เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เด่นพิชิตVSจงรักษ์ท่านชอบใคร ส่วนผมชอบเด่นพิชิต  (อ่าน 2276 ครั้ง)

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
ชี้แนะ ให้ความคิด และทรรศนะได้นะครับพี่ๆน้องๆ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
สวัสดีครับพี่ คู้นี้ผมว่าถึงนับน็อคครับ ชอบจงรักษ์ครับ

รุจ กำแพง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
ผมชอบจงรักษ์ครับ   มีลูกทีเด็ดคือศอกและเป็นมวยอึดทน มีลูกหนัก  ส่วนเด่นพิชิตผมว่ามีแค่เข่า โดนหนักๆทีไรไปไม่เป็น

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
กลัวจงรักษ์ จะคายฟันยาง รึไม่ก็ เอามือมาจับเชือก เวลาเป็นต่อราคาลึกๆ ระวังน่ะค่ะ กลัวที่สุด ...

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
เห็นด้วยกับ ท่านบ้านใหญ่ ครับ

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
  วันก่อนที่แพ้ตลาดแขก..มาเพราะสภาพไม่พร้อมชก...แต่อาทิตย์นี้ข่าวว่า(ข่าวกรองนะครับ) ซ้อมมาดีมากและตั้งใจมาเพื่อชนะอย่างเดียว เด่นพิชิต จัดหนักเลยครับ บักเค้ย..จัดไปครับ

Fern

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
เห็นด้วยกับท่านบ้านใหญ่ครับ แฟนมวย7สีคงจำกันได้ครั้งที่ชกกับ เพชรดำเนิน หมด3ยก
มองว่า เพชรดำเนินไม่น่าจะรอดเป็นต่อห่าง15-1ขึ้นยก4ไม่ทำถอยรับแข้งรับหมัดแล้วก็คายฟันยาง
แล้วก็แพ้ไป มวยมีประวัติ  ระวังไว้บ้างก็ดีนะท่าน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal