เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เฮือกสุดท้าย..หนึ่งพิชิตหรือสิงห์พรชัย..ใครจะได้ตั๋วเข้าลุ้นปูนเสือ 7 สี !!  (อ่าน 5446 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
                                         http://] [/img] http://][/img]
โอกาสสุดท้ายของทั้งคู่..     ใครชนะได้ตั๋วเข้ารอบ  4  คนแน่นอน..     ตรงข้าม..คนแพ้กลับบ้านได้เลย         มวยคู่นี้ชกกันมาแล้ว  1  ครั้ง โดยที่ยกแรก..หนึ่งพิชิตต่อยหมัดโดนคางสิงห์พรชัยล้มลงไปวัดพื้นเวที  โดนกรรมการนับ  8    จากนั้นสิงห์พรชัยก็เป็นฝ่ายบุกหนัก แต่ออกอาวุธไม่ชัดเจน  ถูกปัดขาล้มหลายครั้ง   แต่สิงห์พรชัยก็มีลูกฮึดเข้ารุกไล่ปล้ำตีเข่าอุตลุต   จนหนึ่งพิชิตออกอาการไม่ดีไปเหมือนกัน  ครบยกหนึ่งพิชิตชนะคะแนนไปแบบคู่คี่..เพราะมีลูกนับค้ำ..      เจอกันอีกครั้ง..วัดดวงครับ..    สำหรับผม..ชอบหนึ่งพิชิต..ดีที่ไอคิวเหนือกว่า ถึงแม้ทรงมวยไม่สวย..อาวุธมวยไม่ชัดเจน..แต่ก็ดูดีกว่าสิงห์พรที่อาศัยกำลังเดินลุยตีเข่าอย่างเดียว..น่าจะเป็นหนังม้วนเก่า..หนึ่งพิชิตจะชนะแบบมีเสียวอีกคร้ง..     ท่านคิดเห็นอย่างไร เชิญร่วมแสดงความคิดเห็นได้ตามสบาย..เชิญครับ..

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
คู่นี้ชื่อขั้นกระดูกความเก๋าเกม หนึ่งพิชิต เหนือกว่าพอสมควร
แต่ 2ครั้งหลัง ครั้งที่ชนะสิงห์พรชัย ได้นับค้ำแต่ดูอาวุธไม่ค่อยออกกลัวหมดแรงหรืออย่างไรก้อไม่ทราบ
ครั้งล่าสุดแพ้คะแนนรุ่งเพชร วันนั้นก้อรอเตะตัดขาคู่ชกอย่างเดียว เตะปัดขาไม่ล้มอาวุธอื่นไม่มีเลยแพ้ไป
ครั้งนี้หากยังประหยัดอาวุธอย่างครั้งที่ผ่านมา มองว่ากว่าจะชนะน้ำลายเหนียวคอ หรืออาจพลิกแพ้ได้เลย

ดูตัวอย่างศักดิ์ชัยน้อย มวยความเชื่อถือดี ตัวเต็งมวยรอบ ก่อนชกกับสะท้านฟ้า เซียนมองว่าแบเบอร์ ชกไปชกมากลับหมดแรงอาวุธอื่นไม่มีเลยแพ้สะท้านฟ้าไป ครั้งต่อมาเจอเพชรพยัคฆ์ มองว่ามาเอาจริงสู้แน่ หลายสำนักชี้ตัวเดียวกันหมด ชกไปชกมาหมดแรงแพ้ตกรอบไป

......ยิ่งรอบลึกๆอะไรก้อเกิดขึ้นได้ มวยรอบปูนเสือ มวยรองมันมีเสน่ห์   

ไฟหนาว

ขอบคุณครับท่าน Benten  ที่กรุณาให้ทัศนะ..    ความจริงแล้ว หนึ่งพิชิตยิ่งชกยิ่งแย่..  อาวุธมวยอย่างอื่นแทบไม่มีหยั่งที่ท่านว่า..     ดีอย่างเดียวลูกปัดขา ทำให้คู่ชกเสียศูนย์เท่านั้น..     เท่านั้นจริงๆ..   ล่าสุดที่แพ้รุ่งเพชรเห็นชัดว่า..แรงปลายไม่ดี คุมเกมไม่อยู่ทั้งๆที่กลับมาเป็นต่อ       หนึ่งพิชิตผ่านมวยดีมาเยอะ..  กระดูกมวยแถวอิสานไม่ธรรมดา..     ผมงงเหมือนกันว่าเป็นแชมป์  118  ปอนด์มวยสยามภาคอิสานได้อย่างไร   ไม่ว่าเตะต่อยไม่เข้าตาผมเลย พับผ่า..      แต่ไฟต์นี้ชี้เป็นชี้ตาย..     ผมมองว่าหนึ่งพิชิตจะงัดฟอร์มเก่งออกมาโชว์     ต้องติดตามดูอาทิตย์นี้..  ผมชอบหนึ่งพิชิตครับ  ท่านอื่นว่าอย่างไรเชิญเด๊อ..

sukunya

• ชอบกด Like + 27
ผมยังเชื่อลูกแตะตัดขา ฟันธงหนึ่งพิชิต

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
สี่มนุษย์บอกผมว่าเตรียมแก่ลูกปัดขามาเรียบร้อยแล้วครับ คงไม่ใช่หนังม้วนเดิมพูดมาแบบนี้ผมชักเชื่อซะแล้วสิ
ชอบของถูกครับ เสียน้อยได้มากครับ

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
ท่านสี่มนุษย์แก้ลูกนับมาด้วยไหมครับ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
สี่มนุษย์...ยังเอาตัวไม่รอด..เลยครับ

พี่ยศ สี่แยก....
ขอให้ราคาเสมอเพชรพยัคฆ์...
น่ะครับ

sompon

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ถ้าเอาสี่มนูษย์ถ้ามาสอนเชิงมวยสิงห์พรชัยที่มุม ขอลาครับถ้าช่องอื่นพอได้

ไฟหนาว

ขอบคุณครับ..แต่ละท่านต่างก็มีความเห็นที่ต่างกันไป..ดีครับ..ผมเคารพครับกับมุมมองมวยคูนี้..    เหตุผลจากท่านยศก็น่ารับฟังครับ..    แต่ที่ผมสังเกตมวยค่าย ส.สริญญา..หลังๆมาเน้นใช้กำลังมากกว่าสมอง..  เจอมวยฝีมือมักจะไปไม่เป็น.. ทั้งสี่มนุษย์ - สิงห์พรชัย - เพชรไชยา..   โดยเฉพาะตัวพี่ของค่าย..สี่มนุษย์..     สำหรับ ไฟต์สำคัญวันอาทิตย์..บ่องตงผมยังชอบหนึ่งพิชิต..ไอคิวดีกว่าสิงห์พรชัย..     ท่านที่คลิกอ่านขณะนี้ท่านคิดอย่างไรครับ
  ภาพจากไฟต์ก่อน..หนึ่งพิชิตวัดเข่ากับสิงห์พรชัย..

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19
มวยเข่ากำลังดี แข็งแรงแกร่ง ต้องค่าย ส.สริญญา แต่ว่าไม่ค่อยใช้ไอคิวมวยช่วยในการต่อยมวย***ถ้าโหมตีเขาไม่ยุบไม่อยู่ ตัวเองโดน หนักๆ เข้าก็หมดได้เหมือนกัน หนึ่งพิชิตเป็นมวยหลักเหลี่ยม ไอคิวดี ต่อยไปคิดไป ต่อยมวยไม่เจ็บ ไฟล์นี้ มีศอก มีขวางหน้าแทงมาเสริม คาดว่าสิงห์พรชัย คงเข้าไม่ถึงแน่

คนเก็บเห็ด

ตอบทุกท่านไม่ใช่เจ้าสี่มนุษย์  สอนครับสี่มนุษย์ให้ข่าวเฉยๆครับผมทางทีมงานได้แก้เกมส์ให้ใหม่ครับ

ไฟหนาว

สวัสดีครับท่านยศ...ตื่นเช้าจังนิ.. โล่งใจไปเยอะ  ผมเองก็นึกว่าสี่มนุษย์เป็นคนสอนเชิงสิงห์พรชัยซะอีก..

เปี๊ยก จิรบูรณ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ถ้าท่านไฟหนาวบอกว่าหนึ่งพิชิตยิ่งต่อยยิ่งแย่ จะไม่เข้าทางสิงห์พรช้ยซะหรอกรึ สิงห์พรชัยเดินจริงแต่ช้างุ่มง่ามไม่ทันกิน ยังไงหนึ่งพิชิตคงไม่ทำให้ผิดหวังหรอกครับ แต่ก็ยอมรับว่าสูสีอยู่พอควรครับ

ไฟหนาว

ท่านเพชรน้ำหนึ่งว่าจริงไหมครับ..หนึ่งพิชิตชกมวยไม่มีเสน่ห์ให้พูดถึงหลังชก..   วงนอกวงในขาดความแน่นอน..เตะก็งั้นๆ เข่าก็งั้นๆ.. มีลูกปัดขาไก่อย่างเดียว  ปัดขาคู่ชกล้มได้ก็โอเค    แต่เมื่อปัดขาแล้วคู่ชกไม่ล้มลำบาก..     ผมดูหนึ่งพิชิตชกกับรุ่งเพชร..บ่องตงผมอึดอัด..  ดูขาดความมั่นใจ      ผมไม่ได้ดูถูกฝีมือของหนึ่งพิชิตนะครับ..    สำหรับไฟต์นี้..ยังงัยผมก็ถือหางหนึ่งพิชิตครับ.. ผมว่าคงไม่มีอะไรหมกเม็ดอีกแล้ว..    หนึ่งพิชิตอัดสิงห์พรชัยไม่เลี้ยงแน่..   ผมเชียร์มวยจากอุบลคนนี้ครับ      ท่านคิดยังงัย เชิญได้นะครับ

คนเก็บเห็ด

สวัสดีครับท่านยศ...ตื่นเช้าจังนิ.. โล่งใจไปเยอะ  ผมเองก็นึกว่าสี่มนุษย์เป็นคนสอนเชิงสิงห์พรชัยซะอีก..
     ไม่ใช่ครับท่านไฟหนาว   เจ้าสี่มนุษย์ให้ข่าวผมเฉยๆครับ

เปี๊ยก จิรบูรณ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
คู่นี้ตามท่านไฟหนาวไม่ผิดหวังครับ

tedtoo

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
สี่มนุษย์...ยังเอาตัวไม่รอด..เลยครับ

พี่ยศ สี่แยก....
ขอให้ราคาเสมอเพชรพยัคฆ์...
น่ะครับ

ที่มันเอาตัวไม่รอดนะ ดู  นน.  ที่มันชก ช่อง 7 ก่อนนะครับ  รอบเเรกชกกับโชค ชิงเเชมป์  ปาไปเกือบ 150  ทั้งที่มันไม่เคยชก  รอบ 2 มาต่อย  138  ส่วนอภิสิทธิ์มาเเบบบสบาย ๆ  ไม่ไหวมั้ง  มวยไม่ใช่ดูเเต่ชื่อนะครับ   น้ำหนักใคร น้ำหนักมันนะครับ 

วอ.พะยูน

• ชอบกด Like + 15
ผมว่าพี่เลี้ยง(สิงห์พรชัย) เขาก็คงทำการบ้านมาดีน่ะครับ จุดอ่อนที่ควรแก้ คู้นี้ผมรับรองครับว่าสนุ๊ก ผมรองแน่ครับ(ชอบส่วนตัว) บางทีมวยแพ้ก็ได้ตังถมเถไป หมัดมวยไม่แน่นอนครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal