เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ทรรศนะ10เซียน ศึกมวยไทยเจ็ดสี อาทิตย์ ที่26/05/13นี้  (อ่าน 7708 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975

ความน่าจะเป็น
1.  โชคพิชิต  100%
2.  เก่งกล้า    72.73%
3.  มาประลอง 63.64%
4.  อภิสิทธิ์     54.55%
**หมัดมวยกล้วยปิ้งนะครับ ทั้งหมดนี้วิเคราะห์มาจากความน่าจะเป็น ควรดูสถานการณ์บนเวทีผลการชั่งน้ำหนัก และองค์ประกอบอื่นๆในการตัดสินใจด้วย เงินของเราครับอย่าให้ใครเขามาเอาไป***
ขอให้โชคดีครับ

อาทิตย์นี้พิเศษครับมีเซียนมวยหญิง จากประเทศใต้หวัน เจ้อร เกาสงร่วมวิเคราห์ด้วย

เฒ่าซิ่งส์

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณด้วยใจจริงจิตอาสาทุกท่าน

Autapol

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 7
เยี่ยมไปเลยคับ  8) 8) 8)

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
เจ๊อรมาแรงมากครับ อย่าลืมมาร่วมอีกนะครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
วันนี้ถือว่ากระทู้ 10   เซียนประสบความสำเร็จอีกครั้ง     โดยเฉพาะ เจ๊อร   ณ TAIWAN   และ  ANOTHAI 300 KLA   วิจารณ์เข้าทุกคู่ ขอปรบมือให้ครับ    คราวหน้าเรามาติดตามผลงานเซียนดังเว็บบางบอนกันต่อไป       ฝากภาพ..เจ๊อร   ให้สมาชิกเก็บไปฝันถึง..รวมทั้งผมด้วย..    คนอะไรทายผลมวยก็แม่น..แถมแสนสวยอีกต่างหาก  จริงไหมล่ะพวกเรา..
 http://][/img]

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ยินดีกับท่านAnothai300klaและน้องอร เกาสงด้วยคร้าบๆ
รางวัลตั๋วเครื่องบินรับได้เทียวรอบโลกรับได้ที่ท่านพี่ไฟหนาว
ได้เลยครับ.....อิอิ ;D ;D ขำๆนะครับทุกท่าน

ไฟหนาว

ก็อยากให้เจ๊อร..เข้ามาเยี่ยมบ้านนี้บ่อยๆ..เพราะสุภาพสตรีที่นี่มีเพียงนู๋ปฐมาภรณ์คนเดียว..  ซึ่งรายนี้ก็มาๆหายๆ..    เรื่องรางวัลตั๋วเครื่องบินเที่ยวรอบโลกน่ะ..ผมยินดีนะท่านสนทะเล      แต่มีแค่ใบเดียว ไม่รู้เจ๊อรมีญาติสนิทข้างๆตัวหรือเปล่า ?    ถ้าไม่มีใครก็โอเค.      หากเจ๊อรแว่บเข้ามาอ่านก็ช่วยส่งเสียงกระแอมไอด้วยครับ    อ้อท่านสนทะเล..แบบฟอร์มที่แก้ไขขอชมว่า เยี่ยม ครับ..!

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
ขอบคุณท่านสนทะเลคับและท่านไฟหนาวที่เป็นกำลังใจให้คับ และที่น่ายินดีอย่างมากคับเจ็อร เขามาแรงจริงๆคับ ยินดีคับผม

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
สุดยอดมาครับ  เยี่ยมทั้งสองท่านเลยครับ  ผมสงสัยตู้ที่เจ๊อร อยู่คงไม่มีใครกล้าเล่นกับแกแล้วละครับฮ่าๆ

เจ้อร เกาสง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 11
,,,,,,,,ขอขอบคุณทุกคำติชมจร้า    รู้สึกว่าอาทิตย์นี้ฟรุ๊คจริงๆจร้า............ :D :D

เออ!!พี่ไฟหนาว....ค่าความฟรุ๊คหรือเดาแมนเปลี่ยนจากตั๊วบินรอบโลกมาเปลี่ยนเป็นตั๊วบินไป

กลับเกาสง-กรุงเทพได้ใหม พอดีเดือนสิงหากะว่าจะไปเที่ยวบ้านเราและดูมวยช่อง7และลุมพินีแบบสด

ดูบ้างอิอิอิ :P :P พูดเล่นนะพี่  อาทิตย์หน้าว่ากันใหม่จร้าาา,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, :D :D

ไฟหนาว

ขอบคุณเจ๊อรครับ ที่กรุณาเข้ามาติดตามผลงานและยิ้มรับคำชมจากพวกเรา..     ท่านอยู่ไกลถึงเกาสง..  แต่สายเลือดไทย  คนไทย  รักมวยไทย ไม่จืดจาง..  ขอชื่นชมจากใจจริงครับ     สงสัยอยู่นิดว่า..เกาสงนี้เป็นชื่อของรัฐ หรือเมืองในเกาหลีใต้ครับ      เมืองเกาสงห่างจากกรุงโซลประมาณกี่ ก.ม.      และที่ท่านอยู่เขาเล่นมวยกันแบบไหน   มีโต๊ะเรตมวยหรือเปล่า    หากพอมีเวลาว่างก็กรุณาช่วยเล่าให้พวกเราทางเมืองไทยได้รับรู้บ้างก็จะเป็นพระคุณครับ

ส.วีรกูล

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
น้องใหม่  ขออวยพรให้ เจ้อร สวยวันสวยคืนครับ และท่าน 10 เซียนแข็งแรงทุกคืนทุกวันครับ

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ผมขออนุญาติตอบแทนได้ไหมครับท่านไฟหนาว  เกาสง อยู่ทางตอนใต้ของเกาะฟอมูซาครับหรือเกาะใต้หวันครับท่านไฟหนาว    แต่เห็นเจ๊อร  คนสวยให้มวยมาถูกซะขนาดนี้คงไม่ธรรมดาจริงๆครับ555http://

สายลมพัดพาร์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
เยี่ยมมากครับ10เซียนผิดนิดหน่อย
ถือว่าเพื่อนบ้านเรารวยตามกัน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal