึ๊ง..ดีเซลเล๊ก.ลุย 7 สีบี้แชมป์.. โชค.. !!  (อ่าน 3337 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
                  http://][/img]
ดีเซลเล็ก    อู๊ดดอนเมือง..  ไอ้หนุ่มซินตึ๊ง..    ถึงเวลาพิสูจน์ความบ้าดีเดือดอีกครั้งเมื่อป๋าชุ้นประกบให้ลุย  โชค     ซากามิ  แชมป์หมาดๆรุ่นยักษ์  7 สี (145  ปอนด์)    คงดวลกันสนั่นวิกแอร์  7  สีแน่นอน..     คู่นี้ตัดสินใจง่ายครับ..ผมชอบ โชค..คงโชว์แข้งซ้ายอัดไอ้หนุ่มซินตึ๊งจนซี่โครงรวนเป็นแน่แท้     ท่านเองคิดยังงัยกันหล่าว ช่วยบอกทีเด๊อ..

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
คู่นี้ผมรอรองครับท่านพี่แดง ใครต่อรอง

หมอก3

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
มีอะไรในกอไผ่แน่ๆคุ้นี้

เป้งปากน้ำ

พูดมากไปเดี๋ยวก็เปลี่ยนอีกเชื่อเหอะพี่แดง หรือไม่ลดน้ำหนักมาเจอกันที่142 ป.สนุกแน่ แฟร์ไหมละ

ไฟหนาว

http://][/img]  ท่านหมอก 3 ครับ..  มวยคู่นี้ผมมองแล้ว..  ไม่มีอะไรในกอไผ่  มีแต่หน่อไม้และขุยตุ่น..   เชื่อดิ้ !  ไฟต์นี้ไอ้หนุ่มซินตึ๊งเจอ..หลวงพ่อโต..ลำบากครับ   ปล้ำพอได้แต่อุ้มเทไม่ไหว..ใหญ่เหลือเกิน...แถมชก 7 สี..หน้าเสื่อซากามิ..แข็งแค่ไหนใครก็รู้เน้อะ..

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
142 โชคผมก็อ้วกสิคับท่านเป้ง 145 นี่เเหละกำลังพอเหมาะ คนหนึ่งเก่ง อีกคนใหญ่ ท้าทายชมัดครับ..

เป้งปากน้ำ

ท่านไฟหนาวพูดอย่างนี้ราคาน่าจะไป4/1 ไม่มีคนรองชัวร์

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
คู่นี้จะสืบให้นะครับสมาชิกทุกท่านง่ายๆๆๆๆครับ

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ผมจะรอตามท่านนะครับท่านยศ ถ้าบอกว่าง่ายอย่าผิดแล้วกันครับ...
ขอบคุณล่วงหน้าคับ...

ไฟหนาว

คงไม่มีใครกล้าเอาโชคต่อ 4-1 หรอกครับท่านเป้ง..     คนเข้าไปดูยูทูปต้องซูฮกว่า..ซินตึ๊ง..สุดยอด..   ภาพมันติดตานา.. โชว์ฟอร์มระเบิดขนาดนั้น  เผลอๆ ก่อนชก..ซินตึ๊ง..อาจเป็นต่อก็ได้   เอฟ 16   ราชานนท์ยังไม่เหลือ..เคยลุยกับแสนชัยมาแล้ว..เห็นฟอร์มที่ท่านเว็บนำมาลงแล้ว..ซินตึ๊งลุยกับมวยเก่งมาทั้งนั้น..  ผมชอบครับ..ซินตึ๊ง.. แต่คราวนี้บ่องตง.ขออยู่กับ BIG MAN ดีกว่า..หน้าเสื่อรออุ้ม..ว่ากันตามเนื้อผ้าดีกว่านะครับ พี่น้องเราตัดสินใจเองได้อยู่แล้ว..
 http://][/img] ดีเซลเล็ก  อู๊ดดอนเมือง เตะเพชรมงคลยุบคาแข้ง..

sonzad

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ต่อราคาอะไรก็จะรองไอ้ตี๋เล็กใจใหญ่ครับ ดีกว่าใหญ่ใจเล็กครับขอให้ได้ต่อยกันจริงๆจะรองให้มือหัก555

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
อาจจะวืดชกครับยังไม่แน่นอน   หรืออาจจะเป็น เมืองไทยvsชายเล็ก   นะครับ

one

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ถ้า145ป.ผมชอบโชค ครับแต่ถ้าต่ำกว่า142 ชอบดีเชลเล็กมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal