เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่พูดถึงไม่ได้แล้วครับกับมวยเด็ด..ปั้ม ปากพนัง.. !!  (อ่าน 3347 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ผมติดตามผลงานของหนุ่มไฟแรงคนนี้..   ปั้ม   ปากพนัง.. มาหลายสัปดาห์     ไม่น่าเชื่อครับว่าจะเป็นกระทู้ที่มีสมาชิกคลิกเข้ามาอ่านกันล้นหลามเป็นพันๆคนในพริบตา     โดยเฉพาะวันที่มีมวยตู้เสาร์ - อาทิตย์..    กระทู้..มวยเด็ด ของ ปั้ม.. พลาดยาก  ให้มวยไหนเด็ดก็ต้องเด็ด..ชนะแทบทุกครั้ง     ทั้งที่บางครั้ง..มวยที่ให้เด็ดนั้นขณะชกตกเป็นรองกลับพลิกชนะได้ราวปาฏิหาริย์...อย่าง จงรักษ์  หมด 4  ยกตกเป็นรองหลาย 1..  มวยเด็ดของปั้มก็เตะกระหน่ำจนเด่นพิชิตออกอาการและก็แพ้ไปอย่างชนิดใจหายใจคว่ำในยกที่ 5 ..     ปั้ม..ให้มวยเด็ดเข้าเป้าทั้งเสาร์ อาทิตย์มาหลายสัปดาห์..    ผมชื่นชมจริงๆ..ทำให้มั่นใจในการลุ้นหน้าตู้..ขอบคุณในจิตอาสาหาความร่ำรวยมามอบให้สมาชิกในเว็บ  MUAYTHAIBANGBON     เอาเป็นว่าใครที่เป็นแฟนมวยเด็ดของ ปั้ม  ปากพนัง..ขอเสียงกด LIKE  เป็นกำลังใจให้คนเก่งตาทิพย์ในเวปเราด้วยครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
หนึ่งกำลังใจครับ..

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
จัดไปครับน้อง ปั้ม ปากพนัง ผิดถูกไม่ว่ากันครับ(เพราะไม่มีใครอยากให้มวยผิดแน่นอน)
เป็นกำลังใจให้เสมอครับ......

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ติดตามผลงานอีกคนครับ ท่านไฟหนาวอีกคนแก้วตรานักสู้ผมดื่มตลอดเลยครับ

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
เท่าที่ผมดูย้อนหลังแทบจะไม่ผิดเลยครับท่านไฟหนาว  ท่านปั้ม  และท่านคีรีขันธ์ยอดเยี่ยมมากครับ :D

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
อีกหนึ่งกำลังใจคับ

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
    รับไว้ไม่ผิดหวัง พี่หลวงขอเป็นกำลังใจให้อีกหนึ่งกำลังใจครับน้องบ่าว

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ฮอตฮิตติดตราตรึงใจของสมาชิกที่คลิกแล้วไม่ผิดหวัง...รวมทั้งกระทู้..แพ้ไม่เป็นของท่านคีรีขันธ์...ติดลมบนทั้งคู่     ขอให้รักษามาตรฐานเพื่อครองตำแหน่ง..ขวัญใจชาวเวปทั้งคู่เลยนะครับ       อีกกระทู้ที่น่าติดตามมากก็คือ..กระทู้ท่านยศ  สี่แยก..ที่แจกความรวยให้สมาชิก...ขอบคุณน้องยศมากที่สายตรงจากเกาหลีถึงพี่ตอนอยู่หน้าตู้..บอกชอบจ้าวอินทรีย์..จงรักษ์รายนี้ให้รองเยอะๆ..ใส่แสนเก่ง..และต่วนเป๋..เซียนระดับเทพจริงๆ..พี่เป๋าตังค์ตุงเหมือนน้องแหละ..รสชาติสาวเกาหลีคงอร่อยลิ้นนะ..     สำหรับผม..แก้วน้ำนำโชคตรานักสู้..มีให้แฟนๆที่ติดตามทุกเสาร์ครับ     เอ้าใครชื่นชอบ ปั้ม  ปากพนัง เข้ามาให้กำลังใจกันเยอะๆ..เชิญครับ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ทำดีมีคนสรรเสริญ เจริญๆ ตลอดไป คนที่คอยขัด คอยแย้งโดยไร้เหตุผลข้อมูล มันก็น่าจะไล่ออกจากเวปไปนะพี่ๆ หนูคนหนึ่งที่เข้าชมเวปนี้ตลอด บ่อย ๆ เมื่อมีเวลา แต่หนูไม่มีข้อมูลมวยมาฝากใครเลย เพราะหนูเข้ามาเพราะใจรักมวย และหวังพึ่งพาพี่ๆ ที่มีประสบการณ์ข้อมูลเชิงลึก ดีๆ บางท่านให้ข้อมูลไม่ต้องต้อง ขัดแย้งคนอื่นตลอด เหมือนกับว่าจงใจ มันน่า ..นะพี่ สังเกตุดู หนูจะถามพี่ๆ ว่า แล้วหนูจะเอาข้อมูลของใครดี ที่คิดว่าถูกต้องที่สุด เช่นเมื่อพี่ปั้ม ปากพนัง ลงว่าคู่ที่ 2 จงรักษ์ หนัก ซ้ายตลอด จะชนะ มีพี่อีกคน บอก จงรักษ์ตายแน่ อย่างนี้ หนูก็เขวอีกละ ใช่พี่ๆ บอกหนูว่าก็ดูข้อมูลว่าของใครที่ผ่านมาดี ถูกกว่ากัน แต่บางทีมันก็ต้องคิดอะพี่ ว่าข้อมูลนี้จริงหรือเปล่า ของใครจริง ถูกกว่ากัน ต่อไปครั้งสุดท้ายก่อนเข้าตู้ พี่ๆ กรุณาย้ำอีกครั้งว่า ฟันธงแล้วนะ ช่อง 3 ตัวไหนน่าจะชนะ เพราะอะไร คะ ขอบคุณคะ ( หนูยังด้อยวิชา ขอโทษที่ถามพี่มากไป)

เขยหล่า

ให้เครดิตท่านเป้ง ปากน้ำอีกคนด้วยครับ แกจริงใจแถมขนาดงานยุ่งมีตัวดียังอุตสามาบอกก่อนไปเคลียร์งาน ผมล่ะซึ้งใจ ต้องขอบคุณครับท่านคีรีขันธ์ ท่านปั้ม ปากพนัง และแก้วตรานักสู้ท่านไฟหนาว ไม่ว่าจะเป็นมวยรองของท่านคมครับ และท่านจิตรอาสาทุกท่านทำดีมีคนเห็นครับ ขอบคุณด้วยใจจริงครับ

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
ผมอีกส่วนนึง ก็จะเป็นกำลังใจให้คุณปั๊ม ปากพนัง และ พี่ๆทุกๆท่าน ในเวปบางบอน ความสุขและความอบอุ่น ขอให้มีเช่นนี้ตลอดไปนะครับ ของขวัญสำหรับคุณปั๊ม ปางพนัง

ปั้ม ปากพนัง

ขอบคุนคับผม

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
สุดยอดครับท่าน นับถือครับ เทพๆๆๆจริงๆๆ

ปั้ม ปากพนัง

คับๆๆๆ

คนน่าน

• ชอบกด Like + 22
  เป็นกำลังใจให้จอมยุทธ ปั้ม ปากพนัง ด้วยจริงใจครับและท่านอื่นๆด้วยครับที่ให้ข้อมูลและฟันธงที่เป็นประโยชน์กับชาวเวปบางบอนทุกท่าน

เด็กไชยา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
แหล่มๆคับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal