เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 12เซียนดังเวปบางบอน จับมือกันฟันธง!!ศึกจ้าวมวยไทยช่อง3วันนี้  (อ่าน 5123 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
**หมัดมวยกล้วยปิ้งนะครับ ทั้งหมดนี้วิเคราะห์มาจากความน่าจะเป็น ควรดูสถานการณ์บนเวที
ผลการชั่งน้ำหนัก และองค์ประกอบอื่นๆในการตัดสินใจด้วย เงินของเราครับอย่าให้ใครเขามาเอาไป***

เสาร์นี้เซียนส่วนใหญ่ชี้มวยเด็ดไปที่ แสนวังชัย***บุญหลง**
ขอให้โชคดีครับ

สนทะเล

คู่ที่1 อังกอร์ VS ดอกไม้แดงนะครับ ส่วน แสนวังชัย ต่อยคู่ที่2 (ดูตามชื่อนะครับอย่าดูตามสี)

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
สุดยอดครับ..ท่านสนทะเล..ขอขอบคุณจร้า..

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
อย่างนี้ดิ สุดยอด หนูไม่ต้องเขวอีกต่อไปแล้ว เหลือแต่ซิกเดี่ยว ของช่อง 3 คนส่งใส่เสื้อผ้าอย่างไร สีไรบ้าง บอกด้วยนะคะพี่ๆ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ting_zz

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 8
ขอบคุญครับ

New เสกัก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 184
ขอบคุณท่่านเซียนทุกๆท่านครับ เล่นไปครับตาม เปอร์เซ็นต์ นี้ มีแต่กำไรครับผม

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
มวย 100 % แสนวังชัย เรตต่อ 3/2 บุญหลง เรตต่อ 3/2  แต่แพ้ทั้งสองตัวครับ  ???????

วอ.พะยูน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
5555 ดีน่ะพี่ชา ที่ผมจิ้มแค่ศักดิ์สงครามตัวเดียว ร้อง3/2 รองไปกำใหญ่ ตัวเดียวก็กลับเลย

คนสองเล

อาทิตย์ที่แล้วก้อวิ่งกลับบ้านเหมือนกันใช่ไหมน้อง ..ได้สองคู่ครึ่งวิ่งหนีเลย 555... พรุ่งนี้พี่ให้เก่งกล้า..เป็นตัวเด็ดนะครับ ซ้ายผ่านตลอดแต่แต่ไม่ระวังขวา ก้อชนล่ะ จริงไหมน้องวอ....

วอ.พะยูน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
ผมก็จะเล่น(เก่งกล้า)เหมือนกันครับ ร่างกายดีกว่าเยอะ รัปรองปลายๆกินได้แน่ ผมมั่นใจครับ ส่วนอีกตัว มารองและมาลุ้น (สิงห์พรชัย) น่ะครับ รัปรองเข่าโค้งทำงานได้แน่ เข่าโค้งแต่และดอก บอกว่าซี่โครงหักก็เป็นได้ ตรงข้ามอาวุฒิก็งั้นๆ แก่งแต่ลูกปัดขา เราแก้ทางได้ครับ ป๋า.ธี....... จากสมุย แกบอกว่าพรุ่งนี้เป็นงัยเป็นกันแกดันเด็กคนนี้แน่ๆ...ข้อมูลจริงครับทีมงานที่สมุยกล่าว (วอ.พะยูน)

สนทะเล

ท้านฟ้า-สิงห์พรชัย-คิงส์-เก่งกล้า
พรุ่งนี้ตามนี้ครับแพ้ชนะอีกเรื่องครับเรามาเชีบร์ด้วยกันคับพรุ่งนี้

คนสองเล

ใช่ครับ มาถึงรอบนี้แล้วยังงัยก้อต้องเชียร์ครับ น้องสน...คู่3 ดูดีๆ นะครับ คู่เอกเชียร์เด็กฉวี ชุมพรครับ

thoney2530

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ช่อง7 อย่าลืมนะคับ

สนทะเล

ขอบคุณครับพี่ชา..ยอมรับว่าสายลับช่วงนี้เขาแรงจริงๆอันตรายมากสำหรับคิงส์ในวันนี้
กันหมัดศอกให้ดีน่าจะพอมีช่องชนะได้... 8)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal