เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: **** ปั้ม ปากพนัง คงจบแค่นี้ ****  (อ่าน 4232 ครั้ง)

ปั้ม ปากพนัง

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 63
**** ปั้ม ปากพนัง คงจบแค่นี้ ****
« เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2013, 21:46 »
มีคนมาว่าผมถึงโพสผมขนาดนี้  ผมท้อจิงๆ  ทีนี้จะไม่มี ปั้ม ปากพนังอีกต่อไปแร้ว  เพราะผมคงจะไม่โพสอะไรอีกต่อไปแร้ว  ผมอุส่าหาข้อมูลดีๆมาฝากกัน  ยังมีคนมาว่าผมบอกเพื่อเอาชื่อเสียง  ผมเสียใจจิง  ทีนี้ผมจะไม่โพสอะไรอีกต่อไปแร้ว  ขอแค่เข้ามาดูข้อมูลแค่นั้นผม    เสียใจสุดๆ

sonzad

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
Re: **** ปั้ม ปากพนัง คงจบแค่นี้ ****
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2013, 22:00 »
อย่าท้อครับท่าน เดินหน้าสู้ต่อไปหาข้อมูลดีๆมาให้ท่านที่ติดตามผลงาน ปั้ม ปากพนัง และทุกๆท่านสู้ๆครับ :)

แสนเก่ง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
Re: **** ปั้ม ปากพนัง คงจบแค่นี้ ****
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 00:44 »
อย่าคิดมากเลยท่าน คนเราก็แบบนี้แหละครับ ดีบ้างไม่ดีบ้าง

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 06:13 »
อย่าคิคมากเลยครับท่านทำดีต่อไปครับใครจะว่าไรช่างเขาเราทำเพราะความชอบด้วยใจรักแค่นี้ก็สุขใจครับ...

เขยหล่า

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 08:48 »
เป็นกำลังใจให้ท่านปั้ม ปากพนังครับ ถ้าใครชอบเห่ามากเอากระดูกโยนให้เลยครับท่าน

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 09:43 »
อะไรกัน..เพิ่งเริ่มต้นก็ท้อแล้ว..เส้นทางเดินของคนเราไม่ได้โรยด้วยดอกกุหลาบเสมอไปหรอกครับ  ขวากหนามขวางหน้ายังมีอีกเยอะ..    สิ่งที่ท่านทำคือจิตอาสา..หาข้อมูลดีๆมาฝากชาวเวป     ให้มวยผิดบ้างถูกบ้างเป็นเรื่องปกติ.. คนที่เข้ามาติติงบ้างก็ไม่ใช่เรื่องแปลก    ผู้ที่คลิกเข้ามาอ่านข้อมูลของท่าน  ท่านเองก็ไม่ได้บังคับใครว่าต้องเชื่อนี่นา     ผมเองก็เข้ามาอ่านกระทู้ของท่านทุกครั้ง   ก็นึกชมในใจว่าท่านนี่เป็นคนกล้าจริงๆ..    ที่ฟันธงว่าตัวนี้ไม่มีแพ้เล่นไป..     ผิดกับผมบางทีก็ต้องออกแนวกั๊กอยู่ไม่กล้าฟันธงฉับๆเหมือนท่าน     เพราะการฟันธง..ว่ามวยตัวนี้ชนะแน่ๆ..ข้อมูลที่ได้ต้องเป็นข้อมูลเชิงลึกจริงๆ..    เอาเป็นว่าท่านก็อย่าท้อเรื่องแค่โดนคนแซว..ว่าก๊อบข้อมูลคนอื่นมาโพสต์..  เราเป็นตัวของเราเอง..คนที่รู้ดีที่สุดก็คือตัวเรานี่แหละ..   ผมมั่นใจนะว่า ท่านเป็นคนหนึ่งที่ให้ข้อมูลดี..  ทำต่อไปครับ    บ้านหลังนี้แสนอบอุ่นน่าอยู่จะตาย..ไม่เอาน่าอย่าคิดมาก  สู้ๆครับ..ผมจะคอยเป็นกำลังใจให้เสมอ
 http://][/img]

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 09:47 »
ผมก็จะคอยเป็นกำลังใจครับท่านปั้ม ปากพนัง สู้ต่อไปครับ

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 10:08 »
ทำต่อเถอะท่านอย่าสนใจในสิ่งที่เขาว่า เราทำเพื่อคนที่ติดตามเพื่อประโยชของชาวมวยทุกคน ผมก็ติดตามท่านตลอดเหมือนกัน ท่านปากพนัง นครใช่ไหม  ผมอยู่ร่อน ไม่ไกลกับท่านเท่าไหร่ ให้กำลังใจเสมอคับ

พันเทวดา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 10:21 »
ปัญหาคือบ่อเกิดของปัญญา

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 12:53 »
ถึงท่าน ปั้ม ปากพนัง[/color]    ท่านครับทองตกน้ำก็ยังเป็นทองเหมือนเดิมครับ  แม้นถูกหลอมละลายด้วยไฟก็ยังเป็นทองเช่นเดิมใช่รึเปล่าครับท่าน     ความดีที่ท่านทำก็เหมือนกันครับ    แม้เขาไม่เห็นว่าดี    มันก็ยังดีอยู่วันยังค่ำ ครับ     ทำดีต่อไปครับท่านความดีไม่มีวันตาย ครับ   เป็นอีกหนึ่งกำลังน้อยๆครับ ที่ติดตามเวปบางบอน ครับ

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 13:08 »
อย่าไปคิดมาก และ อย่าไปใส่ใจเลยนะครับ  ผมเป็นกำลังใจให้นะครับ  สู้ต่อไปครับ คุณปั้ม ทำดีที่สุกแล้ว

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 16:58 »
     อย่าคิดไหรมากน้องบ่าว  ให้คิดเสียว่า "หมาเห่าเรือบิน"  พี่หลวงก้อโดนมาแล้ว  จนเงียบมาพักหนึ่ง พี่หลวงคิดถึงสมัยที่เคยเป็นนักรบอยู่ 3 จชต. ต่อสู้กันมาโดยใช้ชีวิตเป็นเดิมพัน ก้อเลยทำใจได้ เรื่องแค่นี้เล็กน้อยมาก มันแค่คน ๆ หนึ่งที่ไม่รู้จักการใช้ภาษา ไม่รู้จักสัมมาคารวะ มีหัวไว้แขวนหู เรามาด้วยจิตอาสา ช่วยพรรคพวกเพื่อนฝูงที่บ้ามวยด้วยกัน เพื่อมิให้เสียเปรียบคนอื่น อุตส่าห์ทำตัวเป็นผู้น้อยคอยก้มประนมกร ทนไปก่อนจะสบายเมื่อภายหลัง เพื่อให้ได้ข้อมูลที่ชัดเจน มาแบ่งปันกันในคนคอมวย (ข้อมูลน้อย ข้อมูลมาก อยู่ที่ความสามารถของแต่ละคน) ณ ตอนนี้เราเจอกันแต่พี่น้องที่มีความจริงใจกันแล้ว ก้อต้องอยู่กันต่อไป...สู้ ๆ นะน้องบ่าว (เราอยู่ทะเลเดียวกัน) ขอให้จำไว้ว่า "คนดีไปอยู่ ณ หมู่บ้านของชนเหล่าใด ความสุขและผลจักมีแก่หมู่ชนเหล่านั้น" จำไว้ให้ขึ้นใจ (ว่าอิไหม้แหลงแล้วนิ แต่ข้องใจน้องบ่าว)

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 18:55 »
 :'( :'(ขอบคุนทุกกำลังใจมากคับ  ผมซึ้งเลย  บ้านหลังนี้อบอุ่นจิงๆ  ผมนับถือเลยคับ  ผมขอขอบคุนทุกคนอีกครั้งคับ

สายลมพัดพาร์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 19:06 »
  • สู้ต่อไปทาเคชิ

กล้าได้กล้าเสีย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 19:24 »
..อุปสรรคไม่มี..ความดีไม่ปรากฎ..คนที่เห็นความดีมีเยอะครับ..ส่วนคนที่ไม่เห็น..มีนิดเดียว..เป็นกำลังใจให้นะครับ...ยังรอเหมือนเดิมนะครับ...(ข้อมูลดีมากๆ)..

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 19:40 »
คับผม  ผมจะสู้ต่อไป  ไม่ท้อแร้ว  กำลังใจดีแบบนี้

คนน่าน

• ชอบกด Like + 22
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 20:32 »
ท่านปั้มสู้ต่อครับคนที่ศรัทธาและนิยมท่านมีมากมายกว่า 97 %ที่ตำหนิท่านมีไม่ถึง3%ท่านจะครนามันทำไมสู้ต่อครับมีท่านเข้ามาทำให้มีข้อมูลดีๆมากขึ้นไม่ต้องสนใจปากหอยปากปูครับสู้ๆๆๆๆๆๆๆๆเพื่อชาวเวปบางบอน

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 20:55 »
ขอบคุนคับ  สำหรับกำลังใจที่มีให้ผม

โมเม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 33
Re:
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2013, 11:28 »
สู้ๆคับ

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2013, 16:52 »
คับๆๆๆ

โชคชัย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2013, 21:11 »
ขอเป็นกำลังใจให้ครับพวกเรายังรอคอยขอ้มูลดีๆจากท่านอยู่ครับ :) :) :)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal