เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: พิเศษช่อง3 คู่1และผมสืบมาว่าคู่4 เพชรรุ่งเรือง มาแบบ...  (อ่าน 3819 ครั้ง)

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
เล่นครับคู่แรก กระดูกไม่เป็นรอง แถมฝีมอดูดีกว่า ชกอยู่ลุมพินี ราชดำเนิน ช้อมอยู่ขอนแก่นในทีมคุณสาร รังสิต
ระดับเดียวกับสะท้านเมืองเล็ก ในมีไล่แขนตี มีขวางหน้า มีบังมีกันแล้วคอยโต้ ข้อเสียคือยังไม่เคยต่อยที่อ้อมน้อย
วันนี้เล่นครับเล่นไป เล่น ดอกไม้แดง
คู่4.เล่นเป็นทีเด็ด เล่นไป พิเศษ พิศษ สำหรับท่านที่ติดตามผลงาน ถ้าท่านเชื่อ ไม่ต้องถามว่าเพราะอะไรถึงมั่นใจ
ให้เล่นขนาดนี้ เอาไปเล่นครับ เล่นมวยขาสั้นๆลำตัวยาวตัวเตี้ยนามว่า บุญหลง บุญหลง บุญหลง โชคดีมีชัยทุกๆท่านครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ทาเคชิ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
คู่ 4 หนักได้เลยไหมพี่

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
มั่นใจอย่างนี้ คงต้อง(รอง)ดู

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
คู่4....ใส่หนักๆไปได้เลยครับท่าน ทาเคชิ สบายดีไหมครับ คิดถึงเสมอครับ โชคดีครับ
เห็นภาพแล้วชื่นใจจัง

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal