เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยคู่เอกอาทิตย์ที่ผ่านมา ฉลามทองกับยอดบัวงาม  (อ่าน 4423 ครั้ง)

dr.mauy

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอทัศนะแต่ละท่านหน่อยครับว่าเป็นไง จบยกห้าน่าจะออกมุมไหนครับ ในสายตาผมว่าน่าจะออกยอดบัวงามแต่ไหงกรรมการยกฉลามทองซะงั้นแค่ทำปลายยกสี่นิดนึงยกห้าก็ซอยเข่ายิกๆแค่เกาๆให้ยอดบัวงามคันเล่นๆ แต่กลับมาชนะซะงั้น

one

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ผมว่าพี่หลามมีความขยันมากกว่าครับแต่ถ้าถอดใจเร็วไม่ชนะครับขยันทำถูๆไถๆถูกมั่งไม่ถูกมั่งแต่ทำไห้ดูดีครับมีความพยามแถมมวยเป็นรอง+ตัวเล็กแต่ขยันครับ  (ถ้าแก้มือผมจะเล่นยอดบัวงามครับ)

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
  โดน ปล้น ครับท่าน    ตัวเงินน่าอยู่ฉลามทอง ครับ   

one

• มวยคู่เอก
ครับแต่ผมได้ตังค์ผมเล่นพี่หลามครับ

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
มวยเดินขยันไม่ออกอาการออกอาวุธตีเข่าได้ยก4ปลายๆก็จิงแต่ยอดบัวงามถอยอย่างเดียวเตะดูไม่มีน้ำหนักยกไปเฉยๆเตะได้ที่เดียวถึงตัวแล้วยก5เตะไม่ได้สักดอกแต่ดูน่าจะเสมอมากกว่า

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
 กลางๆยก สี่ ราคา  ยอดบัวงามไปไกลครับ  ออกทันก็รอดไปครับ   

ปล่อยตัวยกห้า  แดงต่อกลับ  ว๊าว  นี่มันคืออะไร 

Fern

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ยอดบัวงามชกตั้งรับมากไป ฉลามทองเดินทำได้บ้างไม่ได้บ้างแต่ก็เดินทำทุกยก มาเห็นผลยก4ปลายยกยอดบัวงามยุบเห็น
ขึ้นยก5รู้ว่าเป็นรองจึงเดินเข้าทำบ้าง แต่ก็ทำไม่ชัดเจน ฉลามทองก็ปักหลักสู้ได้ดี สมควรเป็นผู้ชะนะครับ(แต่ผมเสียครับ)

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
มวยคู่นี้เหมือนว่ายอดจะกินง่ายกลางยก 4 กลางอากาศมีถึง 20/1..
แต่หลามมาฮึดปลายยกยอดเสียอาการราคาไหลรอง หมดยก 4 หลามกลับมาต่อ 2/1-5/2 ..
ยก 5 ออกมาหลามยังลุกไล่ยอดทรงมวยหนีเกินราคาทำท่าจะไหลต่อหลามแต่ยอดมาได้ลูกเททิ้งและออกมาคุมอีกราคาไหลรองยอด...
หมดอัน 5 ใหม่ๆ ราคาเหมอยอด(ตอนนี้หูบางท่านไม่รู้ว่าได้ยินเหมือนผมได้ยินป่าว"ของโกงเข้าแดงๆ")เดินเก็บใบคะแนนราคาหลามไหลต่อ 2/1-3/1 4/1..
ผลหลามชนะไป..
ความเห็นส่วนตัวมองว่าออกได้ทั้งสามหน้าครับ....
ส่วนจะโกงหรืออะไรนั้นไม่ขอออกความเห็นเพราะผมเล่นยอดไม่เจ็บตัวอะไรรู้แต่ว่ามันคือธุระกิจเราไม่อาจรู้ลึกไปกว่านี้ครับท่าน...

วอ.พะยูน

• ชอบกด Like + 15
ยอดบัวงามทำได้.... แต่(ฉลามทองมันไม่ยุบไม่ย่นให้เห็น) ทรงมวยไอ้หลามมันดีกว่า เนื่องจากมวยตัวเล็กเดินบี้มวยตัวใหญ่ ยก5 (เจ้ายอด) มันมัวออกมาตั้งรัปอย่างเดียว....น่าจะเจอกันใหม่อีกครั้งครับ เร็วๆนี้

พลคนบางนา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 35
เจ้าแม็คมันตั้งใจสู้ บวกหน้าเสื่อแข็ง เสียงเชียร์แรง
เจ้าลิบมันทำแล้วชอบถอย ไม่ต่อเนื่อง

one

• มวยคู่เอก
ตู้ที่ผมเล่นร้อง 15/1ต่อ20/1รองครับ ผมเล่นแดงไปทำใจแล้ว
ยอมเสียดีกว่า(มวยชอบ)ราคาดันมาไหลรองเลยชื้นใจมาหน่อย
ใครเล่นน้ำเงินแล้วเสียตังค์ก้อไม่มีใครช่วยท่านได้แล้ว.....จริงไหมครับ

dr.mauy

• มวยใหม่
  • **
ส่วนตัวผมว่ามวยคู่นี้ให้เสมอยังไม่น่าเกลียดครับ แล้วค่อยมาแก้มือกันใหม่ แต่นี้มันขัดๆสายตาอยู่พอสมควรครับ

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
ฉลามทองเขาชงจะให้ไปชิงแชมป์กับต่วนเป๋ก่อนครับ เขาเลยไม่ให้ยอดบัวงามชนะขาดให้แกล้งหนีเพื่อให้สูสีไงท่าน5555555

คนกาฬสินธุ์ถิ่นไดโนเสาร์

• มวยคู่เอก
ยอดบัวงาม มวยชนะได้สบายมาก แต่ชกเหมือนไม่อยากจะชนะ ทำได้ออกอาวุธก็ชัดเจนไม่รู้จะหนีมากไปทำไม ยกสี่น่าจะชกให้จะแจ้งแซงให้ขาด ยกห้าออกมาคุมก็ยังได้ น้ำเงินมองยังไงก็เสมอกับชนะเท่านั้น (ส่วนตัว)

dr.mauy

• มวยใหม่
  • **
หรือเกมส์ของขาใหญ่เขาเป็นงี้ คือ ทำให้เจ้าหลามไปชิงกับเจ้าเป๋ พอใครได้แชมป์ ก็ให้เจ้ายอดไปชิงเข็มขัดกับคนนั้น สุดท้ายเข็มขัดก็จะมาอยู่กับเจ้ายอด เหมือนหนังเลย

เปี๊ยก จิรบูรณ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ไอ้หลามกัดรากไอ้ยอด
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 14:07 »
ลองให้ไอ้ยอดเป็นลูกป๋าชุ้นต่อให้พ่อไอ้หลามมาต่อยก็ไม่ชนะ บอกตรงๆไอ้หลามต่อยกี่ไฟท์ถึงชนะแต่ไม่ประทับใจเลย ถ้าป๋าแน่จัดแก้มือที่ช่องเจ็ดอีกสิ ไอ้หลามกล้ารึเปล่าแค่นั้นแหละ ไอ้ยอดคงไม่ปล่อยแน่ (หลามต่อยเหมือนปลาซิว) ใครๆบอกว่าปล้นมาคงไม่ผิดแน่ๆ กรรมการช่อง7คู่อื่นทำไม่ชัดดันสวน แต่ยอดทำชัดดันไม่สวน ฮ่าๆมันคือรายการบรรเทิง

sukunya

• ชอบกด Like + 27
-สรุปนะคับ ปล้นกันเห็นๆมวยคู่นี้เขาล็อกไว้แล้วไอ้หลามต้องได้ชิงเเชมกับไอ้ต๋วนเป๋หมดยก 3 ราคาน้ำตอเท่าอายุนักมวย  ช่วยกันทุกเเผล มีญาตฺเป็นกรรมการด้วย คะเเนนยังกล้าให้เป็นเอกฉันท์อีก ท้อจิงๆกลับกรรมการช่อง 7

เปี๊ยก จิรบูรณ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ไอ้หลามยังไม่ถึงไอ้เป๋หรอกนะป๋า เอาไอ้หลามไปให้ไอ้เสมาเพชรเตะก่อนดีมั้ย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal