เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ลุยไปเลยครับ..กับ..สายลับ จิตรเมืองนนท์..7 สี !!  (อ่าน 4851 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ช่วงนี้ชี้แนะ..กับช่วงเวลาขาขึ้นของเขา..

สายลับ   จิตรเมืองนนท์..คนบู๊สู้ยิตา..น่าเชียร์เหลือหลายครับ..น้องพี่ อาทิตย์นี้  7  สี..
[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
Re: ลุยไปเลยครับ..กับ..สายลับ จิตรเมืองนนท์..7 สี !!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 08:51 »
สายลับ จิตรเมืองนนท์ ชอบเหมือนกัน หนัก แรกทุกลูก ขอตามไปด้วยนะครับพี่ไฟหนาว

หนุมาน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
Re: ลุยไปเลยครับ..กับ..สายลับ จิตรเมืองนนท์..7 สี !!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 09:03 »
ชอบเหมือนกันเลย

ไม่ประสงค์ออกนาม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2013, 10:44 »
น่ารอง

เฒ่าซิ่งส์

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2013, 10:58 »
ชอบเหมือนกันครับ

mr.บวม

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2013, 11:21 »
ขอสวนหน่อยแล้วกัน....ตามคิง  มา3 ครั้งเเล้ว ครัง 4 ไม่น้าพลาด

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2013, 06:25 »
หากย้อนเวลาได้..แฟนมวยคงไม่ลืมนะครับ..  คิงส์   ป.วีรพันธ์ ปัจจุบันสวมสีเสื้อโกเกียรติ เป็น  เกียรติเจริญชัย..    ตามสถิติ คิงส์ขึ้นชกเวที  7  สีมาหลายครั้ง..ไม่เคยชนะใครเลย..    จะว่าไปแล้ว..คิงส์ เป็นมวยฝีมือดีคนหนึ่ง เตะต่อยเข่าในครบเครื่องรุนแรง  ใจสู้บู๊ดีถูกใจคอมวย..  แต่ทำไมชกที่  7  สี ถึงชนะไม่เป็น..ล่าสุดลุยสู้กับขวัญ  ส.เพลินจิต ก็ที่  7  สีนี่แหละ คู่คี่สูสีในยกต้นๆท้ายๆโดนขวัญเตะกระจุยออกอ่าวออกทะเลไปเลยซะงั้น..    ผมว่าเจ้าที่เจ้าทางที่ดูแลสนามมวย  7  สี คงไม่ชอบซะละมั้ง (ผมอาจคิดเว่อร์ไปก็ได้)..     วันนี้คิงส์เจอสายลับ..  คงลุยสู้ตามสไตล์..  อย่าลืมว่าสายลับระยะนี้สดขึ้นมาชนะติดต่อหลายไฟต์   โดยเฉพาะค่ายจิตรเมืองนนท์ค่ายนี้ใครๆก็รู้..อ้วน จิตรเมืองนนท์ ทำมวยไว้เล่นโดยตรง..  นักมวยต้องซ้อมเข้มเต็มถัง..     ครับอะไรก็เกิดขึ้นได้บนเวที      สรุปว่า..วันนี้ผมเชียร์สายลับครับ..กำลังใจดีเยี่ยม..กำลังคึก..คิงส์เดินทะเล่อทะล่าเข้ามาอาจโดนหมัดโดนศอกหงายท้องใครจะไปรู้   ท่านรักใครชอบใครเชียร์ไปครับ ขอให้ได้กะตังค์เต็มกระเป๋าเด๊อ...ลุ้นสายลับรับเต็มครับพี่น้อง..

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2013, 06:37 »
ขอขอบคุณ..มวยขึ้นป้ายวันนี้..จากรักนักมวยดอทคอม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal