เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: "แค่ทัศนะวิจารณ์ หรือจะสู้สถานการณ์บนเวที"  (อ่าน 2943 ครั้ง)

บัวขาว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 4
แวะมาทักทายสมาชิคผู้รักการใด้เสียทุกๆท่านกับเว็บมาตฐานครับ!

พร้อมเอามวยขึ้นป้ายอาทิตย์นี้มาฝาก"คิงส์ เกียรติเจริญชัย"

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
Re: "แค่ทัศนะวิจารณ์ หรือจะสู้สถานการณ์บนเวที"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 20:33 »
ขอบคุณครับ....อาทิตย์นี้ขอจองนะครับท่านบัวขาว.........

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19
Re: "แค่ทัศนะวิจารณ์ หรือจะสู้สถานการณ์บนเวที"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 22:59 »
 :D

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 23:14 »
ขอบคุณมากครับท่านพี่บัวขาว สวัสดีครับทักทายครับผม  ทุกคนมีความสุขได้อยู่บ้านบางบอน

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 07:47 »
แหม่..เริ่มปล่อยของอีกแล้ว ปากยังจัดเหมือนเดิม 55555

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 08:15 »
     อยู่กันสบาย ๆ เถอะครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 08:44 »
ขอบคุณครับท่านบัวขาว ที่แวะมาเยี่ยมเยือน..MUAYTHAIBANGBON..พร้อมนำสิ่งดีๆมาฝากพี่น้อง      การวิเคราะห์ข้อมูลนักมวยเป็นสิ่งจำเป็นครับ..    รู้ไว้ย่อมดีกว่าไม่รู้อะไรเลย..      ผมคนหนึ่งชอบความเป็นเหตุเป็นผล..    เมื่อนักมวยขึ้นชกเหตุการณ์อาจเปลี่ยนไปก็ถูกต้องครับ..  แต่ก็ไม่แผกแตกต่างจากการที่เรารู้มา..   ผมภูมิใจที่สมาชิกในเว็บบางบอนต่างก็แสวงหาข้อมูลดีๆมาฝากสมาชิก ด้วยจิตอาสาที่แท้จริง..  ไม่มีใครในเวปนี้ที่เข้ามาเพื่อหาประโยชน์จากธุรกิจของตนเอง..   ผมมั่นใจครับ..
     ฝากถึงท่าน.. Mr.jorjor 101   หากท่านจะเข้ามาเพื่อทำให้สมาชิกแห่งนี้แตกแยก ความรัก ความสามัคคี..   ผมว่าท่านควรพิจารณาตนเอง..   ผมไม่บังอาจสอนท่านครับ..แต่ว่า ก่อนโพสต์อะไร..ได้โปรดคิดถึงจิตใจผู้อ่านด้วย.. หยุดเถอะครับ..ช่วยกันมอบสิ่งดีๆให้สังคมคนคอมวยได้รับประโยชน์ดีกว่ามั้ยครับ..ข้าน้อยขอร้อง..

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 09:28 »
  สมกับเป็นพี่ใหญ่จริง ๆ นะครับ พี่แดง (ไฟหนาว)  ด้วยความนับถือครับ

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 13:48 »
แวะมาทักทายสมาชิคผู้รักการใด้เสียทุกๆท่านกับเว็บมาตฐานครับ!

พร้อมเอามวยขึ้นป้ายอาทิตย์นี้มาฝาก"คิงส์ เกียรติเจริญชัย"
ยินดีต้อนรับท่านบัวขาวคับ(รักมวยดอทคอม) อุตส่าห์แวะมาเยี่ยม 

เจี๊ยบ

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 14:30 »
ถูกใจคำพูดของพี่แดง(พี่ไฟหนาว)มากเลยครับ ขอชื่นชมกับคำพูดที่พี่ได้บรรยายออกมา ***มีไรเดียวน้องจัดให้พี่***555+

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 14:32 »
สุดยอดครับท่าน ไฟหนาว...นีและ คำคมทีทุกคนต้องจดจำ
..รักกันไว้เถอะเราอยู่บ้านหลังเดีวยกัน

เจี๊ยบ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 16:22 »
พี่น้อยก็เยื่ยมสุดยอดครับที่มาช่วยเพิ่ม และมาชี้แนะอีกท่านนึง เยื่ยมครับ]

บัวขาว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 17:07 »
.....ขอบคุณคนมวยทุกๆท่านที่เข้ามาทักทาย ขอบคุณเวปมาสเตอร์ที่ช่วยกวาด"ขยะเวป"ออกจากกระทู้ผม สุดยอดครับ! 

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal