เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: แนวคิดแนวทางของคู่เอก7สีที่19 นี้ครับ  (อ่าน 1671 ครั้ง)

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
โชคvsดีเชลเล็ก     ข้อเปรียบเทรียบของมวยคู่นี้ครับ  ผมจะเอ่ยถึงเส้นทางของดีเชลเล็กก่อนเลยนะครับ
ว่าน้ำหนักต่างกันมีผลไหม่  ปกรณ์  ต่อน้ำหนักให้   ดีเชลเล็ก  3,ป   ดีเชลเล็กชนะทั้งที่ดูแล้วปกรณ์เก่งกว่า
และอีกคู่พึ่งผ่านไปหมาดๆ  แสงศักดิ์ดา  vs  มะนาวหวาน   นี่ก็3.ป  เหมือนกันแต่การเตรียมตัวพอกัน  แต่ถ้าเปรียบเทรียบระหว่าง   โชคกับดีเชลเล็ก  น้ำหนักจะห่างกันประมาณ 5.ป  หรือ2กิโล ถ้าเตรียมตัวมาพอๆกันน่าจะเล่นง่ายครับ   คู่นี้สืบง่ายครับใครเป็นยังไงมาดีหรือไม่ดี  แต่ผลแพ้ชนะผมไม่อาจรู้ล่วงหน้านะครับ  ถ้ารู้คงรวยไปนานแล้วฮ่าๆๆๆๆ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: แนวคิดแนวทางของคู่เอก7สีที่19 นี้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 21:12 »
ครับ..เป็นเหตุผลที่ดีมากครับ    สามล้อปะทะสิบล้อ..   ไม่ต้องบอกก็ได้ครับว่าใครจะเละตุ้มเป๊ะ..  ขอบคุณเด๊อ

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
Re: แนวคิดแนวทางของคู่เอก7สีที่19 นี้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 21:43 »
คู่เอกอาจจะเป็น    เมืองไทยvsชายเล็ก   นะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal