เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

แสนเก่ง กีล่าสปอร์ต VS ไพโรจน์ ศักดิ์รังสิต 119ป. ใครจะชนะ

แสนเก่ง กีล่าสปอร์ต  
36 (60%)
ไพโรจน์ ศักดิ์รังสิต
24 (40%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 59

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่รอง7สี) แสนเก่ง กีล่าสปอร์ต VS ไพโรจน์ ศักดิ์รังสิต ใครจะชนะ  (อ่าน 15317 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
ช่วยกันโหวตครับ

คู่ที่ 3 แสนเก่ง กีล่าสปอร์ต (พี.เค.พี.สปอร์ต) 119
เคยชนะมาเหลี่ยมฝีมืออาวุธชัดเจน ขวางหน้าดันแทง จังหวะสองดี ดักเตะดักต่อย ฟันศอก
ชนะคะแนน สิงห์ดำ ศักดิ์รังสิต 2 ก.ย.55 ช่อง7สี119
แพ้คะแนน ทวน ก.กัมปนาท 30 ก.ย.55 ช่อง7 สี121
แพ้คะแนน สะท้านฟ้า ซากามิ 4 พ.ย.55 ช่อง7สี118.9-.9
แพ้น็อก5 เมืองหนึ่ง พุ่มพันธ์ม่วง 15 ธ.ค.55 จ.ขอนแก่น
ชนะคะแนน เดชฤทธิ์ ศ.เพ็ญประภา 15 ม.ค.56 ลพน.120-1
แพ้คะแนน ปิ่นเงิน ส.กิจโชคชัย 2 มี.ค.56 ช่อง7สี120.1-0.1
แพ้คะแนน ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง 12 เม.ย.56 ลพน.120.2-1.2

ไพโรจน์ ศักดิ์รังสิต (กฤษณะเล็ก ว.รุ่งนิรันดร์,เทพทวีชัย,ชัยโรจน์เซอร์วิส) 119
แพ้น็อก4 แอ๊ดดำ ทีเด็ด99 อาทิตย์ 22 ก.ค.55 ช่อง7สี117
ชนะน็อก5 ยอดภพ อีมิเน้นท์แอร์ 30 ก.ย.55ช่อง7สี118.4-1.4
ชนะน็อก4 ลายเสือ ว.การช่าง 17 พ.ย.55 วิถีไทย120.6-1.6
ชนะน็อก4 สิงห์ทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง 5 ธ.ค.55 ประจวบคิรีขันธ์
ชนะทีเคโอ2 หาญศึกเล็ก ศิษย์จ่ากุ้ง 1 ม.ค.56 ลุมพินี119
ชนะคะแนน สินสมุทร ป.เตละกุล 1 มี.ค.56 หาดใหญ่
แพ้คะแนน มะเฟืองเล็ก ช.โรจน์สุรางค์ 23 มี.ค.56 จ.กระบี่
...................................................
ข้อมูลจากท่าน กอบ หทัยราษฎ์

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
 แสนเก่ง กีล่าสปอร์ต หลักเหลี่ยมแสนเก่ง 1-2-3 อย่าให้โดนนับพอท้ายๆเอาตัวรอดได้

วอ.พะยูน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
คู่นี้ต้องถามทีมงานที่ อ.ปลายพระยา จ.กระบี่ก่อนครับว่าเล่น.....ตัวไหนดี วันชกเวลา12:15น ผมจะโพสอีกที

ส.วีรกูล

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
ขอออกความเห็นครับ ไฟโรจน์ ศักรังสิต เท่าที่ผมจำความได้ อาวุธหนักๆทั้งนั้น แสนเก่งคงยุบไปเองครับ

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ศอกแสนเก่งคงได้ทำงานซะที

สายลมพัดพาร์

• ชอบกด Like + 5
กันศอกอยู่มีเฮ

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
ชอบใครครับ

คนชายแดน

ชอบไหมครับ

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
ไพโรจน์ สภาพร่างกายดีกว่าเยอะ

เป้งปากน้ำ

รอรองแสนเก่งอย่างเดียวงานนี้

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
ขอยืมรูปนักมวยหน่อยนะครับ

เป้งปากน้ำ

ไพโรจน์ ศักดิ์รังสิต ชนะน๊อคมา4-5ไฟต์ติดแต่ล่าสุดมาแพ้คะแนน มะเฟืองเล็ก ช.โรจน์สุรางค์ (ถ้าจริงน่าคิดนะ)เพราะ..........

เป้งปากน้ำ

ถ้าจำไม่ผิดคู่นี้เคยประกบกันไว้รอบหนึ่งแต่ไพโรจน์แจ้งถอนเลยต้องเจอเบอร์ใหญ่อย่างปิ่นเงิน หนักมากๆ

ยังชอบมวยในทีมโกเกียรติ แกร่งทั่งแผ่น ลุ้นมันกว่าเยอะ555

ส.วีรกูล

ครั้งที่แล้วเขาซ้อมไม่ถึงจึงถอน   7สี อาทิตย์นี้ผมมีในใจแล้วครับ  ผมจะไปร้านเพ้อต่อ

ไม่ประสงค์ออกนาม

• ชอบกด Like + 20
แสนเก่ง กีล่าสปอร์ต

เป้งปากน้ำ

dr.mauy

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ผมว่าคู่นี้มีแตก ไพโรจน์จะกันศอกอยู่หรือเปล่า ถ้าแสนเก่งระวังตัว 123 ไม่โดนนับก่อนนะ ฉลุยแถมยังได้ฟันศอกสะใจ ให้ไพโรจน์รับค่าเย็บแผลจากแอนตาซิลอีกต่างหาก

ส.วีรกูล

มุมมองของผม มวยคู่นี้ จะเหมือนคู่แสนเก่งชกกับสะท้านฟ้าเมื่อไม่นานมานี้  ยก123 แสนเก่ง ฉายอยู่คนเดียว ตรงข้ามมีโต้บ้างแต่หนักๆทั้งนั้น ขึ้นยก 4 คิดว่าตัวเองทำได้  ขึ้นยก5 แสนเก่งถอยอย่างเดียว  รับอย่างเดียว ยุบไปตามสภาพ   ชอบ ไพโรจน์ ครับ

ท่านรอง1

• ชอบกด Like + 22
อย่าเปลี่ยนพอ มีของให้เล่นกัน ไม่มีอาไรคับมีตัวชนะแน่

ส.วีรกูล

ไพโรจน์แจ้งถอนแล้วครับ เอา สิงดำ ศักดิ์รังสิตมาแทนครับ

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
เสียดายจังผมมองว่าหลุดนะถ้าแสนเก่งชกกับไพโรจน์..คนละเบอร์...

อย่าเพิ่งเสียดายครับท่านอำนาจ

แสนเก่ง - ไพโรจน์ ยังชกเหมือนเดิม

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
ตกลงไพโรจน์หรือเปล่าครับ

โยนครฐม

ผมขอตามท่านน้อยครับ

โยนครฐม

ผมว่าแสนเก่งไม่ทันใด้ศอกหลับก่อน

aotobot444

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 8
แสนเก่ง  1 2 3 ไม่โดน นับ น็อค ก็ไม่แน่ อาจเหมือน สี่มนุษย์ ฮ่า ๆ ๆ ๆ

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
แสนเก่ง..แพ้ ทวน
            แพ้ สะท้านฟ้า
            แพ้ เมืองสี
            แพ้ ปี่นเงิน...จัดไห้ชกตัวดีๆทั้งนัน
....................................................
ไพโรจน์   ชนะน็อก ยอดภพ
              ชนะน็อก ลายเสือ
              ชนะ สิงห์ทอง
              ชนะ หาญศึกเล็ก..

ดูเอามันต่างกันเปล่า..

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
คนฟอร์มไม่ดีแพ้มวยระดับพระกาฬ...
คนฟอร์มดีชนะแต่มวยระดับพื้นๆ...
ถ้าดูฟอร์มแล้วเล่น..ตายหยังเขียด...

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
แบบนีและทีเขาว่า..อ.ต.ร...งัยเขาจะไห้ใครชนะ

อีกคน ฟอร์ม ไม่ดี
อีกคน ฟอร์ม ดีมาก......

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
ไพโรจน์ชกมวยรอบไม่รู้ว่าจะได้เข้าถึงรอบไหน
วันชกกระแสมายังไงไม่สน..แสนเก่งครับ

รุจ กำแพง

• มวยคู่เอก
หวัดดีครับพี่ๆทุกคน ผมสมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
คิดต่างซักนิด
ท่านจะเห็นว่าน่ารองไพโรจน์ มากๆ
ผมต้องกลับมาที่ไพโรจน์ แล้วหละ

มวยอย่างแสนเก่ง ถ้ามีใจ ดังไปนานแล้ว
พักหลังชกแบบไร้วิญญาญ ไร้อนาคต

วอ.พะยูน

• ชอบกด Like + 15
มวยคู่นี้ผมบอกตรงๆน่ะว่า 1 แสนแก่งคุมน้ำหนักเยอะ(จะมีแรงชกหรือครับ) 2 หากปล่อยน้ำหนักขึ้นมารูปแบบการชก จะอืดหรือช้าลงไป ทำให้การออกอาวุฒิไม่ประติดประต่อ หรือหากเกมร์การชก เป็นผ่ายบีบให้แสนเเก่งเป็นตัวไล่ก็จบเกมร์ทันที (คิดเห็นส่วนตัวครับ) และไม่สนกระแสครับ เพราะไม่มีใครรู้จริงไปกว่าตัวนักมวยครับ สู้หรือไม่สู้ นักมวยเท่านั้นที่จะให้คำตอบคุณ ขอบคุณครับ

ส.วีรกูล

มุมมองผมครับ จะเหมือนคู่สะท้านฟ้า ชกกับ แสนเก่งครับ  119 ปอนด์

รุจ กำแพง

• มวยคู่เอก
ผมชอบแสนเก่งมากครับ  เป็นมวยไอคิวดี  รู้จักออกอาวุธ  ผ่อนสั้นผ่อนยาวเป็น  แต่ติดที่แรงไม่ค่อยดี   ส่วนไพโรจน์เท่าที่ผมดู  เป็นมวยใจร้อน ชอบบุ่มบ่ามทะเล่อทะล่า ชอบเร่งจนตัวเองหมด   ปล.แสนเก่ง(ชอบส่วนตัวมาก)

โยนครฐม

แสนเก่ง เจอมวยแทน อย่าง ปิ่นเงิน ยังแพ้และนี้เจอมวยรุ่นน้องมาแรงสุดๆแล้วจะเหลืออะไร

โยนครฐม

แสนเก่ง ข่าวว่าไปเป็นทหาร  หวังว่าคง...... อีกนะ

รุจ กำแพง

• มวยคู่เอก
ปิ่นเงินมาแทนแต่ตัวใหญ่กว่าสูงกว่า  แล้วเป็นมวยกว่าไพโรจน์เยอะ   ถ้าเอาปิ่นเงินต่อยกับไพโรจน์ผมว่าไพโรจน์คงโดนน็อคแน่

เกาะช้าง

• ชอบกด Like + 11
123วงนอกแสนเก่งเตะซ้าย  ขวา แล้วถีบทําลายจังหวะ ไพโรจน์ต่อยวืดไปวืดมาท่านรองพอได้เฮ ยก4ไพโรจน์พยายามเข้าประกบในพอได้บ้าง กรรมการแยก ไพโรจน์ได้ใจเดินลุยเลยโดนศอกซ้ายแสนเก่งจนทรุดและมีแผลแตก ยก5ต้นยกไพโรจน์ต่อยหมัดแสนเก่งดักถีบแล้ววนออก คนเล่นไพโรจน์จ่ายตังค์ พร้อมบ่นมวยมันเกรดไม่ถึงเขาจริงๆ

รุจ กำแพง

• มวยคู่เอก
ผมก้อว่าอย่างงั้น  เผลอๆมีนับน็อค  เลือกต่อยตามสบายเลยเจ้าแสนเก่ง  รูปร่างไม่เสียเปรียบจัดเต็มแน่นอน

sukunya

• ชอบกด Like + 27
ได้เสียคับ ถ้าไม่ถอนนะ ผมเล่นไพโรจน์ยาวๆ มวยคู่นี้มีนับมีน็อคแน่(แตกด้วยเอา)

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal