เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำกระทู้สำหรับสมาชิกใหม่นะครับ  (อ่าน 1409 ครั้ง)

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
แนะนำกระทู้สำหรับสมาชิกใหม่นะครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 08:28 »
สำหรับสมาชิกใหม่นะครับ เวปมวยไทยบางบอนยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน บางท่านอาจจะเคยรู้จักผมในเวปอื่น และผมก็รู้จักท่านในเวปอื่นมาหลายท่านเหมือนกัน เวปมวยไทยบางบอนเราอยู่กันแบบพี่น้อง จึงอยากให้สมาชิกใหม่ที่เข้ามาแล้วขอให้ท่านตั้งกระทู้หรือคำพูดไม่ว่าจะเป็นกล่าวถึงบุคคลใดก็ตามขอให้ท่านใช้คำพูดที่สุภาพ ไม่อยากให้ใส่ร้ายใคร อยากให้แนะนำในการซ้อมการเตรียมตัวของนักมวย เพราะบางท่านอาจจะโดนแบนมาจากเวปอื่น และเปลี่ยนไอดีมาใหม่ จึงไม่อยากให้โดนแบนอีกครั้ง เราอยากอยู่กันแบบพี่น้องครับ
ขอบคุณครับ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
Re: แนะนำกระทู้สำหรับสมาชิกใหม่นะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 11:58 »
สุดยอดครับท่านเป้ง นับถือครับแต่อย่างว่าหละครับคนเราร้อยพ่อพันแม่มีที่มาแตกต่างกันอาจจะมีการกระทบกระทั่งกันบ้างแต่ขอให้ใช้คำที่สุภาพ และไม่พูดไปในทำนองเสียดสีหรือดูถูกผู้อื่นเพราะต่างคนที่เข้ามาในเวปแห่งนี้ก้อเพราะมีมวยไทยอยู่ในสายเลือดด้วยกันทั้งนั้น....
แล้วเราจะอยู่ด้วยกันแบบอบอุ่นครับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
Re: แนะนำกระทู้สำหรับสมาชิกใหม่นะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 12:24 »
ทำดีวันละนิด  ดีกว่าคิดว่าจะทำ
ครับท่าน

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 12:39 »
ถูกต้องแล้วครับพี่เป้ง เราอยู่ด้วยกันแบบพี่น้อง สิ่งดีๆเรามีให้กัน แล้วสิ้งนั้นๆก็จะมีความสุขตามมา ใช่ไหมครับพี่ๆ กระทู้พี่เป้งพูดถูกต้องไม่มีที่ติ ปบมือให้พี่เป้ง

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal