เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

หนึ่งพิชิต ส.สมศักดิ์ชัยVS สิงห์พรชัย ส.สริญญา118 ป. ใครจะชนะ

หนึ่งพิชิต ส.สมศักดิ์ชัย  
41 (68.3%)
สิงห์พรชัย ส.สริญญา
19 (31.7%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 59

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่สองมวยปูนเสือ7สี)หนึ่งพิชิต ส.สมศักดิ์ชัย VS สิงห์พรชัย ส.สริญญา ใครจะชนะ  (อ่าน 7988 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ไอ้ 1 ครับศิษรักของด่วนเป๋เก่งครับท่าน

ณิชาภัทร์

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
สิงห์พรชัย ส.สริญญา   เข้ามาถึงรอบนี้ก็บุญแล้ว

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
หนึ่งพิชิตครับพี่ ตามครับพี่คม ไฟส์นี้ทีมงานอุบลจัดทบต้น ทบดอก

โรจน์ภูเก็ต

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
123 เข้าหนึ่งพิชิต ไปก่อน 45 ค่อยออกตัวหรือไม่อาจจะฉายม้วนเดียวจบครับ หนึ่งพิชิต เด็ดครับ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
สวัสดีครับท่านโรจน์ภูเก็ต เอท่านโรจ์ภูเก็ตกับท่านโรจน์ปตท นี่คนๆๆเดียวกันหรือเปล่าครับผม

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
อาทิตย์มวยเด็ดช่อง7ผมให้หนึ่งพิชิตครับ

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
ขอบคุณมากๆครับพี่เป้ง เคารพนับถือเสมอครับ

Kom

ผมอีกคนครับท่าน โทรเงินหมดตัดไปเลย

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
สิงห์พรชัย ส.สริญญา  มองดุแล้วแฟนมวยสนใจเยอะ ต่อยแบบนี้อนาคตไกล ผมติดตามตลอด

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
สิงห์พรชัย แพ้-ชนะไม่รู้ ขึ้นมาป็นรองทุกที ชกทุกครั้งพกความตั้งใจมาเต็มเปี่ยม หัวใจสู้มีฮึดตลอดเกม  จบมวยรอบไม่ว่าได้อันดับที่เท่าไหร่ ส่วนตัวมองว่าเสริมอาวุธเชิงมวยอีกหน่อย หากไม่หลงทางซะก่อนเด็กคนนี้ดูมีอนาคตกว่าหลายคนที่เหลือ ชกแล้วไม่เอาเปรียบคนดูแฟนมวยชอบ

pranprai111

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
เอาใจช่วยน้องสิงห์ครับ  ไม่มีไรเสียถึงรอบนี้แล้วอะไรก็เกิดขึ้นได้แม้เป็นรอง

น้องหนึ่งอย่าหมดแรงล่ะกันแม้ต่วนเป๋ให้ลูกเตะปัดขาเป็นมรดก

คนชอบเล่น

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ต้องหนึงพิชิตเข้าไปครับถึงจะมัน...คิดว่าคง ;Dไม่ดึงราคาเหมื่อนเจอกันครั่งก่อน..ผมว่าน่าจะมีนับอีก..

Fern

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ชอบสิงห์พรชัย รองไว้ลุ้นท้ายๆ หนึ่งพิชิตโดนเข่ายอม ครั้งก่อนไม่มีลูกนับค้ำไว้แพ้แน่

sompon

• ชอบกด Like + 2
ผมชอบมวยรองอย่าง สิงห์พรชัย เชียแล้วเสียงดังกว่าท่านต่อ

ไพโรจน์

• ชอบกด Like + 5
ในทีมหนึงพิชิตได้ไปมากแล้วจะเอาอะไรอีก(ที่ยังไม่ได้ค่ายมวยดีเด่น)

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
มาลุ้นมวยรองกันครับ.....แพ้ไม่เป็นไรขอให้ทำหน้าที่ให้ดีที่สุด
อีกหนึ่งกำลังใจครับ..

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
ผมขอเก็บ..หนึ่งพิชิต..ทุกราคา..ตรับ...

เสมอ..ยิ่งดี......

sompon

• ชอบกด Like + 2
แก้ลูกเขี่ยขาล่างมาน่าลุ้นมาก

ไพโรจน์

อุสาเอาสิงมาให้กิน (คนจัดเปิดให้กินเอง) ครั้งนี้รองไว้ได้ถ้าได้7/4ดีเลย

ผ้าขาวม้า

• ชอบกด Like + 3
รองสิงหพรชัยมีราคาออกตัว  เผลอกินเต็ม

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
มวยตัวใหญ่ต้องเจาะยางไว้ก่อนแล้วรอปัดขายก4พอยก5หนีอย่างเดียว

วอ.พะยูน

• ชอบกด Like + 15
ลองอย่างเดียวครับ....หากดูท่าไม่ดีก็ออกตัวได้ครับ ไม่แน่ก็อาจจะกินเต็ม มวยไทยไก่เดือยไม่มีอะไรแน่ครับ

น้อยเล่นหนัก

• ชอบกด Like + 282
..หนึ่งพิชิต ส.สมศักดิ์ชัย...เห็นซื่อแล้วก็อุ่นใจ.ครับ

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
หนึ่งพิชิต..ทุกราคา..ว่าที่แชมป์

สายลมพัดพาร์

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
หนึ่งพิชิต ได้ข่าวว่าป่วยแจ้งถอนครับ

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
ได้ข่าวมาจากไหน หนึ่งพิชิต ป่วย ขยายความด้วย ด่วน

Kom

กระแสเริ่มปั่นป่วนครับท่านข่าวว่า
หนึ่งพิชิตป่วยแจ้งถอนจริงเท็จเช้า
นี้รู้กันท่านเป้งครับสอบถามทีมอุบล
หน่อยครับท่าน?ด่วนนนนน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal