เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: จ้าวอินทรีย์ตีละเอียดโกเกียรติอัดอู้ฟู่ คู่ 1..7 สี !!  (อ่าน 4124 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
                                             http://][/img]
ถึงแม้ว่าไฟต์ล่าสุดจะสะดุดพลิกแพ้คะแนน แสงมรกต     ศักดิ์ปลายพระยา   เมื่อ  14  เม.ย.  56   ที่วิก 7 สี    เพราะเล็กกว่าคู่ชกเยอะ    ไฟต์นี้เจอคู่ชกตัวเท่าๆกัน.. จ้าวอินทรีย์บ่ยั่นอยู่แล้ว    ผมมองว่าน่าลุ้นน่าเชียร์มั่กๆ..ซ้อมดี  น้ำเลี้ยงดีมีโกเกียรติอัดฉีดก่อนชกหลังชก..อย่างนี้ต้องเดินหน้าเต็มที่ จริงไหมครับพี่น้อง..     ใครมีข้อมูลเพิ่มเติม..เชิญครับ

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
  หวัดดีครับท่านไฟหนาวอาทิตย์ที่แล้วผมโทรหาสี่สายไม่ติดเลยนะครับ(11.30น)สงสัยท่านคงติดงานครับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ปิดหนีเพื่อน อิ อิ อิ

ไฟหนาว

น้ำหนักสบายๆ..ใส่ไปเลยครับ  จ้าวอินทรีย์..วันนี้ขย่มตีอยู่...พิทักษ์ชัยเก่งที่ไหนเก่งได้  แต่ที่นี่ 7 สี..ถิ่นของ จ้าวอินทรีย์ครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
จ้าวอินทรีย์ตีเข่าแต่สู้ลมหวนไม่ได้ มันยังๆ อยู่นะพี่ ลมหวน แพ้น็อคไม่ใช่เหรอพี่ ช่อง 7

ไฟหนาว

คำอธิบายใต้ภาพผิดครับ..ขออภัย..  ภาพข้างล่าง..จ้าวอินทรีย์ขย่มลมหวล..ผลจ้าวอินทรีย์ชนะน็อค..ครับผม (ไม่ได้กระทืบแบบรูปของนู๋ปฐมาภรณ์เด๊อ..ไม่ยั้งจริงๆ)

ไฟหนาว

จ้าวอินทรีย์อาจตีถึงน็อค..น่าเชียร์มั่กๆ

ไฟหนาว

ใครรวย..จ้าวอินทรีย์..บ้างหนอ..ขอเสียงหน่อย

Kom

• ชอบกด Like + 543
ผมครับพี่แดงต่อ3/2ยกแรก

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal