เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวย ซิกมวยชาตรี น้ำหนัก ช่อง SMM ทีวี เวทีเทพประสิทธิ์พัทยาวันนี้ครับ  (อ่าน 2595 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ศึก พัทยา  มวยไทย    SMM     ทีวี      ถ่ายทอดสด เวลา 

21.00 -22.30 น.

จัดโดย  คุณสมชาย    สำนักป่า

คู่มวย    ซิกมวยชาตรี    น้ำหนัก ช่อง  SMM   ทีวี    เวทีเทพประสิทธิ์พัทยา

1    จงสนั่น    ศิษย์เชษฐ์  50.5 กก   บู้สู้ดุดันเหนียวแน่นแข็งแกร่งเสียงเชียแรง 

จะชนะ

เพชรอนันต์   ลูกแก่งหวาย  49.2 กก   สูงยาวเข่าดี

2    ไก่ชน   นาป่าพิทักชน   34 กก   (   คู่นี้ชิงแชมป์  รุ่น 34  กก   เดิมพัน   2  แสนบาท   )

ซึ่งไก่ชนเป็นฝ่ายแพ้มา วันนี้ตั้งใจมาแก้มือล้างอายมีแชมปืเป็นเดิมพันและเงินอีก 2 แสนบาท

เบียดท้ายๆ

จะชนะ

สลาตัน    โตโยต้าระยอง  34 กก     เคยชนะมา

3   (   คู่เอก   )  บัวขาว    ลูกเมืองกานต์   52.7 กก   ฟอร์มการชกชนะมาตลอด หมัดหนักกล้าชก

กล้าแลกกล้าสวน      จะชนะ 

ชนะชัย   ส.กลิ่นมี 53.5 กก  เตะหนักต่อยแรงดูแล้วต้นๆสู้บัวขาวไม่ได้

4   (   คู่สำรอง   )    เทพบัญชา   อ.วังจันทร์   52.4-1.4    สั้นกว่าเตะขาหนักต่อยแรง 

จะชนะ

สำลีเงิน    ช.นทีทอง  50.8

มวยเด็ด         บัวขาว    ลูกเมืองกานต์       

ซิกมวยชาตรี

ส่งเป็นคู่ครับ     คู่      1       4      เปิดเสื้อเป็นแดง       ปิดเสื้อเป็นน้ำเงิน

คู่      2      3       สลับ

ราคา      จับไหล่แพง       จับคางขาด

ดูสถานการณ์และซิกหน้าตู้ประกอบด้วยนะครับเข้าตัวถูกอย่าลืม

บังทุนได้น้อยดีกว่าเสีย

โชคดีครับ

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
 สุดยอด ครับ พี่อัศวิน  ไม่ได้เข้า ตู้ครับ

พี่อัศวินครับ ช่อง CTH   วันอาทิตย์ ตอนเย็น มีซิก บ้างรึเปล่าครับ ท่าน

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
เดี๋ยวผมดูให้ครับถ้ามีซิกมวย ซิกอู๋   หรือ ชาตรี  หรือ เดี่ยวบางซ่อน  ถ้ามีซิกท่านคนใหนส่งผมจะลงให้ครับ

แต่ถ้าไม่มีก็คงไม่ได้ลงนะครับ   

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
 ขอบคุณพี่อัศวินไว้ล่วงหน้า  ครับ ท่าน

(ขวัญมหาชน)

ป๋าหำ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal